PDA

View Full Version : Mong có duyên được anh Huyruan xem giúp bát tự

meoq
31-07-16, 16:28
Em chào anh Huyruan , em là nữ sinh năm 1991 tại miền bắc việt nam , bát tự là Tân Mùi- Nhâm Thìn- Ất Sửu- Mậu Dần . Bố mẹ em cùng quê nhưng đi xa nhà làm ăn và gặp nhau mà nên duyên. Bố em đã mất hồi em còn nhỏ . Hồi bé em rất ốm yếu, hay phải đi viện và suýt chết hụt mấy lần . tầm hơn 10t thì đỡ . Em đã học hết ĐH nhưng không theo nghề . Đã thay đổi công việc nhiều lần , và giờ đang tự kinh doanh . Mong được anh Huyruan xác định giúp dụng thần và cho em xin ít lời khuyên . Em cảm ơn anh và bqt diễn đàn.
Đây là lá số tứ trụ của em ạ .

meoq
03-08-16, 12:44
Khả năng cao là ngày mai m4 anh huyruan sẽ online hihi

DangHuyAnh
04-08-16, 14:46
Bố bạn mất năm Mậu Dần 1998 phải không?

huyruan
04-08-16, 17:39
Khả năng cao là ngày mai m4 anh huyruan sẽ online hihi

Giỏi vậy, mấy nay máy tính bị hư nên việc dồn nhiều, người Thìn Sửu đúng là có khác.

Nhật chủ phá phụ mẫu, khắc cha. Kim Thủy làm dụng, vận hiện tại thì dụng thủy kị mộc.

Sát Ấn đều hiện và đắc khí, nhìn chung mệnh tốt nhưng đại vận thì ko bằng, nên đi xa lập nghiệp.

meoq
04-08-16, 20:42
Bố bạn mất năm Mậu Dần 1998 phải không?

chào bạn , bố mình mất hồi mình chưa đi học cấp 1 , tầm cuoi 1995 bạn ạ . hi

meoq
04-08-16, 20:53
Giỏi vậy, mấy nay máy tính bị hư nên việc dồn nhiều, người Thìn Sửu đúng là có khác.

Nhật chủ phá phụ mẫu, khắc cha. Kim Thủy làm dụng, vận hiện tại thì dụng thủy kị mộc.

Sát Ấn đều hiện và đắc khí, nhìn chung mệnh tốt nhưng đại vận thì ko bằng, nên đi xa lập nghiệp.

vâng , em cũng xa nhà tự kinh doanh anh ạ , hi không biết vận tới 33-43 em có đỡ hơn k ạ? anh huyruan xem cho em chút về chồng con được không anh . ^^

meoq
04-08-16, 20:55
nói chung em vẫn đoán nhầm . hi em đoán tầm 11h trưa anh sẽ vào nhưng lại k phải :v