PDA

View Full Version : Kính nhờ các bác coi hôi tuổi hôn nhân

nguyennb
02-09-13, 15:38
Kính nhờ các bác coi hộ tuổi hôn nhân.xem có hợp nhau và có thể kết hôn không ạ.xin cảm ơn các bác nhiều ạ.

Nam :Ất Sửu -1985
Nữ : Mậu Thìn - 1988

Rất mong sự giúp đỡ của các Bác.

Kính!

tranbinhchuong
06-09-13, 07:17
Kính nhờ các bác coi hộ tuổi hôn nhân.xem có hợp nhau và có thể kết hôn không ạ.xin cảm ơn các bác nhiều ạ.

Kính!
nam càn nữ chấn là LIÊM-TRINH NGỦ-QUỈ HÔN : Thứ-HUNG chi phối .

nam kim khắc nữ mộc : XẤU .

phải sanh sau 4 tây tháng 2 dương-lịch (ngày Lập=xuân)năm đó mới tính tuổi đúng nhé ., :106:

vqkhanh019
15-09-13, 21:32

Kính!

Sao tên topic lại là coi hôi nhỉ? hjc! Em không hôi đâu :D
Yêu nhau thực sự thì có hợp hay không thì quan trọng gì, còn nếu không yêu nhau mà hợp nhau thì chưa chắc đã hạnh phúc, đôi khi mỗi người lại một đường ý chứ. Khuyên hai bạn nên yêu nhau chân thành nhé, chúc hai bạn hạnh phúc.

ducnhan2012
15-09-13, 21:41
hải trung kim mà khắc được đại lâm mộc:004:

tranbinhchuong
23-09-13, 06:51
nam càn nữ chấn là LIÊM-TRINH NGỦ-QUỈ HÔN : Thứ-HUNG chi phối .

nam kim khắc nữ mộc : XẤU .

phải sanh sau 4 tây tháng 2 dương-lịch (ngày Lập=xuân)năm đó mới tính tuổi đúng nhé ., :106
:

trên là phối HÔN theo CUNG-PHI (con-người sau khi sanh phải dùng cung Phi thì mới thực tế xài cho Hậu-thiên sau này còn cung sanh chỉ tính khi mới sanh ra thôi,.)
Ông Thầy Pháp-Sư Lý-cư-Minh ở Hồng-kông ( Trụ-Trì Phái Mật-Tông Tây-Tạng Phật-giáo Hồng-kông) cũng dùng cung Phi phối-Hôn : ( nam nữ có cung Phi cùng ngủ hành tỉ-hòa ,nữ sanh chocung nam thì Tốt nhất , còn Tương Khắc là Kỵ , nam cung sanh cho nữ cũng hơi kỵ Thầy Lý ghi thế đấy ):
-----Tháng 6 năm 2000 từng qua Mỹ xem xem phong-thủy và tứ-trụ cho Tổng-Công Ty Cocacola (ngày-giờ tháng-năm thành-lập Công-ty) .

thời xưa người ta cưới hỏi dựng vợ gả chồng thường phải xem Bát-tự Niên-Canh : nay cho là cổ-hũ mê-tín dị-đoan ít người quan-tâm rồi . đúng ra thì phối hôn có Bát-tự Niên-Canh mới đủ bộ . nhưng khó tìm được Thầy chuyên coi Bát-tự Niên-Canh trong thời văn-minh hiện nay .

vài lời nhắn , O phải cặp nào phối Hôn cũng như nhau đâu nhé , nó còn tính vô ngày giờ tháng năm sinh đủ tháng hay O ? và Tổ-tiên ông-bà cha-mẹ có để Âm-Đức Phúc-Đức lại cho con-cháu hay O ? và bản-thân có tạo-dựng cho gia-đình mính cái Duyên-Lành Duyên-Thiện hay O cũng rất quan-trọng .

Chúc các cháu có được Hạnh-phúc mình mong muốn và cố làm thêm Duyên-Lành Duyên-Thiện để cải-tạo cho Cuộc-Sống Tương-Lai Tốt đẹp Hạnh-Phúc hơn nhéHình ảnh

muốn tham-khảo thêm vào diễn-đàn lyso.vn mục xem tuổi vợ-chồng các trang cũ Tham-khảo thêm nhé .:761: