PDA

View Full Version : Số vất vả, xin các bác xem giúp

Ducminh
08-09-09, 11:09
Các bác xem giùm em lá số này với ạ. Người này chịu nhiều vất vả trong cuộc sống, lại còn phải chịu ốm yếu bệnh tật nữa, sau này không biết thế nào, xin các bác xem dùm em vận trình người này sắp tới sẽ ra sao, có tốt hơn được không ạ,?
Em xin cám ơn nhiều

kimcuong
08-09-09, 12:52
Ducminh thân mến, vì ducminh cũng biết xem tứ trụ, đề nghị ducminh cứ cho biết luận giải của mình trước. Các anh chị trong này sẽ góp ý thêm.

Đề nghị thứ nhì là nên cho ngày tháng dương lịch và nơi sinh. Không phải là không truy tầm từ tứ trụ sang ngày dl được, nhưng để khỏi phải hỏi lại đấy mà.

(Luôn tiện nhắn các bạn: admin đã cho link có trình xem tứ trụ chuẩn hơn lyso.vn)

Ducminh
08-09-09, 15:45
Ducminh thân mến, vì ducminh cũng biết xem tứ trụ, đề nghị ducminh cứ cho biết luận giải của mình trước. Các anh chị trong này sẽ góp ý thêm.

Đề nghị thứ nhì là nên cho ngày tháng dương lịch và nơi sinh. Không phải là không truy tầm từ tứ trụ sang ngày dl được, nhưng để khỏi phải hỏi lại đấy mà.

(Luôn tiện nhắn các bạn: admin đã cho link có trình xem tứ trụ chuẩn hơn lyso.vn)

Dạ vâng, trước hết em xin cám ơn bác, ngày sinh dương lịch: 1/6/1967 nơi sinh: Hà nam
Lá số này Thân vượng quá, em định lấy Thủy làm dụng thần, như vậy từ 51 tuổi trở đi, sang đại vận Tân hợi, nhâm tý thì tốt, xin các bác cho ý kiến
Link xem tứ trụ chuẩn mà ban quản lý diễn đàn tìm được là link ji vậy bác?