PDA

View Full Version : Nhờ ACE xem giúp sim dưới góc độ Dịch Lý

baoq_tran
06-08-13, 20:11
Kính nhờ ACE xem giúp em,
Lúc trước em sử dụng sim 0903.663.811 nhưng có 1 người bạn bảo theo dịch lý thì số này không đẹp nên tư vấn chuyển sang số 0938.31.35.39 nhờ AC trên diễn đàn phân tích và tư vấn giúp em xem em nên sử dụng sim nào tốt hơn.

Em cảm ơn anh chị

DangHuyAnh
06-08-13, 22:51
Chắc ko ai tư vấn đâu, vì cái này bác Lái còn chưa chịu show ra thì người biết cũng sẽ ít ai muốn nói vì thiếu nghiệm chứng.
Số 811 của bạn luận sơ sẽ thấy những điều sau:
- Nếu làm người dưới thì rất mê tín và hay làm ảnh hưởng đến người chủ.
- Về công danh thì lúc nào cũng bị kẹt lại vì những lý do được cho là ám mụi.
- Trong tình cảm thì rất hay bị lừa, nếu bạn là đàn ông thì càng dễ bị lừa.
- Trong làm ăn nếu làm bán hàng thì ko bao giờ gặp được hằng chủ, hoặc những người ra quyết định mua hay không.

Còn số 31 35 39
- Hay trúng hợp đồng
- Hay được ăn tiệc lớn
- Chủ động đi tìm những hợp đồng có giá trị lớn.

Nhưng nguy hiểm là mệnh mà nhỏ thì gánh ko nổi, có trường hợp vừa thay sim vào máy thì điện thoại cháy main. Vì thế muốn phát huy hết số này cần tướng cao trên 1m7, cổ to đầu lớn người hình thổ kim, trán thiên thương nở cao tạo trán vuông. Và cuối cùng là chọn giờ kích sim, nếu sai giờ thi số đẹp cũng bằng thừa.

HONGKYCHUNG
06-08-13, 23:06
Lúc trước em sử dụng sim 0903.663.811 nhưng có 1 người bạn bảo theo dịch lý thì số này không đẹp nên tư vấn chuyển sang số 0938.31.35.39 nhờ AC trên diễn đàn phân tích và tư vấn giúp em xem em nên sử dụng sim nào tốt hơn.

Em cảm ơn anh chị

Xin góp ý vui.
Theo tôi nghĩ, số Sim tự nó không tốt cũng không xấu. Số nào đã dùng quen rồi thì nên dùng luôn, thường xuyên đổi số dễ mất bạn, mất khách hàng ....
Nhận xét về Số cũ ... 663811, tôi nghĩ rằng đây là số dành cho người thích làm cách mạng đổi đời. Nhưng thông thường căn bản không đủ, chưa vững chắc nên thường xuyên thất bại.
Nếu dùng quen số này từ 6 tháng đến 1 năm, thường thấy có nhiều cơ hội phát triển, nhiều hứa hẹn, nhưng bị dụ thì tương đối nhiều. Có lẽ số này có ẩn chứa một tiềm năng gì đó của người dùng nó.
Tôi thấy trong đây có những cặp số xuất hiện trên Sim của 2 vị lãnh đạo tầm trung (như Hiệu trưởng, Giám đốc một trường Đại học ...)
Số này nếu chọn những ngày giờ khởi sự như TỶ - QUAN thì dễ thành tựu lắm.
Vài dòng góp vui cùng anh em
Chào

baoq_tran
07-08-13, 12:00
Dạ cám ơn anh DangHuyAnh, anh phân tích rất đúng ah, em thì cao 1m75 trọng luong 100kg cổ to đầu to , còn về hinh nguoi va tran thì em khong biết.

Cam on anh

baoq_tran
07-08-13, 12:02
Da cam on anh HongkyChung đã góp ý cho em, sim 663811 em đã sử dụng từ năm 1995 rồi nhưng CV không được phát triển lắm cứ lên xuống thất thường nên em mới tính đổi số mới anh ah.

