PDA

View Full Version : Tìm thầy xem phong thủy huyền không tại Đà Nẵng

luuthang2004
31-08-17, 17:03
Hiện nay mình đang chuẩn bị làm nhà nên có nhu cầu tìm thầy xem phong thủy huyền không tại TP Đà Nẵng. Bạn nào biết chỉ giúp mình nhé ! Tks các bạn đã đọc nội dung này.

quangtung
31-08-17, 20:57
Có wen mấy KTS ngoài ĐN, nghe đâu biết về pt huyền không...Nếu bạn muốn làm việc thì chịu phí môi giới mình giới thiệu cho hihi.

huycoisyro
01-09-17, 09:50
Có wen mấy KTS ngoài ĐN, nghe đâu biết về pt huyền không...Nếu bạn muốn làm việc thì chịu phí môi giới mình giới thiệu cho hihi.

Chắc chầu này nặng đó.

Anh Tùng.

steppegreen
02-09-17, 15:01
Bác biết đến diễn đàn rồi. Sao k dành thời gian tìm hiểu tý. Là bác biết nhờ ai để xem liền mà

huycoisyro
02-09-17, 17:24
Bác biết đến diễn đàn rồi. Sao k dành thời gian tìm hiểu tý. Là bác biết nhờ ai để xem liền mà

Bac' do' can` gap' ma`.

Lê Điền
25-09-17, 16:38
Hiện nay mình đang chuẩn bị làm nhà nên có nhu cầu tìm thầy xem phong thủy huyền không tại TP Đà Nẵng. Bạn nào biết chỉ giúp mình nhé ! Tks các bạn đã đọc nội dung này.

Mình có thể giúp bạn.
Mình sẽ là người kết nối và diễn đàn sẽ giúp bạn rất nhiều.

Jangtam58
25-09-17, 17:28
KTS Lê Điền sẽ lo cho bạn từ A đến Z ,nên bạn không phải nhọc công tìm thầy nào nữa.Nếu bạn tìm mãi coi chừng nhầm thầy là......hehe.

Lê Điền
25-09-17, 17:47
KTS Lê Điền sẽ lo cho bạn từ A đến Z ,nên bạn không phải nhọc công tìm thầy nào nữa.Nếu bạn tìm mãi coi chừng nhầm thầy là......hehe.

Cám ơn Anh,
Em chỉ giúp được trong khả năng có thể thôi. Chứ từ A đến Z thì khó lắm anh ạ.

Jangtam58
25-09-17, 18:27
Cám ơn Anh,
Em chỉ giúp được trong khả năng có thể thôi. Chứ từ A đến Z thì khó lắm anh ạ.

Cái nào free thì cứ free.
Còn trong công việc thì là khác,ai cũng có cuộc sống mà ..!?!?