PDA

View Full Version : nhờ xem ngày cưới và tuổi vợ chồng 86 - 85

amynguyen
18-06-12, 23:23
Em là nữ Ất sửu sinh năm 85 (ngày âm lịch là 17/11/1985) và bạn em nam tuổi Bính Dần sinh năm 86 (ngày âm lịch là 12/03/1986).

Tụi em dự định năm nay hoặc có thể đầu năm sau làm đám cưới không biết có được không ạ? Các bác có bác nào cho em xin ý kiến tháng nào ngày nào được vì tuổi em và bạn không hạp lắm nên hi vọng sẽ chọn được ngày tốt để cuộc sống gia đình về sau được vui vẻ hạnh phúc ạ.. :)

với cho em hỏi tụi em lấy nhau thì nên sinh con tuổi nào là không kỵ với bố mẹ và cháu được không?

Em cám ơn các bác nhiều lắm lắm ạ

vqkhanh019
29-06-12, 07:04
Em là nữ Ất sửu sinh năm 85 (ngày âm lịch là 17/11/1985) và bạn em nam tuổi Bính Dần sinh năm 86 (ngày âm lịch là 12/03/1986).

Tụi em dự định năm nay hoặc có thể đầu năm sau làm đám cưới không biết có được không ạ? Các bác có bác nào cho em xin ý kiến tháng nào ngày nào được vì tuổi em và bạn không hạp lắm nên hi vọng sẽ chọn được ngày tốt để cuộc sống gia đình về sau được vui vẻ hạnh phúc ạ.. :)

với cho em hỏi tụi em lấy nhau thì nên sinh con tuổi nào là không kỵ với bố mẹ và cháu được không?

Tuổi hai bạn cũng không hợp nhau lắm, lấy nhau nên yêu thương lẫn nhau. Nói chung là sẽ có những chuyện làm hai bạn buồn rầu, toàn chuyện từ trên trời rơi xuống. Gia đạo thì ngày càng đi xuống, tai ương từ đâu ập đến không biết.
Hai tuổi này lấy nhau, thì vất vả đây, làm nhiều nhưng sự nghiệp lại chẳng có gì. Tích đức nhiều vào nhé, sinh con thì khó nuôi đấy. Số phải có con nuôi thì sau mới được nhờ về già.
Đấy là những luận của mình chúc bạn có những nhận định cụ thể cho cuộc sống của mình tốt nhé.

vqkhanh019
29-06-12, 07:08

Tháng 5 và tháng 11 sang năm bạn nhé, còn ngày giờ thì xem sau. Chúc hai bạn hạnh phúc.