PDA

View Full Version : kính nhờ a Huyruan và các bác giúp e xác định h sinh đúng

anhdung87
05-06-16, 22:04
E sinh ngày 11/12/1987 ( dương lịch ) khoảng 13h trưa nên không biết là h Ngọ hay h Mùi .
Sơ lược bản thân : e cao 1m68 nặng 54kg
Năm 1999 e bị ngã xe gãy tay phải ( mẻ xưong)
Học hành khá tôt luôn đứng đầu lớp
2005 đỗ DHGTVT Hà nội ; do ham chơi nên 2007 ;2009 e bị dừng học . Đến 2012 thì ra trưòng ..; 2013 đi làm xây dựng bên Lào ; 6/2014 chuyển cty khác cũng làm xd . 2015 lại bỏ thất nghiệp 1 năm ( do cty 2014 gọi e ko đi ) . Hiện tại e đang đi bán quần áo chuẩn bị lại nghỉ .
Gia đình trưóc đây khá bây h gọi là nghèo . Bố mẹ khỏe mạnh làm nông nghiệp có 3 chị e ; e ở giữa còn 1 đứa e trai .
Nhân tiện các a xác định giúp e luôn dụng hỉ thần của h sinh đúng . Giúp e luôn đại vận 31-40 . Năm nay e có ý định đi Nhật các a giúp e có đi đk ko .
Em xin chân thành cảm ơn các a chị chúc ace sức khỏe hạnh phúc
Mong sớm nhạn dk hồi đáp của mọi ngưòi

anhdung87
06-06-16, 09:11
Thấy nhiều người vào xem mà ko ai giúp e à .

huyruan
06-06-16, 17:27
Em nhờ người khác kiểm tra xoáy tóc trên đầu, nếu xoáy rõ thì là giờ Ngọ, nếu xoáy ko rõ hoặc 2 xoáy là giờ Mùi.

anhdung87
06-06-16, 21:35
Em nhờ người khác kiểm tra xoáy tóc trên đầu, nếu xoáy rõ thì là giờ Ngọ, nếu xoáy ko rõ hoặc 2 xoáy là giờ Mùi.

Dựa vào những thông tin trên cũng ko xác định đk hả a . E chỉ có 1 xoáy gần giữa đỉnh đầu ko rõ lắm .kha năng h mùi a xem giúp e h mùi mấy câu hỏi em nêu trên vs ạ . E cảm ơn a

huyruan
09-06-16, 17:53
Bạn nhờ người khác chụp hình đỉnh đầu rồi gửi cho mình sẽ xem biết chính xác là giờ, ngồi so 2 lá số thì mất thời gian lắm.

anhdung87
12-06-16, 10:28
Bạn nhờ người khác chụp hình đỉnh đầu rồi gửi cho mình sẽ xem biết chính xác là giờ, ngồi so 2 lá số thì mất thời gian lắm.

Vâng . E gửi a xem hộ

anhdung87
12-06-16, 10:35

Vâng .e gửi a ạ

huyruan
13-06-16, 15:53
Xoáy này ko rõ nên giống giờ Mùi hơn

anhdung87
13-06-16, 18:02
Xoáy này ko rõ nên giống giờ Mùi hơn

Dạ .bác giúp e mấy câu hỏi trên vs ạ .

huyruan
14-06-16, 18:13
Càn tạo: Đinh Mão - Nhâm Tý - Giáp Ngọ - Tân Mùi (kv Thìn Tị)

Nhật chủ phá Phụ Mẫu, nên ở xa gia đình, địa chi toàn xung, đại vận lưu niên tới chi Dậu thì càng phải đi gấp.

Chính Quan Tân Kim ở trụ giờ bất minh nên đường công danh ko sáng sủa. Nhâm Đinh hợp mờ ám lại có Hàm Trì, Giáp Kỷ hợp trung chính nên người em chính tà lẫn lộn, thường làm chuyện lén lút, nhất là chuyện tình ái, cố gắng hạn chế.

Dụng thần cho vận này là Giáp mộc, kị thần Ất mộc, Kỷ thổ.

