PDA

View Full Version : Nhờ các Anh, Chị xem giúp em Thân Vượng, Nhược và Dụng Thần.

maivanthuy
27-11-14, 13:32
Giới Tính Nam
Tứ trụ : Năm Canh Thân, Tháng Ất Dậu, Ngày Canh Tý, Giờ Đinh Hợi
Xin các Anh, Chị xem giúp Em Thân Vượng hay Nhược và lấy Dụng Thần ạ.
Xin cám ơn trước!

giapmoc
02-12-14, 15:54
Chào bạn maivanthuy,

Bát tự của bạn thân vượng, dụng thần Hỏa

Giới Tính Nam
Xin cám ơn trước!

buiquocam
10-12-14, 15:39
Giới Tính Nam
Xin cám ơn trước!

canh kim cường vượng lại gặp dương nhẫn . lấy đinh hỏa làm dụng thần. giáp mộc trong chi hợi làm hỷ thần. canh lâm nguyệt kiến dương nhẫn lại thông gốc , có tỷ trợ giúp . đáng tiếc đinh hỏa không gốc nên chỉ là mênh sinh viên tú tài, ất mộc tranh hợp nên là kẻ không có thực tài . mênh này đi về phương nam gặp hỏa vận có thể phát đạt. thanks

buiquocam
24-02-15, 15:49
thì cánh để bạn tránh xa kị thần . hiệu triệu dụng thần giúp bản thân hành vận may mắn ( cái này rất nhiều mình chỉ nói 1 phần thôi vì không có nhiều thời gian ) : bạn dùng đồ như quần áo giày dép vật mang màu đỏ, hồng, cam,tím, xanh lá cây. ăn nhân sâm, thịt dê sẽ may mắn rất nhanh. phòng ngủ của bạn thì nên trang trí màu hồng đỏ, bày nhiều các hình tranh ảnh ô tô , con ngựa. nên ăn thật nhiều đồ cay nóng như ớt , ăn lẩu cay nhiều cũng rất tốt, hãy nuôi vài con mèo trong nhà thường xuyên ôm ấp nó (đây là phương pháp cải vận rất nhanh) . khi bạn rơi vô thời kì xấu thì chắc hẳn khi đó bạn đanh tiếp xúc hoặc mang bên minh rất nhiều vật dung , đồ trang sức bằng kim loại, gà cũng là yếu tố rất xấu với bạn hãy tránh xa. nếu bạn ở hà nội thì có thể gặp minh , minh sẽ hướng dẫn bạn cách để có cuộc sống tốt hơn. chào bạn