PDA

View Full Version : Diễn đàn chết

dothk
08-08-10, 22:11
không hợp lệ

xuanmai
08-08-10, 23:14
Sao dothk không trả lời giùm đi. Ai lại nói vậy

dothk
09-08-10, 00:07
dothk= dốt huyền không đó mà, hà hà

vanvy
09-08-10, 14:02
Chào dothk.
Bạn đã sửa lại nội dung chứ không thì mình cứ nghĩ bạn là "Robinson " của thế kỷ 21 rồi chứ???.
Theo mình thấy thì Diễn đàn này là nơi mọi người rất nhiệt tâm với nhau chứ không như bạn nghĩ và đòi " đóng cửa" như hồi hôm đâu....
Với nội dung trên thì bạn nghĩ chỉ có "cao nhân" mới được trả lời cho bạn hay sao??? thế thì bạn coi thường các hội viên khác quá, "cao nhân" cũng chỉ là hội viên thôi chứ khác gì nhỉ ! mà mình thấy ở đây mọi người đều hòa đồng với nhau chứ có ai xưng là cao nhân hay thấp nhân đâu......ai biết thì cứ trả lời để cùng học hỏi cơ mà.
Bạn nói bạn "dốt huyền không" mà cứ dùng những lời khích tướng thì muôn đời bạn vẫn không giỏi được.
Vài lời lan man , có gì không phải mong bạn đừng chấp.

nguoikhonghoc
09-08-10, 14:31
không hợp lệ

ĐỐT GÌ THẾ! SAO LẠI ĐỐT

Tôi giới thiệu bạn sang thầy bói chu tử nam nhé ông ta sẽ phán cho cậu đúng nhu cầu cậu đòi hỏi đấy
lập tức vào google gõ tuviglobal sau đó vào trang tìm hiểu chu dịch
chúc bạn đạt được thỏa mãn
khà khà :669:

dothk
09-08-10, 19:59
Tôi thấy sao cứ nói thẳng , vì các câu hỏi của các hội viên chẳng ai màng trả lời ,tôi dốt thì nói dốt.Nếu tôi giỏi đã giúp mọi người hết lòng vì giúp mọi người là giúp chính mình.Nếu admin sợ cứ xóa.Thấy cái sai mà không sửa mà là kẻ trí hay sao????

nguoikhonghoc
09-08-10, 21:06
Tôi thấy sao cứ nói thẳng , vì các câu hỏi của các hội viên chẳng ai màng trả lời ,tôi dốt thì nói dốt.Nếu tôi giỏi đã giúp mọi người hết lòng vì giúp mọi người là giúp chính mình.Nếu admin sợ cứ xóa.Thấy cái sai mà không sửa mà là kẻ trí hay sao????

Ơ hay, sao anh k gặp chu tử nam đi!
Thôi đây này, tôi cho mail mà liên lạc, trungphu63@yahoo.com:SugarwareZ-012:

dothk
09-08-10, 22:21
nguoikhonghoc

Thôi đây này, tôi cho mail mà liên lạc, trungphu63@yahoo.com

Cám ơn đã chỉ dẩn bạn nguoikhonghoc.Thầy bói chu tử nam phán là HUYỀN KHÔNG LÝ SỐ sẻ sớm đóng cửa nay mai.Xin chia buồn:287:

nguoikhonghoc
10-08-10, 07:42
:669: Thầy bói chu tử nam phán là HUYỀN KHÔNG LÝ SỐ sẻ sớm đóng cửa nay mai :669:

TuHepLuong
10-08-10, 08:48
Chào dothk,

Tôi đinh không viết, nhưng rồi lại viết cho bạn, tín ra thì cũng là duyên. Nếu đã là duyên thi tôi cũng có đôi lời.

1)Tặng bạn định luật 3 của Newton - Lực và phản lực (action-reaction law F = -F).
2)Tặng thêm bạn câu này tôi lâý trong kinh Nhân quả "Dục tri tiền thế nhân kim sanh thọ giã thị, dục tri lai thế quả, kim sanh tác giả thị."
3)Và cuối cùng xin tặng bạn cái hình Avatar mà tôi đang dùng trên diễn đàn. Với hình này, bạn hảy cố gắng đặt ra thật nhiều câu hỏi cho bản thân mình. Thí dụ như Tai sao ly nước có phân nửa? Nửa phần trên là gỉ? Tín âm hay dương? v.v

Hy vọng 1 ngày nào đó bạn hiểu được 3 điều tôi tặng cho bạn thì bạn sẽ có 1 cách nhìn tỉ mỹ hơn. Có lẻ tôi tốn công gỏ máy. Tặng bạn quẻ Tiết – Truân.

thaihoa
10-08-10, 19:20
nguoikhonghoc

Thôi đây này, tôi cho mail mà liên lạc, trungphu63@yahoo.com

Cám ơn đã chỉ dẩn bạn nguoikhonghoc.Thầy bói chu tử nam phán là HUYỀN KHÔNG LÝ SỐ sẻ sớm đóng cửa nay mai.Xin chia buồn:287:

Thực tiễn là Tiêu chuẩn của Chân Lý !