Cam on anh

1268
07-08-13, 15:50

Em cảm ơn anh chị

Hihi, cái này hay đấy, theo kinh nghiệm của mình (mình cũng chỉ mới nghiệm được khoảng một trăm số chưa có nhiều nghiệm chứng) thì hai số nay đều xấu, số thứ 2 xấu hơn số thứ nhất. Nói để bạn tham khảo nhé:

1. Số thứ nhất 0903.663.811, người dùng sẽ hay bị chuyện cãi vã mồm miệng dẫn đến khuyết mẻ mặc dù lý vẫn thuộc về mình. Tuy nhiên, sau đó cái đúng vẫn thuộc về mình, làm ăn thì sứt mẻ.

2. Số thứ hai 0938.31.35.39, người dùng sẽ luôn gặp sự cố dẫn đến đổ vỡ, công việc thì không tiến lên được mà lại hay gặp sự cố phải thay đổi công việc.

Thân.

baoq_tran
07-08-13, 16:55
da em cam on 1268, vậy là giờ co 2 luồng ý kiến. nhờ them cac a/c khác cho em them ý kiến để chiem nghiem va thao luan nha

Thanks 1268

1268
08-08-13, 10:12
da em cam on 1268, vậy là giờ co 2 luồng ý kiến. nhờ them cac a/c khác cho em them ý kiến để chiem nghiem va thao luan nha

Thanks 1268

Ý kiến gì, vấn đề là bạn đã dùng sim lâu rồi. Có phải bạn là người hay nói không, và cũng hay bị vạ bởi lời nói không, bạn có tật ở người không, công việc có hay bị khuyết mẻ không, gia đình cũng vậy!

Hihi, bạn cho biết để nghiệm chứng nhé!

baoq_tran
08-08-13, 10:44
Chao 1268,
Số sim 0903.663.811 mình sử dụng từ lúc còn đi học năm 1995 đến giờ, nhưng thấy CV cứ lúc lên lúc xuống hoài, có người bạntư vấn nên đổi sim xem sao nên mình đổi sang sim mới 0938.31.35.39 được 2 tuần ma không biết sim này tốt không nên lên diễn đàn nhờ tư vấn giúp.

Mình và gia đình thì đều không bị tật gì chỉ bị cận thị thôi ah.
Đôi điều chia sẽ để cùng nghiệm chứng.
Cảm ơn anh 1268

DangHuyAnh
08-08-13, 11:38
Chao 1268,
Số sim 0903.663.811 mình sử dụng từ lúc còn đi học năm 1995 đến giờ, nhưng thấy CV cứ lúc lên lúc xuống hoài, có người bạntư vấn nên đổi sim xem sao nên mình đổi sang sim mới 0938.31.35.39 được 2 tuần ma không biết sim này tốt không nên lên diễn đàn nhờ tư vấn giúp.

Mình và gia đình thì đều không bị tật gì chỉ bị cận thị thôi ah.
Đôi điều chia sẽ để cùng nghiệm chứng.
Cảm ơn anh 1268

Bạn kích sim giờ nào?

Và câu hỏi riêng tư, ai tư vấn bạn số này?
Người tư vấn có nói về tính cách công việc, mệnh lý của bạn không.

Theo mình thì số 0938 31 35 39 khá nặng, không phải ai cũng dùng tốt. Sim này giống nhân sâm mật gấu, tính cương dương sát quá nhiều, mà tính âm nhu tàng quá ít.
Bình thường mình cũng hay tư vấn số kiểu này, nhưng phải thêm một ít tính ôn nhu thì mới ứng nhanh và êm.

baoq_tran
08-08-13, 15:14
Chao Anh DangHuyAnh,
Em kich hoạt sim nay gio Dai Huu - Dinh hehee, sim này do 1 nguoi ban tu van giúp bạn này chỉ biết can bản chút ít về dịch lý thôi anh.
Nếu vậy theo anh mình có thể sử dụng sim này tiếp được không anh.

Thanks anh

HONGKYCHUNG
09-08-13, 01:16
Chao Anh DangHuyAnh,
Em kich hoạt sim nay gio Dai Huu - Dinh hehee, sim này do 1 nguoi ban tu van giúp bạn này chỉ biết can bản chút ít về dịch lý thôi anh.
Nếu vậy theo anh mình có thể sử dụng sim này tiếp được không anh.

Thanks anh
Xin trao đổi thêm một chút về kiến thức mà tôi thường lấy làm cơ sở cho luận đoán một Sim số. (Cách của tôi, có thể không đúng. Nói với anh em là để tham khảo)
1. Số Sim tôi xem như cái DANH BÊN NGOÀI, giống như biệt hiệu, bút hiệu, như chiếc áo mà ta thường xuyên mặc mỗi khi đi trình làng.
2. Bản mệnh của một con người là cái ở bên trong. Bản mệnh được xác định bởi CUNG PHI của người đó. Do đó, phải căn cứ vào tuổi năm sinh theo Âm lịch và giới tính NAM hay NỮ. Thí dụ như người nhỏ con, mà mặc áo quá lớn, quá kích cở thì giống cải lương quá …
3. Một yếu tố thứ 3, không xem nhẹ là chữ THỜI. Thí dụ như TRỜI KHÔNG MƯA mà mình đi đường mặc áo mưa thì trông nó DỊ vô cùng, mà người phải đỗ mồ hôi… chỉ tốn sức, hao sức khỏe mà thôi.
4. Theo cách nhìn của tôi về một Sim số như 0938 31 35 39, nó có 2 thành phần: 0938 là thành phần thuộc yếu tố ĐỒNG một đầu số của một nhà cung cấp dịch vụ, như SIM VINA, SIM MOBILE, VIETEL,... Cho nên mọi người có cùng đầu số thì cùng giống nhau yếu tố ĐỒNG, cùng chịu một ảnh hưởng chung, mà người ta hay nói là CỘNG NGHIỆP. Thí dụ như người NHẬT BẢN, dù cá nhân từng người có tốt mấy thì cũng phải luôn chịu ảnh hưởng bởi ĐỘNG ĐẤT … Thí dụ như một người có số mệnh tốt, đi trên một chiếc xe hay trên một chiếc máy bay thì nếu như chiếc xe hay máy bay gặp tai nạn thì người trên xe cũng phải chịu ảnh hưởng, thậm chí bị CHẾT nữa là khác. Sáu con số còn lại là yếu tố DỊ là sự phân biệt giữa những người có cùng yếu tố ĐỒNG với nhau. DỊ này nó nỗi bật như thế nào, TỐT hay XẤU ra sao là phải xem nó là ÁO GÌ, ÁO LOẠI NÀO …
5. Nếu xét về ÂM DƯƠNG, thì đây là dãy số THUẦN DƯƠNG (số lẽ), hay ta có thể gọi là QUÁ CƯƠNG, CỰC DƯƠNG THÌ DỄ BIẾN HÓA BẤT NGỜ. Tôi e rằng chủ sở hữu khó bề đối phó kịp thời .
6. Bề TRÁI của số (luận theo TAM ĐỘC - THAM SÂN SI) thì số lại THUẦN NHU, tức CỰC ÂM sinh BIẾN có thể hóa thành NẠN TAI KÉP (2 lần nạn). Giống như bị 2 lần LŨ LỤT vậy.
7. Như vậy Sim số đang nằm ở 2 CỰC, thì làm sao người thiếu bản lãnh mà chịu nỗi.
8. Số nằm ở 2 CỰC, mà chọn giờ khởi là ĐẠI HỮU - ĐĨNH, thì CỰC kia càng mạnh hơn, TỔN HẠI CÀNG LỚN. Chứ thành công thì khó nhìn thấy lắm.
9. Xem xét ở đây, tôi không luận nó TỐT hay XẤU. Nếu bản thân anh em thấy nó thích hợp với mình là được. Tuy nhiên, kích SIM vào giờ ĐẠI HỮU- ĐĨNH thì hơi cưỡng cầu…

Vài dòng góp vui với anh em. Tôi không rành về DỊCH LÝ, nên kiến thức chưa đủ nhiều để trao đổi thêm.
Chào

