PDA

View Full Version : Những câu hỏi siêu củ chuối của các bạn nữ

thulankl
08-07-10, 12:42
NHỮNG CÂU HỎI SIÊU CỦ CHUỐI CỦA CÁC BẠN NỮ
Con gái thường hỏi những câu .. khó trả lời. Nhưng nếu bạn trả lời được, 100% chiến thắng trong tay bạn. Dưới đây là một số câu hỏi thường có của các cô, rất mong các bạn chỉ cách trả lời giúp để có thể chinh phục tình cảm của các cô nhé.
Câu 1 : Em là mối tình thứ mấy của anh?
Câu 2 : Tại sao anh yêu em?
Câu 3 : Anh có phải là người chung thủy không?
Câu 4 : Nếu em không xinh/ giỏi…. như bây giờ liệu anh có yêu em không?
Câu 5 : Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?
Câu 6 : Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?
Câu 7 : Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?
Câu 8 : Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?
Câu 9 : Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?
Câu 10 : Khi nói “anh yêu em”, anh có lừa dối em không?
Câu 11 : Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?

Thulankl lượm lặt

1268
08-07-10, 13:39
Chào thulankl.

Nhân bài của bạn tôi tặng bạn bài này.

Bài học từ Tây Du Ký

Sa Tăng: Người chăm chỉ nhất, cái gì cũng làm không thấy than thở nên lúc nào Sa tăng cũng đi cuối cùng, chậm tiến nhất, lúc nào cũng vác một cái gánh nặng hành lý trên vai. Ở đời cũng thế thằng nào cứ lầm lũi làm không kêu ca than thở thì lúc nào cũng bị ấn gánh nặng vào đầu. Luôn luôn xếp bét bảng xếp hạng.

Trư Bát Giới: Một tên tham ăn, hám gái, ngu dốt lúc gặp yêu quái là chuồn (gặp việc là lướt) nhưng luôn biết nịnh sư phụ (Sếp), lúc nào cũng quấn lấy Sếp nên công việc nhẹ nhàng (chỉ việc dắt ngựa)

Ngộ Không: Anh ý giỏi nhất, biết đúng sai, biết làm việc nhưng không bao giờ được làm theo ý mình lúc nào cũng bị một cái gì đó trói buộc (vòng kim cô)

Sư phụ: Yếu ..nhát gan ..thông minh cũng chả là bao …đôi lúc lại còn bị yêu quái nó lừa …thì lại làm Sếp.

Yêu quái: Toàn là bọn con ông cháu cha, cứ lúc nào Tôn ngộ không đưa gậy định giết thì một vị tiên nào đó xuất hiện kêu:”khoan….” nó vốn là con ông này ông khác xin đưa về trời dạy dỗ. Yêu quái toàn con nhà trời cả.

Thân.

trantuyet001
09-07-10, 03:53
Nếu đã là siêu củ chuối thi chỉ có câu trả lời siêu ỡm ờ mới thỏa đáng thôi !
1- Quan trọng không phải là thứ tự mà là "nghĩa keo sơn ..."!
2- "Làm sao cắt nghĩa được tình yêu ..."
3- Tất cả còn tùy thuộc vào đối tượng (trả lời câu hỏi bằng một câu hỏi ngược ..!)
4- Đã là duyên số thì không còn chỗ đứng cho NẾU...
5- Ta nhắc lại chuyện anh chàng bơi qua hồ ca sấu để được vợ ...
6- Vấn đề không phải ai trước ai sau mà là "đồng sinh cộng tử..."
7- "Một triệu người quen, có mấy người thân-đến khi lìa trần ..."chắc chỉ còn em !
8- Giấc mơ triền miên rồi cũng có ngày thành sự thực thôi !
9- Tiết kiệm là tính tốt nhưng "khảo giá" thât kỹ trước khi chi thìA càng tốt hơn !
10- Không ai ép mà tại sao lại phải "nói dối" ,em có nghĩ anh bị tâm thần không?
11- Các cụ ta có nói ....."bạo phát -bạo tàn "phải để "mưa lâu thấm đất"

vanhoai
09-07-10, 05:41
.................
7- "Một triệu người quen, có mấy người thân - đến khi lìa trần ..."chắc chỉ còn em !
............

Còn một "em" hay nhiều "em" nhỉ?

Chào Tuyết Trần

Biệt tích giang hồ khá lâu rồi đấy nhé. Bạn bè tính cho bạn nghỉ chơi đó, hihi.

thulankl
12-07-10, 18:16
Chào thulankl.

Nhân bài của bạn tôi tặng bạn bài này.

Bài học từ Tây Du Ký

Sa Tăng: Người chăm chỉ nhất, cái gì cũng làm không thấy than thở nên lúc nào Sa tăng cũng đi cuối cùng, chậm tiến nhất, lúc nào cũng vác một cái gánh nặng hành lý trên vai. Ở đời cũng thế thằng nào cứ lầm lũi làm không kêu ca than thở thì lúc nào cũng bị ấn gánh nặng vào đầu. Luôn luôn xếp bét bảng xếp hạng.

Trư Bát Giới: Một tên tham ăn, hám gái, ngu dốt lúc gặp yêu quái là chuồn (gặp việc là lướt) nhưng luôn biết nịnh sư phụ (Sếp), lúc nào cũng quấn lấy Sếp nên công việc nhẹ nhàng (chỉ việc dắt ngựa)

Ngộ Không: Anh ý giỏi nhất, biết đúng sai, biết làm việc nhưng không bao giờ được làm theo ý mình lúc nào cũng bị một cái gì đó trói buộc (vòng kim cô)

Sư phụ: Yếu ..nhát gan ..thông minh cũng chả là bao …đôi lúc lại còn bị yêu quái nó lừa …thì lại làm Sếp.

Yêu quái: Toàn là bọn con ông cháu cha, cứ lúc nào Tôn ngộ không đưa gậy định giết thì một vị tiên nào đó xuất hiện kêu:”khoan….” nó vốn là con ông này ông khác xin đưa về trời dạy dỗ. Yêu quái toàn con nhà trời cả.

Thân.

Con gái yêu bằng tai mà!
Tuy nhiên, nhờ vậy họ Trư mới có chỗ đứng trong xã hội chứ nhỉ? Hi hi hi ...

1268
13-07-10, 16:23
Tặng mọi người đọc cho thư giãn:

Những lời có cánh dành cho nàng

1.Em yêu ! Khi anh thất nghiệp, em đã ở bên anh. Khi nhà anh cháy, em cũng đã ở bên anh. Bây giờ anh đang bệnh, em cũng ở cạnh anh. Em có biết anh nghĩ gì không? Anh nghĩ là ở gần em anh xui vải loàn.Mùa World Cup này đừng tìm anh nhá !

2. Đêm nào anh cũng nghĩ đến em, và đó là lí do anh bật dậy kêu gào khiếp đảm!

3. Anh phải công nhận một điều, em chính là người dẫn dắt anh đến với tôn giáo. Anh chưa bao giờ tin là có địa ngục cho đến khi gặp em.

4. Trước khi gặp em, anh thấy cuộc đời mình thật tẻ nhạt. Khi gặp em rồi, anh mới biết đó chính là quãng thời gian hạnh phúc nhất đời anh.

5. Trong bóng tối dày đặc, trông em y như một thiên thần vậy.

6. Những điều anh nói với em trước đây đều chân thành cả, nhưng điều mà anh sắp nói đây mới là chân thành hơn tất cả: Anh là thằng chuyên nói dối!

7. Em có biết không, hiện giờ anh không thể tìm ra được từ nào để diễn tả hết cảm xúc của anh đối với em, may ra thì chỉ có câu: Quỷ tha ma bắt em đi!

8. Em có nhớ khi anh cầu hôn em không? Anh thì luôn nhớ đến lúc đó và nghĩ rằng: Quái quỷ thật, không biết lúc đó mình đã nghĩ gì nữa!

9. Em yêu, có biết vì sao khi hôn em anh lại nhắm mắt không? Em soi gương thì hiểu chứ thắc mắc gì!

10. Anh luôn mong có được một người phụ nữ để thương yêu, chăm sóc, và sau khi gặp em, anh đã đổi ý.

11. Anh cảm thấy rất khốn khổ khi không có em bên cạnh. Mọi thứ vẫn tồi tề y như lúc em chưa ra đi vậy.

12. Em là người bạn rất tốt của anh, đến nỗi nều như chúng ta đi trên một chiếc thuyền sắp chìm mà chỉ có một chiếc áo phao, anh chắc chắn sẽ nhớ em lắm.

13. Khi em ra đi, anh cảm thấy mọi thứ thật tệ. Anh cầu xin em đừng quay lại làm cho mọi thứ tệ thêm.

14. Em thường mong khi chết sẽ được lên thiên đàng, vậy tốt nhất anh nên mong mình được xuống địa ngục thôi.

15. Cưng à, xin lỗi đã không tặng em con mèo như em thích, nhưng anh e là Hiệp hội bảo vệ động vật sẽ kiện em khi thấy em chăm sóc cho nó như cách em chăm sóc cho anh mất.

16. Em luôn nói là muốn mang lại hạnh phúc cho anh, vậy sao em còn ở đây ám ảnh anh mãi?

17. Đêm nào anh cũng mơ thấy em, có khi cả ban ngày nữa. Đó là lí do anh phải vào khoa thần kinh khám gấp.

18. Khi xa nhà anh vẫn luôn nghĩ đến em, vì anh đã được dạy là: Hãy biết nhớ đến đau khổ đã trải qua khi mình đã đạt đến hạnh phúc.

