PDA

View Full Version : nhờ giúp đỡ

vivivi
15-10-09, 23:30
vivivi xin các cao nhân .xin xem dùm tử vi , sao cuộc đời từ nhỏ không được may mắn từ gia đình lẫn tình cảm ,hôm nay nhờ các bật cao nhân coi giúp dùm
tên : nguyễn thị thúy hằng ( nữ )
ngày : 16 tháng 03 năm 1981 lúc 14 giờ 45 phút ( dương lịch )
rất mong các cao nhân giúp đỡ thành thật cám ơn nhiều

Ducminh
18-10-09, 10:42
Lá số của chị

Ducminh
18-10-09, 11:09
Mệnh nữ có Thất sát miếu địa tọa thủ, ở thế tam hợp thiếu dương---> là phụ nữ những tính cách mạnh mẽ,trực tính, ăn nói thẳng thắn, ko sợ mất lòng, tuy nhiên đôi khi hơi nhẹ dạ, dễ bị lừa, chịu thiệt thòi
Sinh trưởng trong gia đình có nền tảng kinh tế bình thường, cha mẹ sức khỏe kém, ko thọ
Có thể là con trưởng, nếu ko cũng là người phải đứng ra ghánh vác công việc gia đình, ít anh em ( 1-2 người)
Hôn nhân: Chồng chị là người thành đạt, có sự nghiệp, mặt mũi sáng sủa gia đình chồng khá giả, tuy nhiên vợ chồng thường có sự bất hòa, xung khắc mà phần nhiều là bắt nguồn từ sự rắc rối vì tình cảm trăng gió
Ít con, con sau này tuy khá giả, được nhờ con nhưng ko hợp tính cha mẹ
Công việc sau này thường phải di chuyển đi lại nhiều, ra ngoài gặp nhiều người giúp đỡ, tuy nhiên sự nghiệp thường gặp trắc trở, thăng giáng thất thường, có thể theo ngành công an, quân đội được
nên lưu ý bệnh tật về thai sản, sông nước, bệnh mắt

P/S:Em hỏi khí ko phải: có phải chị đã ko còn là con gái trước khi về nhà chồng ko?

vivivi
18-10-09, 22:42
Thúy hằng xin chào DUCMINH !
mình rất cám ơn được sự tư vấn của DUCMINH , trong sự tư vấn của DUCMINH điều đúng cả . không biết sao mà cuộc đời của mình khổ quá , bây giờ hạnh phúc cũng không , cả công việc làm cùng không . mình xin DUCMINH giúp đỡ mình thêm một lần nửa tư vấn từ đây đến 2010 có gi tốt hơn không . Thúy Hằng rất mong được sự giúp đỡ của DUCMINH và các cao nhân trong đây chiếu cố dùm . xin thành thật cám ơn rát nhiều

Ducminh
19-10-09, 11:39
chi yen tam, sang nam se tot hon nam nay
nhan dip 20-10, chuc chi manh khoe, luon vui

vivivi
19-10-09, 12:54
cám ơn DUCMINH nhiều lắm! nghe DUCMINH nói sang năm mình tốt hơn năm nay trong lòng vui lắm , cho mình thêm 1 chuyện , gi mình với chồng đã ly dị rồi không biết từ đây cho hết năm sang năm sau mình có hạnh phúc mới hay không , chứ hiện bây giờ mình đang buồn gì cô đơn . làm phiền DUCMINH thêm một chút nửa nghe . cám ơn DUCMINH rất nhiều