PDA

View Full Version : Thương lắm khúc ruột Miền Trung mùa mưa lũ

hongai72@yahoo.com
22-10-16, 15:10
Em kính chào cả nhà.
Tình hình mùa mưa bão năm nay có phần phức tạp hơn nhiều so với những năm trước , và dường như lan rộng khắp nơi trên cả nước . Nhưng phần lớn bị ảnh hưởng nặng nhất vẫn là các tỉnh Miền Trung . Qua thông tin truyền thông , báo đài , mạng xã hội ...Em luôn thấy rất quặn lòng về những hình ảnh khúc ruột Miền Trung đang chìm ngập trong bão lũ. Mong sự hưởng ứng của cả nhà thương về khúc ruột Miền Trung. Có thể cả nhà mình làm một điều nho nhỏ góp sức cho họ trong lúc khó khăn nha cả nhà .

quangtung
22-10-16, 15:39
Em kính chào cả nhà.
Tình hình mùa mưa bão năm nay có phần phức tạp hơn nhiều so với những năm trước , và dường như lan rộng khắp nơi trên cả nước . Nhưng phần lớn bị ảnh hưởng nặng nhất vẫn là các tỉnh Miền Trung . Qua thông tin truyền thông , báo đài , mạng xã hội ...Em luôn thấy rất quặn lòng về những hình ảnh khúc ruột Miền Trung đang chìm ngập trong bão lũ. Mong sự hưởng ứng của cả nhà thương về khúc ruột Miền Trung. Có thể cả nhà mình làm một điều nho nhỏ góp sức cho họ trong lúc khó khăn nha cả nhà .
Cám ơn chị Hongai đã có tấm lòng hướng về đồng bào miền Trung.
Để hưởng ứng phong trào, e xin được đóng góp 500k (1 chút ít tấm lòng )gửi về miền Trung.
P/s: Xin cho e hỏi là chuyển vào tk của HKLS hay ntn để e đóng góp.

Thientam
22-10-16, 15:42
của ít lòng nhiều, em xin góp 1tr

hongai72@yahoo.com
23-10-16, 09:18
Để khởi động phong trào tương thân tương ái giúp đỡ đồng bào vùng lũ Miền Trung vượt qua khó khăn , em xin được đóng góp 5 triệu .

vanhoai
23-10-16, 17:46
Mong được sự hưởng ứng của các thành viên HKLS. Chúng tôi đang tìm phương án khả thi.

Jangtam58
23-10-16, 22:02
Lá lành đùm lá rách.
Lá rách đùm lá nát.........
Rất mong ACE hội viên của diễn đàn HKLS hưởng ứng trong lúc này để sẻ chia nỗi khổ với bà con ở Miền Trung đang gánh chịu.
Tôi xin góp 1triệu.

baolocpho
24-10-16, 07:37
Lá lành đùm lá rách.
Lá rách đùm lá nát.........
Rất mong ACE hội viên của diễn đàn HKLS hưởng ứng trong lúc này để sẻ chia nỗi khổ với bà con ở Miền Trung đang gánh chịu.
Tôi xin góp 1triệu.

Lá nát đùm lá nát hơn,...
Cháu xin góp 500k

Thientam
24-10-16, 12:39
Em xin góp thêm 500 k nữa

thaihoa
25-10-16, 16:50
Kính chào cả nhà !

Hôm nay, Quĩ Từ Thiện của Diễn đàn HKLS vừa đón nhận được sự đóng góp từ Quí hội viên baolocpho và hongai72@yahoo.com.

Tôi sẽ cập nhật thông tin đóng góp của Quí hội viên và Quí Khách lên diễn đàn khi nhận được sms từ ngân hàng Techcombank .

Nhiễu điều phủ lấy giá gương,
Người trong một nước phải thương nhau cùng.

Quĩ " Từ Tấm Lòng đến Tấm Lòng " rất hân hoan mong nhận được sự đóng góp từ các Tấm Lòng hảo tâm từ Quí hội viên và Khách gần xa, trong khi chờ đợi phương thức thực hiện Từ Thiện hiệu quả nhất cho Miền Trung từ Ban Quản Trị,

THái Hòa