PDA

View Full Version : Bác Tom ơi, xem Mệnh giúp bọn em với!

VanHung
24-10-09, 11:21
Em và bạn gái có ý định làm hôn lễ trong năm nay. Các cao nhân xem giùm cho em với. Nếu có điểm gì không tốt thì nhờ các cao nhân chỉ cách hoá giả giùm nhé.
Em sinh ngày 11/11/1983 (âm lịch). Sinh lúc 23h hơn
Em là kỹ sư điện, công việc và sự nghiệp đang tiến triển tốt
Bố mẹ em đều sinh năm 1960, em có 3 chị em(chị gái, em vvà em trai), chị gái và em trai đã lập gia đình. Em là con trưởng trong đại gia đình.
Bạn gái em sinh ngày 18/12/1980 (tính theo dương lịch). Nhưng không rõ giờ sinh.
Bạn em đang làm kế toán cho một cty nhà nước, công việc ổn định. Cô ấy là con út trong gia đình.
Em cảm ơn nhiều!

tom
25-10-09, 06:54
Hi VanHung
lá số của em là:
quí hợi/giáp tí/bính tí/mậu tí
lá số thủy rất vượng nên thông minh,ma lanh,làm gì muốn mau có kết quả,sao đào hoa nhiều.lá số của bạn gái không có giờ chĩ biết có 3 trụ thôi:
canh thân/mậu tí /ất sữu
lá số em thiếu hẳn hành kim ,còn người yêu tuổi canh thân có can chi đều kim nên bổ cứu cho tứ trụ em .chuyên hôn nhân nhiều khi là duyên nợ,chuyện tới đâu tính tới đó hì hì
hai bạn đang đương vận tốt nên làm theo tư vấn của bạn vocuc là tốt rồi.chúc hai bạn thuận buồn xuôi gió

VanHung
26-10-09, 17:22
Bác Tom ơi, em cảm ơn bác nhiều lắm. Bác xem công việc đợt tới của bọn em thế nào với. Công việc của em cũng đang thuận lợi, nhưng lại có một chỗ khác đang mời làm. Em có nên chuyển công việc trong năm nay không? Bạn gái em thì muốn chuyển ra ngoài làm, cô ấy muốn ra ngoài làm để có thời gian đi làm thêm mà.
Cuối tháng này bọn em sẽ tổ chức đám cưới. Bác xem giúp em có cần kiêng kị điều gì không?
Em cảm ơn bác!

tom
26-10-09, 20:56
Hi VanHung
chúc mừng hai em.năm nay hai tuổi này đâu có kiêng kị gì đâu,còn công việc làm thì em và bà xã tương lai đang ở vận tốt mà ,em đủ thông minh đễ quyết định có nên làm gì nhé .thân ái

thaihoa
19-11-09, 19:09
chào anh Tom!
cho mình hỏi nếu một người có dụng thần hành KIM ,thì làm công việc như môi giới chứng khoán hoặc làm nghề chứng khoán có HỢP không?
cảm ơn anh nhiều
Thái hòa