PDA

View Full Version : Ai có kinh nghiệm thì giúp tôi xem tướng với

Huongdaika
30-05-12, 01:31
Tôi sinh ngày 16/04/1991 (tân mùi). Người yêu tôi sinh ngày 20/11/1988 (mậu thìn). Tôi muốn mọi người xem giúp nếu chúng tôi đến với nhau thì có được không ạ????????
Hai chúng tôi đều có nốt ruồi ở vai chi khác vị trí thôi. Có phải có nốt ruồi ở vai nghĩa là người chịu vất vả không ạ???????? Tôi có nốt ruồi ở bọng mắt (bên mắt trái), phía gần đuôi mắt. Anh ấy có 1 nốt ruồi ở gò má trái, đã tẩy đi rồi ạ. Không biết những nốt ruồi đó có ý ngĩa gì???????
:2116:

Huongdaika
30-05-12, 01:39
Hi vọng sớm có câu trả lới ạ. Thanks mọi người:008:

thoitu
01-06-12, 10:38
Tôi sinh ngày 16/04/1991 (tân mùi). Người yêu tôi sinh ngày 20/11/1988 (mậu thìn). Tôi muốn mọi người xem giúp nếu chúng tôi đến với nhau thì có được không ạ????????
Hai chúng tôi đều có nốt ruồi ở vai chi khác vị trí thôi. Có phải có nốt ruồi ở vai nghĩa là người chịu vất vả không ạ???????? Tôi có nốt ruồi ở bọng mắt (bên mắt trái), phía gần đuôi mắt. Anh ấy có 1 nốt ruồi ở gò má trái, đã tẩy đi rồi ạ. Không biết những nốt ruồi đó có ý ngĩa gì???????

Hai bạn đều là người có chức phận.Anh bạn trai dễ phải xa quê lập nghiệp và có hạn trong chức vụ,có khi phải cách chức khi hạn đến!

Huongdaika
01-06-12, 14:14
Hai bạn đều là người có chức phận.Anh bạn trai dễ phải xa quê lập nghiệp và có hạn trong chức vụ,có khi phải cách chức khi hạn đến!

Cảm ơn bạn Thoitu nhiều nhưng tôi vẫn chưa rõ lắm, bạn có thể nói nhiều hơn không ạ. Tình cảm của 2 người thế nào ạ?

thoitu
01-06-12, 20:53
Cảm ơn bạn Thoitu nhiều nhưng tôi vẫn chưa rõ lắm, bạn có thể nói nhiều hơn không ạ. Tình cảm của 2 người thế nào ạ?

Thoitu nói là trên quan điểm xem tướng :Nhìn mặt đoán người.Tất nhiên là còn những điều tế nhị không nói -Ví dụ:Anh bạn trai có nốt ruồi ở đâu!...
Như Thoitu đã từng nói:Xem tướng luận hôn nhân hơi khó.Muốn coi hôn nhân phải coi những môn khác.
Vài dòng cho bạn.

tudung_ftu
11-06-12, 01:38
Em cũng tìm hiểu về tướng số 1 chút. Bác Thoitu nói đúng. Nhìn tướng đoán người, luận hôn nhân đâu phải chuyện dễ dàng, xem tướng cần phải nhìn toàn diện, còn phải kết hợp cả thần thái, khí sắc và khí phách. Bạn cho 1 cái ảnh này e là khó ^^'? chúc vui :D.
P/s: Bạn trai tướng mạo không tốt lắm nhé :)

adhoc
11-06-12, 09:08

ôi còn trẻ quá lo học cho sốt sắng, và lo công việc ổn định đi rồi hãy đâm đầu vào yêu nhau ... nốt ruồi chẳng có ý nghĩa gì cả, không thích thì đi đốt cho mất.
nếu biết được số thì có ích lợi gì đâu, vì mọi chuyện đều không ngừng biến đổi. Chỉ có tính tình, con người là không thay đổi, còn mọi thứ xung quanh đều biến đổi. Số hôm nay khác số ngày mai, hôm nay yêu nhau ngày mai ghét nhau thì tay thầy bói nào dám bảo đảm cho bạn . Đừng nên mê Tử Vi.

adhoc
11-06-12, 09:10
Thoitu nói là trên quan điểm xem tướng :Nhìn mặt đoán người.Tất nhiên là còn những điều tế nhị không nói -Ví dụ:Anh bạn trai có nốt ruồi ở đâu!...
Như Thoitu đã từng nói:Xem tướng luận hôn nhân hơi khó.Muốn coi hôn nhân phải coi những môn khác.
Vài dòng cho bạn.

Ôi ! toàn là nhìn mặt mà bắt hình dong, đúng là tiên tri cả.

adhoc
11-06-12, 09:13

Quá tài giỏi ....số Thầy thì để cho ruồi nó đè. Dĩ nhiên là ai cũng phải đi làm. Làm đâu mà chẳng có hạn, chả lẻ ngồi làm cha suốt đời í ....ông kẹ

thoitu
11-06-12, 12:34
Sách tướng viết:Người nào chưa nói mà lưỡi đã thòi ra thì hay nói bậy!

Huongdaika
15-06-12, 20:47
Mọi người chém nhau ở đây ạ? :004: Thôi kệ đi, chuyện đâu còn có đó

Huongdaika
17-06-12, 21:40
Có ai có thể xem được thì xem giúp tôi với

ngockihoang
27-06-12, 10:21
xem tướng không quyết được việc các bạn có đến được với nhau hay không, và đến với nhau tốt hay xấu đâu bạn ah. Muốn xem cái đó thì phải dùng cách xem khác như xem tử vi, xem so tuổi hôn nhân, xem nạp âm ngũ hành, mệnh quái, can chi....
Việc xem tướng là để biết cá nhân người đó thế nào, quý, tiện tốt xấu ra sao, tốt xấu ở điểm nào...., từ đó mà có sự cân nhắc lựa chọn cho phù hợp với mình.

Mà xem tướng thì còn phả xem tổng thể cả phần "hình" và "thần" nữa, bạn chụp ảnh thì mới xem (diện tướng) được thôi, phải chụp lấy cái ảnh sao cho rõ ràng, tự nhiên, đừng tạo dáng, chụp người ta còn nhìn thấy rõ ngay ngắn và đầy đủ các vị trí trên mặt chứ. bức ảnh kia thì nghiêng ngả, tóc che hết cả mày mắt trán thế.

buiquocam
21-10-13, 11:18
cái duyên của mỗi người khác nhau không cương cầu được đâu bạn ạ tướ ng tốt thì sao ??? xấu thì sao?? cái tướng học thuộc phạm trù cá nhân mỗi người . chả nhẽ ng ta tướng xấu thì bạn bỏ ak?

tienhaiutc
15-02-14, 22:48
2 Ngừoi này cưới nhau đi thì hãy nói.
Phúc phận thấy không khớp như là vợ chồng.