1268
09-08-13, 09:43
Xin trao đổi thêm một chút về kiến thức mà tôi thường lấy làm cơ sở cho luận đoán một Sim số. (Cách của tôi, có thể không đúng. Nói với anh em là để tham khảo)
4. Theo cách nhìn của tôi về một Sim số như 0938 31 35 39, nó có 2 thành phần: 0938 là thành phần thuộc yếu tố ĐỒNG một đầu số của một nhà cung cấp dịch vụ, như SIM VINA, SIM MOBILE, VIETEL,... Cho nên mọi người có cùng đầu số thì cùng giống nhau yếu tố ĐỒNG, cùng chịu một ảnh hưởng chung, mà người ta hay nói là CỘNG NGHIỆP. Thí dụ như người NHẬT BẢN, dù cá nhân từng người có tốt mấy thì cũng phải luôn chịu ảnh hưởng bởi ĐỘNG ĐẤT … Thí dụ như một người có số mệnh tốt, đi trên một chiếc xe hay trên một chiếc máy bay thì nếu như chiếc xe hay máy bay gặp tai nạn thì người trên xe cũng phải chịu ảnh hưởng, thậm chí bị CHẾT nữa là khác. Sáu con số còn lại là yếu tố DỊ là sự phân biệt giữa những người có cùng yếu tố ĐỒNG với nhau. DỊ này nó nỗi bật như thế nào, TỐT hay XẤU ra sao là phải xem nó là ÁO GÌ, ÁO LOẠI NÀO …

Vài dòng góp vui với anh em. Tôi không rành về DỊCH LÝ, nên kiến thức chưa đủ nhiều để trao đổi thêm.
Chào

Cám ơn bạn đã chia sẻ phương pháp xem. Nhưng theo mình thấy thì do có một số mạng nên tại mục 4 mình nghĩ là nên xem cả dẫy số thì đúng hơn, các mục khác không có ý kiến gì. Đối với số sim mới kích hoạt này, theo quan điểm mình cũng cho là xấu, dù có kích hoạt giờ nào đi nữa, vì nó là sự đứng im và đổ vỡ!

Vài dòng luận bàn mong được học hỏi!

HONGKYCHUNG
09-08-13, 11:23
Cám ơn anh 1268 gợi ý.
Ở đây, không luận đúng sai về phương pháp. Do anh 1268 có gợi ý nên tôi nói thêm vài chi tiết.
Hiện nay nước VN mình có rất nhiều đầu số. Mỗi dịch vụ di động là 1 đầu số, mỗi tỉnh, thành là một đầu số. Như TP.HCM (08) là đầu số, Hà Nội (04) là đầu số, Tây Ninh (066) là đầu số, hay Bình Dương (065..) là đầu số. Chúng ta có hàng trăm đầu số khác nhau. Mỗi đầu số đều có ưu thế của nó. Thí dụ người ở TP.HCM có ưu thế về Văn hóa, dễ dàng tiếp cận Khoa học Kỹ thuật hiện đại. Người ở Tây Nguyên ưu thế về rừng… . Người miền sông Cửu Long ưu thế về sông nước. Do đó nếu người TP.HCM vượt phạm vi đến miền sông nước, nếu không đủ bản lãnh thì sẽ chết chìm, hay đến vùng Tây nguyên e bị cọp nó xơi… Các ưu thế là giá trị tự vốn có của mỗi đầu số. Khi chúng ta muốn xem xét ở khía cạnh vĩ mô, thì có thể ghép bộ đầu số vào để luận ĐỊNH DANH của sim số. Giống như người nước ngoài sẽ xem (84) là đầu số của VN vậy. Nếu xét trong phạm vi hẹp hơn thì có thể bỏ qua loại đầu số này. Vì đầu số cũng có thể được xem như là chiếc áo khoát bên ngoài của một chiếc áo bên trong vậy.
Xét về 6 số … 313539, như anh 1268 có nói : “…theo quan điểm mình cũng cho là xấu, dù có kích hoạt giờ nào đi nữa, vì nó là sự đứng im và đổ vỡ!”. Tôi cũng đồng quan điểm ấy. Tại sao là như vậy ? Do số DỊ này là số CỰC ÂM, CỰC NHU.. nên tự nó làm ảnh hưởng đến chủ sở hửu từng bước sẽ mang tính cách thụ động, thụ động đến nỗi là lúc nào cũng phải CHỜ ĐỢI CƠ HỘI, CHỜ ĐỢI THƠI CƠ… giống như người người làm nương rẫy thay vì tưới nước vào cây trái, rau quả thì ngồi chờ TRỜI MƯA vậy. Vậy thì TRỜI CÓ MƯA KHÔNG ? Điều đặc biệt là TRỜI CÓ MƯA THẬT. Nhưng MƯA NHƯ THẾ NÀO ? Hai lần NƯỚC LỚN . Dưới ĐẤT thì nước THỦY TRIỀU DÂNG CAO, trên TRỜI thì MƯA BÃO, cho nên đoạn trên tôi nói là TAI NẠN KÉP. Vậy thì nương rẫy hoa màu mình còn được không ? Ngược lại, nếu chủ sở hửu tích cực chủ động bơm nước tưới cây thì sao ? Thì TRỜI, ĐẤT không có thiên tai mà chuyển thành HẠN HÁN vậy…
HẠN HÁN đến bao giờ ? Thời gian cho số này khởi sự được khoảng từ năm 2025 (tức chờ thêm 12 năm nữa). Thời gian NỖI BẬT có thể vào khoảng năm 2035.
Nếu giã như tôi hiện nay là 60 tuổi, thì đến lúc phát được tôi sẽ có tuổi là 82. Chắc đã chết tự lâu rồi. Do vậy, tôi không thể chọn số này cho tôi vậy.
Luận thêm cho vui.

