PDA

View Full Version : Tĩnh - Nhu

1268
04-03-13, 23:16
Vào giờ Ngọ ngày 23 tháng Giáp Dần năm Quý tỵ có bạn gái đang mang bầu hỏi tôi. Anh xem giúp em là thai trai hay thai gái. Tôi lấy quẻ được quẻ : Tĩnh - Nhu nhờ các bạn luận giúp!

Thân.

thaihoa
07-03-13, 17:28
Vào giờ Ngọ ngày 23 tháng Giáp Dần năm Quý tỵ có bạn gái đang mang bầu hỏi tôi. Anh xem giúp em là thai trai hay thai gái. Tôi lấy quẻ được quẻ : Tĩnh - Nhu nhờ các bạn luận giúp!

Thân.

Tĩnh - Nhu
Công chúa rồi !

THái Hòa

anhhoa22
08-03-13, 00:50

Thân.

:004: Nghe chữ Tĩnh và Nhu là biết con gái rồi haha ...

Lại xem Can Quẻ dụng thần nếu khắc Can giờ => % Con Trai
Lại Xem Can Quẻ dụng thần nếu Can Giờ khắc ; can giờ tương sinh => 90% con gái rồi

DangHuyAnh
08-03-13, 13:09
Tĩnh-Nhu
Chờ cái "giếng" hay cái "giếng" đang chờ :2455:

mntrucmai
08-03-13, 17:11
Phần Dưới (Tĩnh) - Tương Hội (Nhu). Tốn động hóa Kiền.
Mình đoán là con trai.

1268
09-05-13, 08:09
Cám ơn mọi người đã tham gia luận giải. Khi lấy được quẻ Tĩnh - Nhu tôi cũng nói với chị là con gái. Hôm vừa rồi đi siêu âm về chị nói với tôi là bác sỹ bảo thai trai anh à. Hịc, nhờ mọi người lý giải giúp xem sao nhỉ?

Thân.

thaihoa
09-05-13, 09:19
Cám ơn mọi người đã tham gia luận giải. Khi lấy được quẻ Tĩnh - Nhu tôi cũng nói với chị là con gái. Hôm vừa rồi đi siêu âm về chị nói với tôi là bác sỹ bảo thai trai anh à. Hịc, nhờ mọi người lý giải giúp xem sao nhỉ?

Thân.

hi hi, cảm ơn bạn đã thông tin. vậy thì phải học tiếp...
e là chờ cô ấy hạ sinh thì mới rõ kết quả, chờ tin bạn
THái Hòa

1268
09-05-13, 11:39
hi hi, cảm ơn bạn đã thông tin. vậy thì phải học tiếp...
e là chờ cô ấy hạ sinh thì mới rõ kết quả, chờ tin bạn
THái Hòa

Hihi, anh Thái Hòa em cũng phân vân quá, chắc phải chờ sinh hạ mới rõ được.