PDA

View Full Version : Chào diễn dàn,mong mọi người xem giúp mình nhé

silver_rat
21-10-09, 23:23
Mình rất vui vì được tham gia diễn đàn này,chúc diễn đàn gặt hái được nhiều thành công,ngày cáng lớn mạnh.....:)
Nhờ mọi người xem dùm mình về công danh và tình duyên nhé.........thanks all...
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/090004091990/2009/silver_rat.jpg

Ducminh
22-10-09, 22:31
Năm 8 hay 9 tuổi bạn có bị làm sao ko?

silver_rat
22-10-09, 23:18
Hồi nhỏ em hay bị bệnh,lúc 8 9 tuổi em có vô bệnh viện vì bị sốt rét..........

Ducminh
24-10-09, 10:20
Mệnh vô chính diệu, kiến tam không, cuộc đời như giấc mộng phù vân
Nói chung bạn là người mặt mũi sáng sủa,khôi ngô, nét mặt vui tươi, tính sôi nổi, có duyên ăn nói, khá sát gái. là người có từ tâm
Cha mẹ bạn ko hợp tính nhau, hay xích mích, cha bạn nhiều khả năng mất trước mẹ bạn, mất sớm
anh chị em của bạn thông minh, sau này thành đạt, khá giả
Bạn thân cư thê, sau này chịu ảnh hưởng, phụ thuộc nhiều vào vợ, vợ bạn có nhan sắc là con nhà danh giá, giàu có, , trợ giúp bạn nhiều trong công việc sau này. chỉ có điều vợ bạn tính hơi cứng, chắc cũng thuộc dạng "sư tử hà đông" vợ chồng hay xung khắc, cãi nhau vặt vãnh. bạn có đào hồng ở mệnh, nên nhiều cô theo nhưng sau khi kết hôn phải lưu ý, có thể từ chuyện này mà ảnh hưởng nghiêm trọng tới hạnh phúc gia đình. rồi tự mình làm tan nát cuộc đời của mình đấy. nên lấy vợ muộn
Công danh ko cao, nếu có cũng ko bền, sau nầy nên theo nghề buôn bán kinh doanh
cũng được, công việc sau này thường xuyên phải đi lại, di chuyển,Tiền bạc ko vượng, tụ tán thất thường
đông con, có thể có con ngoài giá thú cvif cái tội lăng nhăng ở ngoài

silver_rat
24-10-09, 11:17
Bạn nói rất đúng ba mẹ mình không hạp nhau đã ly thân khi mình còn nhỏ,mình không có anh em là con 1....
Mình nói năng không được khéo có lẽ vậy mà đến giờ cũng chưa có bạn gái........sao coi là sát gái được.......
Lá số mình có đào hồng,thiên không bạn xem có phải gặp toàn bất trắc không...???

Ducminh
24-10-09, 15:52
Thiên không hội với đào hoa
Cầm kỳ thi họa tài ba tuyệt vời
Cơ mưu quyền biến hơn người
Ngàn năm mệnh bạc là đời tài hoa
..............................................
Lưng trời gãy cánh

silver_rat
24-10-09, 16:40
Cám ơn bạn,tự bản thân mình thấy mình không có tài gì hết........
Bạn cho mình ý kiến về cung nô của mình nhé,mình không có anh em mà cung huynh đệ với cung nô mình tốt vậy không biết sau này mình có phải làm công cho người khác không...???

Ducminh
25-10-09, 10:43
Ah, mình xem lại thấy bạn sinh vào 9h. ko biết là giờ tỵ hay giờ thìn nữa
bạn sinh trước hay sau 9h thế

silver_rat
25-10-09, 11:46
Mẹ mình nói mình sinh khoản 8-9 giờ,mình cũng phân vân không biết giờ nào nên chọn 9 giờ......mà mình xem thì thấy trước 9 giờ là giờ thìn còn sau là giờ tị.......
Mình kể bạn về mình và gia đình xem có ứng với lá số giờ thìn không nhé......
Mình là con 1,da trắng hơi ốm không cao có 1m64,bị cận tính hiền hay bị bạn bè ăn hiếp...
Bố mẹ ly thân khi mình học lớp 6,giờ ở với mẹ bên nhà bà nội gia đình bình thướng đôi lúc khó khăn......
Mình học hành thuộc loại trung bình-yếu,luôn gặp cản trở trên đường học vấn...
Hay bị cảm cúm thường xuyên(1 năm bị 3-4 lần),nhận biết được sự việc sắp xảy ra....
Năm 2008 mình mới chuyển nhà.......
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/085904091990/2009/silver_rat.jpg

Ducminh
25-10-09, 12:32
sinh giờ thìn thì đẹp hơn giờ tị

silver_rat
25-10-09, 23:05
Bạn xem mình có ứng với lá số giờ thìn không.......

htruongdinh
28-10-09, 09:08
Anh htruongdinh ơi cho em hỏi,nếu thiên phủ gặp triệt có phải là kho rỗng không.......

Thiên Phủ gặp Tuần là kho rỗng. Thiên Phủ gặp Triệt là kho bị hao hụt.