PDA

View Full Version : mệnh kiếp thân không theo cách tử phủ vũ tướng và sát phá tham ???

funnygirl0688
05-09-11, 15:59
Cháu chào các bác ,các chú và các anh các chị trên diễn đàn.Cháu đến với tử vi chưa lâu nhưng thấy nó có khá nhiều điều bổ ích và cũng rất muốn có thể học hỏi về nó.Hiện cháu có 1 số thắc mắc về lá số của cháu mong được các bác quan tâm cho cháu vài lời nhận xét
Cháu cao 1m64 nặng 50kg
Nơi sinh: lý nhân-Hà Nam hiện đang sinh sống ở hà nội cùng bác gái ruột(bác cháu ko lập gia đình)
Cháu là con út trong gái đình có 1 chị và 1 anh trai.Gia đình cháu trước khá giả nhưng sau bố cháu làm ăn thua lỗ nên hơi khó khăn.Bố cháu hiện tại làm cán bộ xã.Cháu có 2 bố ẹm nuôi hổi nhỏ chết hụt nhiều lần ,đã 4 lần bị động dao kéo vào người(hồi 5 tuổi bị chú hàng xóm đi bắn chim bắn vào phải mổ 2 lần để lấy đạn ,năm 16 tuổi cắt abidan,tháng 5-2010 mổ ruột thừa......
Cháu đang gặp phải rất nhiều chuyện buồn và phải lo lắng rất nhiều vấn đề nhất là về việc học hành .Hiện tại cháu đang rất chán nản việc học hành vì nó không được như mình mong muốn.Cháu đang học liên thông đại học khoa ngân hàng trường Kinh tế quốc dân do bất tắc dĩ mà pải học khoa đó nên ngay từ đầu cháu đã ko tập trung được giờ thì pahir học lại mấy môn liền,thêm nữa cháu còn đang học tại chức ngoại ngữ ở đại học HN ,cả 2 trường đều kết thúc vào cuối năm nay và cuối năm sau mới lấy đc bằng nhưng hiện tại ở trường ngoại ngữ cháu cũng còn mấy môn nợ chưa thi lại( vì năm ngoái nằm viện nên chau bảo lưu).Cháu phải lo tiền đóng học 1 phần vì thương bố mẹ không có điều kiện 1 phần cũng vì ko thể xin tiền bố mẹ mãi.Tháng trước cháu có hi vọng vào chút lộc về việc môi giới đất cát nhưng đã tan nát hết rồi ,không biết liệu cháu còn có hi vọng gì vào lộc đất cát trong năm nay không?Cháu cũng mới chia tay với bạn trai ,bọn cháu đến với nhau nhanh và chia tay cũng nhanh (trong vòng hơn 1 tháng là kết thúc tất cả) và đây cũng là cuộc tình thứ 3 của cháu tất cả đều đến nhanh và đi nhanh như vậy(chỉ trong vòng 1 đến 2 tháng).Cháu thấy rất mệt mỏi bế tắc và muốn buông xuôi tất cả.Rất mong được các bác quan tâm luận giải lá số và chỉ ra cho cháu lỗi thoát và hướng đi đúng đắn trên bước đường đời hiện tại và sau này để có thể có nghị lực vượt qua tất cả. Cháu cảm ơn các bác nhiều ạ.