PDA

View Full Version : xin bác VONGOCHONG xin giúp năm tuổi cho con.

caheo
25-01-11, 12:30
Con là nữ, sinh khoảng 20h30 ngày 9/2/1988 (DL),ba mẹ li dị,có 1 đứa em gái cùng cha mẹ.Bác xem dùm con về cuộc đời của con.Năm nay con tốt nghiệp đai học,bác cho con hỏi sự nghiệp của con như thế nào?con có gặp nhiều khó khăn trong năm tuổi không ah?và bác xem về đường tình duyên giúp con luôn nha bác.Cám ơn bác đã dành thời gian xem cho con.

VONGOCHONG
28-01-11, 22:50
Chào caheo,tôi gửi đến bạn lòng ngưỡng mộ 1 cô gái thực tài chân giá trị, bản chất thủy chung giử lời,trọng tín,tâm hồn cao thượng,biết hy sinh được nhiều người ngưỡng mộ..."văn ,vỏ song toàn" Số bạn khá giàu.Năm tân mão là năm rất tốt mà Caheo được thụ hưởng do công khó bấy lâu được đền bù khá xứng đáng( mới khởi đầu thôi nhé).chẳng năm "tuổi" ,năm" téo" gì cả, cứ sống tốt đúng bản chất mà cha mẹ đã ban cho bạn sẽ tốt lên mãi.Bạn thuận lợi ở những tháng chẳn â.l nhé. Ông trời chẳn tốt với ai hoàn toàn cả.(cho cái nầy ,bớt lại cái kia caheo ơi)Số caheo rất tốt như đã nói trên nhưng trời già bớt của ta về hạnh phúc lứa đôi đó nghe, chống trời bằng cách :yêu thì lấy,lấy bằng trái tim ,đừng lấy bằng cái đầu,sẽ hối tiếc đó, tất cả cái đều là cỏi tạm,biết vậy thì lòng thanh thản đón lấy như đa hương vị mà tạo hóa ban phát mà kiếp nhân sinh phải thọ lảnh có hỉ,nộ,ái, ố...số caheo có con quí ,và nhờ con,caheo hiếu thảo với cha mẹ thì con của caheo cũng như vậy với caheo mà.Caheo thành công trong tài chính hơn mua bán hàng hóa,nếu là y, giáo, khoa học là càng tuyệt vời nổi tiếng lâu dài,làm rở ràng giòng họ.Tôi kg tin giòng họ bạn có nhiều người thành danh như bạn.Số ta dể trục trặc việc lớn lúc khởi đầu dễ làm nãn lòng kẽ 'DẤN THÂN".Chúc năm tuổi tốt lạ mà nhân gian luôn sợ hãi kg đáng có...Trong cuộc sống: lắm kẽ cả đời chẳn có 1 năm tốt ra hồn,và cũng khối kẽ luôn rũi thì nhỏ ,may mắn thì to
phong lưu cả kiếp thì năm tuổi có nghĩa lý gì?!.. ĐỪNG CHẾT VÌ SỢ HÃI do thầy bói dốt hù.! hi hi hi chúc bạn luôn vững tay lái cuộc đời để giòng họ được nhờ...

caheo
29-01-11, 13:08
Con cám ơn bác đã xem giúp con.