PDA

View Full Version : Nhờ anh chị xem dùm tên cho bé!

quocnam
31-07-12, 09:42
Mong được sự giúp đỡ của các anh chị trong diễn đàn.
Ba: Trương Quốc Nam (1982) - Mệnh Đại Hải Thùy
Mẹ: Đặng Thị Kim Thi (1982)- Mệnh Đại Hải Thùy
Con: Dự sinh tháng 09/2012

Bác sĩ dự đoán con trai nên em dự định đặt là:
Trương Hiển Long hoặc Trương Gia Bình (nếu là trai)

Em thì thích cái tên đầu hơn.Mong các anh chị xem tên vậy có hợp với bé không? Em cảm ơn nhiều lắm

dongqot68
12-09-12, 17:55
Gửi Anh Chị EM trên diễn đàn....
Đây là hội viên do dongqot68 giới thiệu ngay từ ngày đầu tiên thành lập diễn đàn (số thứ tự Members là 20)...

Nay có việc cần, rất mong Anh Chị Em nhín chút thời gian đễ hỗ trợ...
Ngoài ra, xem tên cho con cũng có nhiều vấn đề liên quan đến ngày tháng năm sanh... (cũng có thể làm Giấy Khai Sanh 01 tháng sau khi sanh xong),
Vậy sau khi có tin vui, bạn QuocNam nhớ post ngày tháng năm sanh và giới tính của Bé lên,

kiên nhẫn chờ đợi một tý nhé,

Thân Ái!!!

quocnam
25-09-12, 08:25
Gửi Anh Chị EM trên diễn đàn....
Đây là hội viên do dongqot68 giới thiệu ngay từ ngày đầu tiên thành lập diễn đàn (số thứ tự Members là 20)...

Nay có việc cần, rất mong Anh Chị Em nhín chút thời gian đễ hỗ trợ...
Ngoài ra, xem tên cho con cũng có nhiều vấn đề liên quan đến ngày tháng năm sanh... (cũng có thể làm Giấy Khai Sanh 01 tháng sau khi sanh xong),
Vậy sau khi có tin vui, bạn QuocNam nhớ post ngày tháng năm sanh và giới tính của Bé lên,

kiên nhẫn chờ đợi một tý nhé,

Thân Ái!!!

Cám ơn anh dongqot68 nhiều; ngày em mong chờ cũng sắp đến rồi. Cuối cùng sau 5 năm cưới, ngày vợ chồng em mong ngóng cũng sắp đến.

Nhưng vì có chút khó khăn, nên bác sĩ dự định tới thứ 5 này(27/09) bé vẫn chưa chịu ra thì bác sĩ tiến hành cho sanh mổ.

Nên em mạo muội nếu có thể thì em cho bé sanh vào giờ nào thì tốt? Nếu ngày này không được thì em có thể dời sang ngày hôm sau tức thứ 6 được không ạ?

Thân

kolname
25-09-12, 10:22
Kolname tìm lại bài triết tự của anh Thanh Từ lấy quẻ cho 2 tên này

1 - Trương Hiển Long ứng với quẻ :51: ------> :53:

2 - Trương Gia Bình ứng với quẻ :51: ---------> :71:

Mong mọi người tham gia luận giải cho bạn QuocNam,

Sau khi lấy quẻ xong thử google xem sao thì cái tên Trương Hiển Long không thấy có kết quả nào còn tên Trương Gia Bình có khoảng hơn triệu kết quả hi..hi..đúng là Đại Súc có khác ...

dongqot68
25-09-12, 12:05
Chào bạn Kolname và Anh Chị Em trên diễn đàn

Đầu đề bài toán là dự kiến sanh vào thứ năm, ngày 27/09/2012 (DL). Bé là Trai, có 02 tên dự kiến sẽ đặt là Trương Hiển Long hoặc Trương Gia Bình.

Mong muốn của bạn QuocNam
1. Vậy cần sanh mổ vào giờ nào thì tốt cho Bé Trai, và
2. Đặt tên là gì (trong 02 tên gợi ý, hoặc tên khác) theo ngày giờ sanh như đã tư vấn... và theo tuổi của Cha và Mẹ.

dongqot68 bỏ nghề lâu quá rồi, nhưng đây là 01 người em cho nên mong nhờ Anh Chị Em trên diễn đàn giúp sức giùm...
Thân Ái!

thaihoa
25-09-12, 14:29
Chào bạn Kolname và Anh Chị Em trên diễn đàn

Đầu đề bài toán là dự kiến sanh vào thứ năm, ngày 27/09/2012 (DL). Bé là Trai, có 02 tên dự kiến sẽ đặt là Trương Hiển Long hoặc Trương Gia Bình.

Mong muốn của bạn QuocNam
1. Vậy cần sanh mổ vào giờ nào thì tốt cho Bé Trai, và
2. Đặt tên là gì (trong 02 tên gợi ý, hoặc tên khác) theo ngày giờ sanh như đã tư vấn... và theo tuổi của Cha và Mẹ.

dongqot68 bỏ nghề lâu quá rồi, nhưng đây là 01 người em cho nên mong nhờ Anh Chị Em trên diễn đàn giúp sức giùm...
Thân Ái!

Bạn có thể vào phòng tử bình hay phòng tử vi , tại đó sẽ tư vấn cho bạn đúng đắn hơn.

dongqot68
26-09-12, 07:57
Dear ThaiHoa
Thời gian không còn nhiều nữa, hôm nay là thứ Tư, ngày mai là phải đăng ký sanh mổ rồi... vì vậy, chờ chuyển tin này qua rum tử vi e rằng không kịp...

Thân Ái!

thaihoa
26-09-12, 10:28
Dear ThaiHoa
Thời gian không còn nhiều nữa, hôm nay là thứ Tư, ngày mai là phải đăng ký sanh mổ rồi... vì vậy, chờ chuyển tin này qua rum tử vi e rằng không kịp...

Thân Ái!

bạn lien hệ cới anh longnguyenquang ở phòng tử vi 2, chuyên xác định giờ sinh mổ , sẽ tư vấn cho.