19. Em còn nhớ những ngày ta mới yêu nhau tuyệt vời như thế nào không? Thật tiếc là ta lại cưới nhau.

20. Em về quê thăm nhà – một khoảng thời gian tuyệt diệu làm sao!

21. Em à, hãy nhìn vào mắt anh và nghe anh hỏi đây: Mắt anh bị đỏ có phải không?

22. Anh say sưa, cờ bạc, anh xử tệ với em, thậm chí anh còn ngoại tình nữa, nhưng em vẫn không bỏ đi. Em quả là một người phụ nữ lì lợm, làm đủ cách vẫn không đuổi đi được.

23. Tuần trăng mật ở Hạ Long tuyệt quá. Nhưng giá mà không có em ở đó, sẽ còn tuyệt hơn nhiều.

24. Thú thật là anh nghĩ không ra ý đồ của thằng bạn anh khi nó khen em đẹp trước mặt cả hai chúng ta. Không biết là nó định mượn tiền em hay là tính xỏ lá anh nữa.

25. Không cần phải buồn vì con mèo lỡ ăn mất cái bánh em làm cho anh đâu em à, bọn mèo có sức đề kháng rất tốt mà.

26. Người ta nói nhìn mặt mẹ vợ thì biết được mặt vợ sau này, nhưng anh lại không ngờ là càng lúc em lại càng mau giống… bà ngoại em.

27.Trên bàn làm việc, anh luôn đặt hình của em. Để mỗi khi nhìn vào đó anh lại có thêm động lực làm việc, bởi vì ” vấn đề nan giải như này mình còn giải quyết được huống chi việc khác”

vanhoai
13-07-10, 16:39
Chào 1268

Em có những lời có cánh thật "tuyệt". Em cho anh địa chỉ email "nàng" của em để anh gửi những lời có cánh này đến cho cô ấy, hehe. Chắc chắn em sẽ được thưởng "bắc đẩu bội tinh", hihi.

1268
14-07-10, 07:52
Kính anh Văn Hoài.

Ấy chết cái này chỉ để anh em diễn đàn giải trí thôi chứ gửi cho nàng của em thì không biết em sẽ ra sao nữa..hic hic............

Ducminh
25-07-10, 10:20
NHỮNG CÂU HỎI SIÊU CỦ CHUỐI CỦA CÁC BẠN NỮ
Con gái thường hỏi những câu .. khó trả lời. Nhưng nếu bạn trả lời được, 100% chiến thắng trong tay bạn. Dưới đây là một số câu hỏi thường có của các cô, rất mong các bạn chỉ cách trả lời giúp để có thể chinh phục tình cảm của các cô nhé.
Câu 1 : Em là mối tình thứ mấy của anh?
Câu 2 : Tại sao anh yêu em?
Câu 3 : Anh có phải là người chung thủy không?
Câu 4 : Nếu em không xinh/ giỏi…. như bây giờ liệu anh có yêu em không?
Câu 5 : Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?
Câu 6 : Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?
Câu 7 : Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?
Câu 8 : Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?
Câu 9 : Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?
Câu 10 : Khi nói “anh yêu em”, anh có lừa dối em không?
Câu 11 : Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?

Thulankl lượm lặt

Gửi vào: 14/01/10 12:11 AM
--------------------------------------------------------------------------------

Hỏi: Em là mối tình thứ mấy của anh?

Đáp: Không phải là đầu tiên, chưa chắc là cuối cùng, và dĩ nhiên không phải là “duy nhất”. Nhưng là mãi mãi.

H: Tại sao anh yêu em?

Đ: Nếu biết tại sao thì anh đã biết cách ngừng yêu em rồi.

H: Anh có phải là người chung thủy không?

Đ: Không. Nếu chung thủy anh đã không phản bội lại người phụ nữ từng là duy nhất của đời anh (- Mẹ anh) để quay sang yêu em.

H: Nếu em không xinh/ giỏi…. như bây giờ liệu anh có yêu em không?

Đ: Không. Lúc đó em đâu còn là em nữa.

H: Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?

Đ: Không. Anh đâu có muốn em yêu một thằng ngu.

H: Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?!

Đ: Hy vọng là em. Anh không muốn em phải chịu đựng cảm giác đau khổ khi phải sống một mình trên đời này.

H: Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?

Đ: Dĩ nhiên là không. Yêu em, anh không còn tâm trí và thời gian để dành cho bạn bè nữa.

H: Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?

Đ: Không. Anh thậm chí không dám nghĩ đến điều cao xa như thế.

H: Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?

Đ: Ừ, rất ghét. Cùng một quãng thời gian đó, nếu ta vào quán café, anh sẽ nói được một ngàn lần câu “anh yêu em”.

H: Khi nói “anh yêu em”, anh có lừa dối em không?

Đ: Có. Thật ra là “anh yêu em rất nhiều”

H: Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?

Đ: Vậy trong 10 phút đó anh biết làm gì khác?

Lạy chúa, xin người tha cho con tội dối trá , nếu người đã từng tán gái, chắc người sẽ thông cảm cho con