PDA

View Full Version : Hằng - Giải

vanhoai
18-12-12, 20:47
Chiều nay lúc 4:30 có anh bạn điện:" Sắp họp cổ đông, anh coi kỳ này còn trụ lại không? Vì có một nhóm cổ đông nhỏ hợp lại với nhau tính lật đổ tôi."
Xin nói thêm, anh bạn đang là chủ tịch hội đồng quản trị một Cty khá lớn ở HN, hiện đang nắm giữ 30% cổ phần, là cổ đông lớn nhất nên nắm chức chủ tịch hội đồng quản trị.

Quẻ bất thường: Hằng - Giải

Nhờ các bạn luận xem anh bạn có trụ lại được không? Nếu tình huống xấu thì có cách nào hóa giải.

DangHuyAnh
18-12-12, 23:51
Hằng - Giải
điều lâu dài bị giải trừ, điều cải cách thì hấp dẫn.

Vậy việc họp giải trừ là có và được đền bù thỏa đáng.

Nếu muốn hóa giải cần sự bảo lãnh của người dẫn đầu có phong thái nhẹ nhàng.

thaihoa
28-12-12, 19:30
Chiều nay lúc 4:30 có anh bạn điện:" Sắp họp cổ đông, anh coi kỳ này còn trụ lại không? Vì có một nhóm cổ đông nhỏ hợp lại với nhau tính lật đổ tôi."
Xin nói thêm, anh bạn đang là chủ tịch hội đồng quản trị một Cty khá lớn ở HN, hiện đang nắm giữ 30% cổ phần, là cổ đông lớn nhất nên nắm chức chủ tịch hội đồng quản trị.

Nhờ các bạn luận xem anh bạn có trụ lại được không? Nếu tình huống xấu thì có cách nào hóa giải.

quẻ này quan động dậu hóa ngọ khắc.
Được nhật thìn , nên tranh thủ vận động trước tháng 12al may ra tồn tại.vì tháng 12 lâm sửu quan nhập mộ thì khó cơ cuu vãn

Thái Hòa

vanhoai
28-12-12, 19:46
Hôm nay 27/12, đã họp cổ đông. Đã có kết quả, hihi
Bạn nào muốn luận thì nhanh lên nhé.

bonghongvang
28-12-12, 21:27
Hào Quan động hóa Tử hồi đầu khắc. Anh vanhoai lập quẻ hộ nên lấy dụng thần là Huynh đệ. Huynh đệ Dần phục lại lâm không nên kết luận kết quả không tốt. Em tập đoán chơi các anh đừng cười.

1268
29-12-12, 08:42

Quẻ Hằng - Giải thì phải chia buồn với anh bạn này rồi!

Thân.

hocphongthuy
29-12-12, 08:49
Anh này xét 2 trường hợp trong ĐH bất thường
1/ thời gian 3 năm thì Anh này khg được CT nữa .
2/ nếu làm 1 năm thì vẫn tại vị