PDA

View Full Version : kính nhờ các thành viên trong DĐ giúp đỡ.

hieu1984
08-01-10, 21:37
Kính nhờ các thành viên trong diễn đàn xem giúp: học vấn (tôi đang có ý định đi học tiếp), công việc, gia đình.
Tôi sinh khoảng 18h30 ngày 4/6/1984 (DL) (6/5/1984AL)
Gia đình tôi có 2 anh em trai, anh đã lập gia đình và đang sống ở xa nhà, tôi hiện đang ở cùng bố mẹ.
Hồi nhỏ nhà tôi sống ở quê, đến năm 1994 thì nhà tôi chuyển nhà và ở đó cho tới bây giờ.
Xin chân thành cảm ơn, chúc tất cả các thành viên sức khỏe và thành đạt

Khôi Tinh
15-01-10, 17:27
Số bạn truân chuyên nhưng cuối cùng sẽ thành công !

bakhia
15-01-10, 17:37
Chào bạn,

theo thiển ý của bakhia, bạn nên tiếp tục việc học, nó sẽ mang lại kết quả rất tốt cho bạn và sẽ rất hữu ích cho bạn sau này.

Tiền bạc và danh vọng không phải là vấn đề ở trong đời đối với bạn, bạn sẽ đạt được. Tuy nhiên bạn phải nên cẩn thận với các quan hệ nam nữ. Họa hay phúc phần lớn đều do đây mà ra.

Vài lời lạm bàn

thân mến

hieu1984
15-01-10, 22:38
@khôi tinh: cảm ơn bạn đã xem giúp, nhưng tôi thiển cận chưa hiểu rõ ý của bạn, số của tôi chuân truyên có nghĩa là sao ah?
@bakhia: Cảm ơn bạn đã cho mình lời khuyên, rất nhiều người khuyên tôi nên đi học tiếp và tôi cũng đang cố gắng làm điều đó. Mong sao kết quả không phụ công người.
Chuyện tình cảm nam nữ có lẽ với tôi hơi phức tạp, không hiểu sao đi đâu tôi cũng thân với "chị em" hơn là anh em mặc dù quan hệ với chị em hoàn toàn trong sáng . Bây giờ chưa có gia đình thì không sao, có gia đình vào rồi chắc sẽ rất rắc rối.
Chân thành cảm ơn hai bạn, rất mong nhận được tư vấn và góp ý thêm của mọi người.