Nên đi xuất ngoại, mùa thu năm nay trở đi là có thể đi, hợp các ngành về Mộc thuộc nhóm kỹ thuật, sản xuất.

anhdung87
14-06-16, 18:32
Càn tạo: Đinh Mão - Nhâm Tý - Giáp Ngọ - Tân Mùi (kv Thìn Tị)

Nhật chủ phá Phụ Mẫu, nên ở xa gia đình, địa chi toàn xung, đại vận lưu niên tới chi Dậu thì càng phải đi gấp.

Chính Quan Tân Kim ở trụ giờ bất minh nên đường công danh ko sáng sủa. Nhâm Đinh hợp mờ ám lại có Hàm Trì, Giáp Kỷ hợp trung chính nên người em chính tà lẫn lộn, thường làm chuyện lén lút, nhất là chuyện tình ái, cố gắng hạn chế.

Dụng thần cho vận này là Giáp mộc, kị thần Ất mộc, Kỷ thổ.

Nên đi xuất ngoại, mùa thu năm nay trở đi là có thể đi, hợp các ngành về Mộc thuộc nhóm kỹ thuật, sản xuất.

Em cảm ơn a . Vận này của e sắp qua rồi a xem vận Mậu Thân giúp e . E học ngành cơ khí lại khắc dụng thần . Có cách nào hóa giải ko a . A xem giúp vợ con thế nào hay là số e lại đi tu luôn . Nếu có vơ năm nào có khả năng xảy ra nhất ạ .

huyruan
15-06-16, 09:47
Em ko có học sai ngành, có điều khi đi làm thì chọn các ngành nghề thuộc Mộc nhóm kỹ thuật như: nông nghiệp, lâm nghiệp, đồ gỗ, sản xuất giấy, nhựa, bao bì, vải sợi. Năm sau cưới được rồi, Đào hoa đang vượng. Em đi tu chắc phá chùa người ta luôn đó.

anhdung87
15-06-16, 10:08
Em ko có học sai ngành, có điều khi đi làm thì chọn các ngành nghề thuộc Mộc nhóm kỹ thuật như: nông nghiệp, lâm nghiệp, đồ gỗ, sản xuất giấy, nhựa, bao bì, vải sợi. Năm sau cưới được rồi, Đào hoa đang vượng. Em đi tu chắc phá chùa người ta luôn đó.

Công việc của e trắc trở chả có tâm trạng lấy vợ a ạ . Hình như e ko được cái VẬN nào tốt thì phải . Đào hoa của e bị phá hay sao ý cái đứa ko thik bám như đỉa đứa nào ưng thì dk thời gian ngắn chả biết thế nào mà lần . Hiện tại h vẫn Fa . Bác xem e có chết đói ko vậy . E thấy số nhọ kinh mặc dù từ học hành tính cách hình thức ko đến nỗi nào .h gần 30 mà vẫn trắng tay .

huyruan
15-06-16, 10:26
Vận này và vận sau đều ko tốt do kị thần Mậu Kỷ thổ nên làm các ngành xây dựng đều ko hợp và ko tích lũy được. Cố gắng đi xuất ngoại 1 thời gian rồi về có vốn làm ăn nhưng nhớ phải làm đúng ngành nghề.

anhdung87
15-06-16, 16:31
Vận này và vận sau đều ko tốt do kị thần Mậu Kỷ thổ nên làm các ngành xây dựng đều ko hợp và ko tích lũy được. Cố gắng đi xuất ngoại 1 thời gian rồi về có vốn làm ăn nhưng nhớ phải làm đúng ngành nghề.

Em lại muốn kinh doanh cái j đó .bác xem số e kinh doanh khá hơn là làm thuê ko .

ruby
16-06-16, 10:01
anh Huyran cho em hỏi với ạ, em là nữ, em sinh vào khoảng từ 22g 45 tối 31/8/1990 đến 1g sáng 1/9/1990, có cách nào xác định đúng giờ sinh là giờ hợi hay giờ tý ko ạ? em cảm ơn ạ.

huyruan
16-06-16, 10:02
Em lại muốn kinh doanh cái j đó .bác xem số e kinh doanh khá hơn là làm thuê ko .