1268
09-08-13, 11:29
Cám ơn anh 1268 gợi ý.
Ở đây, không luận đúng sai về phương pháp. Do anh 1268 có gợi ý nên tôi nói thêm vài chi tiết.
Hiện nay nước VN mình có rất nhiều đầu số. Mỗi dịch vụ di động là 1 đầu số, mỗi tỉnh, thành là một đầu số. Như TP.HCM (08) là đầu số, Hà Nội (04) là đầu số, Tây Ninh (066) là đầu số, hay Bình Dương (065..) là đầu số. Chúng ta có hàng trăm đầu số khác nhau. Mỗi đầu số đều có ưu thế của nó. Thí dụ người ở TP.HCM có ưu thế về Văn hóa, dễ dàng tiếp cận Khoa học Kỹ thuật hiện đại. Người ở Tây Nguyên ưu thế về rừng… . Người miền sông Cửu Long ưu thế về sông nước. Do đó nếu người TP.HCM vượt phạm vi đến miền sông nước, nếu không đủ bản lãnh thì sẽ chết chìm, hay đến vùng Tây nguyên e bị cọp nó xơi… Các ưu thế là giá trị tự vốn có của mỗi đầu số. Khi chúng ta muốn xem xét ở khía cạnh vĩ mô, thì có thể ghép bộ đầu số vào ở luận ĐỊNH DANH của sim số. Giống như người nước ngoài sẽ xem (84) là đầu số của VN vậy. Nếu xét trong phạm vi hẹp hơn thì có thể bỏ qua loại đầu số này. Vì đầu số cũng có thể được xem như là chiếc áo khoát bên ngoài của một chiếc áo bên trong vậy.
Xét về 6 số … 313539, như anh 1268 có nói : “…theo quan điểm mình cũng cho là xấu, dù có kích hoạt giờ nào đi nữa, vì nó là sự đứng im và đổ vỡ!”. Tôi cũng đồng quan điểm ấy. Tại sao là như vậy ? Do số DỊ này là số CỰC ÂM, CỰC NHU.. nên tự nó làm ảnh hưởng đến chủ sở hửu từng bước sẽ mang tính cách thụ động, thụ động đến nỗi là lúc nào cũng phải CHỜ ĐỢI CƠ HỘI, CHỜ ĐỢI THƠI CƠ… giống như người người làm nương rẫy thay vì tưới nước vào cây trái, rau quả thì ngồi chờ TRỜI MƯA vậy. Vậy thì TRỜI CÓ MƯA KHÔNG ? Điều đặc biệt là TRỜI CÓ MƯA THẬT. Nhưng MƯA NHƯ THẾ NÀO ? Hai lần NƯỚC LỚN . Dưới ĐẤT thì nước THỦY TRIỀU DÂNG CAO, trên TRỜI thì MƯA BÃO, cho nên đoạn trên tôi nói là TAI NẠN KÉP. Vậy thì nương rẫy hoa màu mình còn được không ? Ngược lại, nếu chủ sở hửu tích cực chủ động bơm nước tưới cây thì sao ? Thì TRỜI, ĐẤT không có thiên tai mà chuyển thành HẠN HÁN vậy…
Luận thêm cho vui.

Chân thành cám ơn anh đã chia sẻ!

Thân.

baoq_tran
16-08-13, 10:21
Cám ơn anh 1268 gợi ý.
Hiện nay nước VN mình có rất nhiều đầu số. Mỗi dịch vụ di động là 1 đầu số, mỗi tỉnh, thành là một đầu số. Như TP.HCM (08) là đầu số, Hà Nội (04) là đầu số, Tây Ninh (066) là đầu số, hay Bình Dương (065..) là đầu số. Chúng ta có hàng trăm đầu số khác nhau. Mỗi đầu số đều có ưu thế của nó. Thí dụ người ở TP.HCM có ưu thế về Văn hóa, dễ dàng tiếp cận Khoa học Kỹ thuật hiện đại. Người ở Tây Nguyên ưu thế về rừng… . Người miền sông Cửu Long ưu thế về sông nước. Do đó nếu người TP.HCM vượt phạm vi đến miền sông nước, nếu không đủ bản lãnh thì sẽ chết chìm, hay đến vùng Tây nguyên e bị cọp nó xơi… Các ưu thế là giá trị tự vốn có của mỗi đầu số. Khi chúng ta muốn xem xét ở khía cạnh vĩ mô, thì có thể ghép bộ đầu số vào để luận ĐỊNH DANH của sim số. Giống như người nước ngoài sẽ xem (84) là đầu số của VN vậy. Nếu xét trong phạm vi hẹp hơn thì có thể bỏ qua loại đầu số này. Vì đầu số cũng có thể được xem như là chiếc áo khoát bên ngoài của một chiếc áo bên trong vậy.
HẠN HÁN đến bao giờ ? Thời gian cho số này khởi sự được khoảng từ năm 2025 (tức chờ thêm 12 năm nữa). Thời gian NỖI BẬT có thể vào khoảng năm 2035.
Nếu giã như tôi hiện nay là 60 tuổi, thì đến lúc phát được tôi sẽ có tuổi là 82. Chắc đã chết tự lâu rồi. Do vậy, tôi không thể chọn số này cho tôi vậy.
Luận thêm cho vui.

Dạ cháu cảm ơn bác HONGKYCHUNG ah, vậy la sim mới xấu quá không dùng dược, bác có thể xem giúp cháu sim cũ có sử dụng được không bác: 0903.663.811

Cháu cảm ơn bác

DangHuyAnh
16-08-13, 18:44
Nếu anh đã mua thì nên dùng, thử 1 năm xem sao. Dù sao cũng đã là vận đến, không nên quá lo.

HONGKYCHUNG
18-08-13, 10:14
Chào bạn Baoq_tran
Tôi chưa có già sao lại gọi bằng bác, tuổi của tôi đâu phải là 60. Bài trên tôi chỉ đưa ra như là một ví dụ. Có nghĩa là, người tuổi lớn không nên dùng số này.

baoq_tran
20-08-13, 10:14
Chào bạn Baoq_tran
Tôi chưa có già sao lại gọi bằng bác, tuổi của tôi đâu phải là 60. Bài trên tôi chỉ đưa ra như là một ví dụ. Có nghĩa là, người tuổi lớn không nên dùng số này.

Chào Anh HONGKYCHUNG,
Hehehe hiểu lầm thôi, thấy anh ví dụ vậy em tưởng anh 60 rồi nên gọi bằng Bác cho lễ phép đó mà.

Thanks

baoq_tran
20-08-13, 10:15
Nếu anh đã mua thì nên dùng, thử 1 năm xem sao. Dù sao cũng đã là vận đến, không nên quá lo.

Chào anh DangHuyAnh,
Cảm ơn anh đã chia sẽ, em sẽ sử dụng thử 1 thòi gian xem sao rồi báo cáo tình hình chia sẻ với mọi người nhé.

Thanks anh

Tieuvu151
04-10-15, 00:17
Em nhờ các bác xem hộ hai số này với:
Số đầu tiên em đang dùng 0913991286 mà nhiều người bảo thay quá.
Số thứ hai đang định dùng 0907771616
Mong các bác chỉ giáo... em đang cần lắm ạ!

phongthuyluubaon
22-10-15, 12:13
bạn tieu vu nhan thang sinh,nam sinh am lich nua minh xem thu

phongthuyluubaon
22-10-15, 12:15
bạn tieu vu nhan thang sinh,nam sinh am lich nua minh xem.nhan so khong thoi thi chi biet que dep hay sau,ko biet hop tuoi ban khong

hoangdat
22-10-15, 18:19
mình cũng nghiệm khá nhiều số sim rồi ạ,thường thì kết quả rất đúng,có người mình còn đoán chồng của họ thường bị bệnh vặt nữa.
theo mình nghĩ,số sim là 1 phần của vận mệnh 1 người,xem số sim là cách đơn giản xem sơ số mệnh 1 người khi chưa có ngày giờ sinh.
Vậy mục đích xem sim là gì ?
Như mình đã nói ở trên,xem sim là để biết đơn giản về vận mệnh của 1 người,mình xem sim 1 người xấu thì vận mệnh họ cũng long đong như vậy.

Vậy khi xem sim xấu thì ta nên làm gì ?

Theo mình đổi sim thì hiệu quả mang lại chậm,vì số sim chỉ là để mô tả đơn giản vận mệnh của 1 con người,khi đổi sim thì thời gian tác động của nó thường là hơn 2 tháng trở lên.

Chúc các bạn may mắn, nếu muốn thay đổi nhanh thì chỉ có phong thủy là thay đổi nhanh thôi ạ.

Tieuvu151
04-12-16, 22:33
em sinh 19 tháng 12 năm 1989 âm lịch. các sư huynh xem giúp em số này luôn với 0903402129

triphamvan
19-12-16, 15:12
Em sinh 1 tháng 7 năm 1975 âm lịch.Kính nhờ các sư huynh xem giúp em số này luôn với 0966426632
Em xin cảm ơn

minhkien1979
04-03-17, 14:17
Trước hết tôi xin cám ơn các ace trên diễn đàn hkls có những bài viết hay và bổ ích, cũng như bài viết này, muốn tìm hiểu 1 phần số mệnh của mình khi sử dụng sim số. Phần lớn số mệnh của 1 con người đã được định đoạt từ khi lúc mới sinh ra và chấp nhận nó đến cuối cuộc đời, có người sướng người khổ, có người giàu sang kẻ bần cùng,... Nhưng đôi khi chỉ cần 1 thời khắc nào đó trong cuộc đời chẳng hạn mua 1 chiếc xe, mua 1 cái sim đt mới,..v..v.thì sau 1 thời gian cuộc sống bỗng nhiên thay đổi hẳn, may mắn liên tục đến với mình và gia đình, hoặc những điều không may cứ thế mà tìm đến mình.
Vậy nếu biết được 1 phần lý do vì sao thì nó cũng rất bổ ích chẳng hạn như sim số có hợp với mình hay không, có nên thay đổi không trên quan điểm dịch lý cho ta tham khảo rất là tốt mà muốn biết thì chỉ có những người am hiểu mới cho ta một lời khuyên hữu ích mà thôi.
Sẵn đây kính xin các Ace nào ghé qua đây cho tôi vài lời. Xin cảm ơn!
Tôi tên huỳnh bảo trung sinh ngày 08/02/1979 sử dụng 2 sim số 0938394069 và 0912936639.
Xin chân thành cảm ơn!