PDA

View Full Version : nhờ xem giùm tử vi!!

namvu1711
15-01-10, 08:49
xem giúp em công danh và tình duyên với ạ,lá số xấu ko biết sau này có giàu dc ko hay lại nghèo huhu
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/015017111984/1/namvu1711.jpg

bakhia
15-01-10, 17:19
xem giúp em công danh và tình duyên với ạ,lá số xấu ko biết sau này có giàu dc ko hay lại nghèo huhu
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/015017111984/1/namvu1711.jpg

Chào bạn,

Nếu bakhia nói là lá số này về sau giàu thì có lẽ bây giờ bạn sẽ vui, nhưng giàu sẽ đi chung với khổ thì có hạnh phúc không? Còn nói là sẽ không giàu thì bây giờ bạn sẽ không vui, nhưng chấp nhận nó thì sau này bớt khổ hơn.

Bạn là người không can tâm, hoài bão lớn, muốn tự tay mình gầy dựng cơ đồ nhưng không gặp thời, thôi thì an phận, vui vẻ chấp nhận cuộc sống hiện tại, như vậy sẽ có được sự bình an. Sau 45t, con đường sẽ tương đối bằng phẳng hơn.

thân mến

Khôi Tinh
15-01-10, 17:23
Người ko qua nổi số đâu, nếu có mát mặt 1 thời thì tron số cũng thể hiện sự may mắn, hanh thông cùng những nổ lực ở lúc đó.

Số thế nào thì theo ấy, cố cũng chẳng hơn đc bao nhiêu, giàu thì tự dưng cũng đến lúc.

Ducminh
15-01-10, 17:47
Mệnh ở tam hợp Tuế phá, thân tam hợp thái tuế, là người có tham vọng và hoài bão. cũng là người có tinh rthaanf trách nhiệm cao, Tam hợp tuế phá là tam hợp ở thế chống đối, vươn lên, luôn có Thiên Mã đi cùng để củng cố nghị lực, tiếc rằng mã tại dần là mộc mã, anh lại mệnh kim nên ko được hưởng viên ngọc quý đó
Mệnh Không Thân kiếp, cuộc đời chắc phải trải qua nhiều nghịch cảnh, Tuy nhiên cung tài bạch có cách "Khốc hư tý ngọ" nên sau này đôi khi được hưởng những thành công bất ngờ, là người có tiếng tăm, nhiều người biết đến
Hôn nhân không sớm được, nếu sớm chắc chắn sẽ có trục trặc

namvu1711
15-01-10, 18:03
số emvất vả công danh sự nghiệp chưa có gì hiện tại vẫn còn đi học đầu năm sau mới ra trường đi làm.còn tình duyên thì cũng lận đận nốt các bác luận giúp em đường tình duyên với ạ cảm ơn các bác đã luận giùm em