Đương vận dụng mộc, có số kinh doanh, thử trồng trọt rau củ quả, giờ đang chuộng rau sạch đó.

huyruan
16-06-16, 10:53
anh Huyran cho em hỏi với ạ, em là nữ, em sinh vào khoảng từ 22g 45 tối 31/8/1990 đến 1g sáng 1/9/1990, có cách nào xác định đúng giờ sinh là giờ hợi hay giờ tý ko ạ? em cảm ơn ạ.

Nếu sinh giờ Hợi thì mặt rộng, trái xoan, cặp mắt hơi vô hồn do có vong theo, hay bị nhức đầu, lãng tai, khó giữ tiền

Nếu sinh giờ Tý thì mặt tròn, thon gọn cân xứng, mắt to, tóc khỏe, dày, trong công việc chức vụ ko cao nhưng kiêm nhiệm nhiều việc.

ruby
16-06-16, 11:26
Em cảm ơn anh ạ. Mặt em thì lại hơi dài, kiểu gần tròn ạ :d :v, tóc thì lại hơi yếu và rất mỏng, công việc hiện tại thì phải kiêm nhiệm khá nhiều. năm 2012 có bị tai nạn nên để lại 1 vết sẹo ở cằm ạ.
Theo anh thì em sinh vào giờ nào vậy ạ. Nếu sinh vào giờ đó thì nhờ anh nói qua cho em xem về vận mệnh của em với ạ, tình hình công danh sự nghiệp, tình duyên, gia đình thế nào ạ, em cảm ơn anh nhiều ạ:0401:

anhdung87
16-06-16, 13:26
Em cảm ơn anh ạ. Mặt em thì lại hơi dài, kiểu gần tròn ạ :d :v, tóc thì lại hơi yếu và rất mỏng, công việc hiện tại thì phải kiêm nhiệm khá nhiều. năm 2012 có bị tai nạn nên để lại 1 vết sẹo ở cằm ạ.
Theo anh thì em sinh vào giờ nào vậy ạ. Nếu sinh vào giờ đó thì nhờ anh nói qua cho em xem về vận mệnh của em với ạ, tình hình công danh sự nghiệp, tình duyên, gia đình thế nào ạ, em cảm ơn anh nhiều ạ:0401:

E up ảnh lên để bác Hr xem cho

ruby
16-06-16, 15:25
E up ảnh lên để bác Hr xem cho
Bác Hr tinh thông thế chắc ko cần ảnh đâu ạ :003:, với lại ảnh con gái thời g ảo lắm anh ạ, ko tin đc đâu, ko có ảnh còn chính xác hơn ấy ạ :202:

huyruan
16-06-16, 17:34

Tai nạn đó khoảng tháng mấy, có phải do em bản thân bất cẩn tự gây ra ?

anhdung87
16-06-16, 18:15
Bác Hr tinh thông thế chắc ko cần ảnh đâu ạ :003:, với lại ảnh con gái thời g ảo lắm anh ạ, ko tin đc đâu, ko có ảnh còn chính xác hơn ấy ạ :202:

Ko phải xấu hổ đâu a xấu zai vậy còn up dk e lo j ;nhiêu luk cũng cần cái mẹt nó mới chuẩn . Bác Hr cũng có ý định đó a thay lời bác ý thôi Cũng ko sợ a tán đâu a chuẩn bị lên chùa roài yên tâm

ruby
17-06-16, 07:55
dạ, khoảng cuối tháng 11, đầu tháng 12/2012 dương lịch thì em bị tai nạn ạ, đúng là do em bất cẩn, chạy xe hơi nhanh nên mới bị anh Huyran ạ :(

ruby
17-06-16, 08:01
Ko phải xấu hổ đâu a xấu zai vậy còn up dk e lo j ;nhiêu luk cũng cần cái mẹt nó mới chuẩn . Bác Hr cũng có ý định đó a thay lời bác ý thôi Cũng ko sợ a tán đâu a chuẩn bị lên chùa roài yên tâm
Em tưởng anh có ý định tán thì để em up ảnh :003:, giờ anh bảo ko nên đành ngậm ngùi ém ảnh cho đỡ tủi ạ :v :202:

anhdung87
17-06-16, 08:24
Em tưởng anh có ý định tán thì để em up ảnh :003:, giờ anh bảo ko nên đành ngậm ngùi ém ảnh cho đỡ tủi ạ :v :202:

Ko có a . Thì có bác Hr tán . Hehe ; hay chỉ a thì e mới up :008::008:

tinhminh
06-08-16, 10:07
Nếu sinh giờ Hợi thì mặt rộng, trái xoan, cặp mắt hơi vô hồn do có vong theo, hay bị nhức đầu, lãng tai, khó giữ tiền

Nếu sinh giờ Tý thì mặt tròn, thon gọn cân xứng, mắt to, tóc khỏe, dày, trong công việc chức vụ ko cao nhưng kiêm nhiệm nhiều việc.
A @Huyruan ơi ! Cho e xin ké ha. E cũng k biết mình sinh giờ nào nữa. E sinh 14/06/1992 âm . Giờ khe 21h. Giữa giờ Tuất và giờ Hợi. Với lại nếu sinh ở Huế và ở ĐBSC Long thì có gì khác biệt k a ? Nguyên quán ( dòng họ, bà con, mồ mả tổ tiên, babamama e sinh ở miền Trung-Huế) nhưng e sinh ra ở 1 tỉnh thuộc ĐBSCL, lại lớn lên ở 1 tỉnh khác cũng thuộc khu vực này ( ĐBSCL).
A giúp e ha !!!!

tinhminh
19-08-16, 16:33
A @Huyruan ơi ! Cho e xin ké ha. E cũng k biết mình sinh giờ nào nữa. E sinh 14/06/1992 âm ( 13/07/92 dương a ). Giờ khe 21h. Giữa giờ Tuất và giờ Hợi. Với lại nếu sinh ở Huế và ở ĐBSC Long thì có gì khác biệt k a ? Nguyên quán ( dòng họ, bà con, mồ mả tổ tiên, babamama e sinh ở miền Trung ) nhưng e sinh ra ở 1 tỉnh thuộc miền Nam- ĐBSCL, lại lớn lên ở 1 tỉnh khác cũng thuộc khu vực này ( ĐBSCL).
A giúp e ha !!!!
A @huyruan oj , chắc dạo gần đây a có nhiều chuyện bận rộn lắm, không thấy a xuất đầu lộ diện đã 3-4 tuần lun, cầu cho a sớm công việc hanh thông, toại lòng :6k3:
Khi nào a thấy thì giúp giùm e nhe a !!!
Có thể đoán giờ sinh theo tính cách dc hok a ?
E thấy người ta hay đoán giờ sinh theo vận hạn, e k biết nhiều về tử vi, tử bình nhưng thấy 2 lá số với 2 giờ khác nhau thì có tính cách trái ngược á a. E sorry vì quá nhiều lời nhưng e nhờ a như vậy đều có lý do cả, e k hiểu sao chứ tính cách của e nhìn chung là tốt nhưng lại là con người hay lo nghĩ, phiền muộn, hướng nội . Đã vậy cứ mở miệng ra nói là lại gây hiểu nhầm, tai họa : thị phi khẩu thiệt họa sát thân làm cho e ít dám nhiều lời, mặc dù không khi nào e có ý xấu.
E khổ lắm a ơi, k phải than thở gì chứ số long đong lận đận vô cùng, thuở nhỏ nhiều nghịch cảnh không diễn tả được bằng lời, ngậm ngùi chua chát vô cùng. Ra đường cố tỏ vẻ mừng mừng vui vui, về nhà thì than thở ỉ ôi, nhiều lúc nghĩ quẩn mà k nỡ làm, giờ đây lại trong lúc buồn bã nên nhiều lời mong a thông cảm !!! Mong dc thấy lời a sớm, cầu cho a công việc riêng, chung đều suôn sẻ, thuận lợi :6k3: