PDA

View Full Version : Mong tin tức công việc

alan
31-07-10, 23:36
Chào các bạn

Sau khi di interview job ai cũng bảo về nhà chờ kết quả, thế rồi rồi lại về ngồi chờ sốt ruột và bồn chồn lo lắng nên gieo 1 quẻ . mong các bạn tham gia luận giải dể cùng nhau học hỏi thêm
Ngày Tân tỵ tháng Mùi giờ ngọ năm canh dần dược quẻ Dịa sơn khiêm dộng hào 1,2,3,4 biến lôi trạch qui muội . xem khi nào có tin ?
Xin cám ơn nhiều

alan
01-08-10, 02:47
huynh------- --------dậu Xà phụ------- ứ ----------tuất
tử ------- T --------hợi trận huynh---- -----------thân
phụ ------- - -------sửu tước quan --------------------ngọ
huynh-------------------thân long phụ ------- T ----------sửu
quan ------- ứ --------ngọ vũ tài -------------------- mão
phụ --------- -------thìn hổ quan----------------------tỵ
thân dậu tuần không, dụng thầ biến quan hồi dầu sinh cho dụng thần, nguyên thần dược nhật kiến sinh cho hào phụ mẫu thìn. quẻ biến hào trì thế bị nguỵet phá
Mong các bạn tham gia luận giải

nthung
01-08-10, 22:54
định luận với bạn, nhwung bạn viết quẻ khó đọc quá nên thôi khôg luận nữa

alan
01-08-10, 23:08
chào bạn hthung
cám ơn dã ghé qua xem quẻ khi tôi trình bày quẻ rất rỏ ràng nhưng khi gởi thì tất cả quẽ dều dính lại với nhau.cho nên khó dọc 1 tí.

nthung
02-08-10, 19:08
mình đoán quẻ này khó mà xin được việc do kỵ thần động, cũng tham gia ý kiến cai

thaihoa
04-08-10, 07:48
huynh------- --------dậu Xà phụ------- ứ ----------tuất
tử ------- T --------hợi trận huynh---- -----------thân
phụ ------- - -------sửu tước quan --------------------ngọ
huynh-------------------thân long phụ ------- T ----------sửu
quan ------- ứ --------ngọ vũ tài -------------------- mão
phụ --------- -------thìn hổ quan----------------------tỵ
thân dậu tuần không, dụng thầ biến quan hồi dầu sinh cho dụng thần, nguyên thần dược nhật kiến sinh cho hào phụ mẫu thìn. quẻ biến hào trì thế bị nguỵet phá
Mong các bạn tham gia luận giải

chài alan!
Quẻ cầu quan của bạn gieo động 4 hào , chứng tỏ tâm bạn đang rất hoang mang giao động.
Hòa tử hợi trì thế , gặp đất hưu tù .Cầu quan là không tốt rồi.
Nguyên thần tài mão phục tại hào 2 quan quỉ cũng lâm hưu tù .
quan quỉ vượng địa được hồi đầu sinh nhưng lâm ứng chứng tỏ công việc này khá thơm , nhưng do thân thế nhược nên bạn cũng không thành công trong kỳ phỏng vấn này!
Có kết quả bạn báo lại để ace cùng chiệm nghiệm!
Thái hòa

alan
04-08-10, 09:06
Chào bạn thái hòa

Cám ơn bạn ghé qua nhưng tôi có 1 thắc mắc
Sao bạn không lấy dụng thần là phụ mẫu có 2 hào dộng, hào sửu dộng lâm chu tước tuy rằng bị nguyêt phá nhưng dược ngọ hồi dầu sinh goi là thoát còn hào 1 (thìn) cũng biến quan hồi dầu sinh dều là vượng tướng vì tôi dang chờ tin
Xin bạn cho ý kiến

thaihoa
05-08-10, 07:08
Chào bạn thái hòa

Cám ơn bạn ghé qua nhưng tôi có 1 thắc mắc
Sao bạn không lấy dụng thần là phụ mẫu có 2 hào dộng, hào sửu dộng lâm chu tước tuy rằng bị nguyêt phá nhưng dược ngọ hồi dầu sinh goi là thoát còn hào 1 (thìn) cũng biến quan hồi dầu sinh dều là vượng tướng vì tôi dang chờ tin
Xin bạn cho ý kiến

Thế lâm tử tôn bị hưu tù . Thế quan tương khắc, Thân nhược không gánh nổi quan .Do vậy, cho dù phụ mẫu vượng cũng không giúp ích được gì .

alan
05-08-10, 07:51
diễn dàn dịch số không dược dắt hàng buồn quá muốn học hỏi thêm không có duyên rồi