PDA

View Full Version : số phận Nguyễn vũ tuấn anh

Meocondangyeu20102010
18-10-10, 15:42
Tự nhiên cháu muốn biết số phận Nguyễn vũ tuấn anh cuối đời còn lại sau khi đọc bài dị nhân
Bác - Mông
Mong Nguoikhonghoc và chú thanhtu và các bạn giải nghĩa.

Theo cháu:

hoalinh
19-10-10, 13:07
Tự nhiên cháu muốn biết số phận Nguyễn vũ tuấn anh cuối đời còn lại sau khi đọc bài dị nhân
Bác - Mông

Theo cháu:

Bác :Lạc dã tiêu điều
Mông;Muội dã bất minh,ngờ nghệch...
Cuối đời là Bác vậy câu giải là Mông
Mông "phỉ ngã cầu đồng mông,đồng mông cầu ngã"
Vậy Meocondangyeu20102010 hãy chờ NVTA sẽ hỏi MCDY xem có ai chịu đổi giúp NVTA "Bà già"lấy "cô gái phơi phới" không ?
hoalinh

quanhatinh
19-10-10, 18:29
nguyễn vũ tuấn anh bị lên báo VTC lúc 13 giờ ngày 6 tháng 9 năm 2010 theo mai hoa dịch được quẻ thuần khảm:6::6: như vậy thượng hạ đều là khảm quẻ động hào 4 được quẻ biến trạch thủy khốn :2::3: như vậy ban đầu quẻ thuần khảm cho thấy thể dụng hòa nhau do đó ông ta sẽ gặp ủng hộ và cả phản đối nhưng không hề gì,quẻ biến thượng là đoài thuộc kim,hạ là khảm thuộc thủy ,thượng hạ tương sinh,như vậy về sau ông ta sẽ gặp thuận lợi

dongphuong
19-10-10, 20:21
Nguyễn Vũ Tuấn Anh đã bị nhiều bài báo lên tiếng và mổ xẻ khá nhiều, nhưng các bạn cũng không nên mang NVTA lên diễn đàn này để tiếp tục mổ xẻ số phận của NVTA vì như thế là vi phạm nội qui của diễn đàn " Huyền Không Lý số".
Ban quản trị nên đóng topic này. Thanks!

nguoikhonghoc
20-10-10, 22:17
Bác - Mông

Theo cháu:

Cảm ơn Meocon ngưỡng mộ!
Từ nay trở đi mình sẽ tuyệt tự với huyenkhonglyso
Xin phép và chào mọi người, hẹn ngày tái ngộ!