PDA

View Full Version : Kính mong chị kimcuong, anh Tom và các ACE xem giúp tình duyên

keochina83
27-02-10, 11:00
Kính chào chị kimcuong, anh Tom và tất cả anh chị em trong diễn đàn!
Em đã vào đọc nhiều bài của các anh chị và hôm nay xin nhờ các anh chị luận giúp đường tình duyên của em xem năm nào thì em lập gia đình?
Đây là lá số của em:
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotutru/0/045528071983/1/keochina83.jpg

Kính mong các anh chị tư vấn giúp, trân trọng kính chào!

thieuba
27-02-10, 11:25
Lá số bạn Nam này Kim hàn thuỷ lạnh, chả thấy Hoả (Tài) đâu. Thân quá vượng.
May mà từ ĐV này trở đi bổ cứu đúng lúc.
Bạn có thể cung cấp thêm một số đặc điểm của người này.

kimcuong
27-02-10, 14:49
Xin nhắc lại lần nữa, các bạn cho biết ngày tháng năm sinh dương lịch rõ ràng lại dùm, vì đôi khi các bạn gõ ngày âm lịch nhầm vào chương trình máy tính mà không để ý. Người giải dùm cho bạn nhờ tự kiểm tra lại mà đỡ mất công xét lại khi vô tình nhầm lẫn.

Chương trình của máy tính cũng không phải luôn luôn chính xác, sẽ có khi tính sai là thường tình, nếu là lập trình thử nghiệm thì càng nên cẩn thận hơn. Riêng tôi vẫn tự kiểm lại tất cả dù với lập trình nào.

keochina83
03-03-10, 10:16
Xin nhắc lại lần nữa, các bạn cho biết ngày tháng năm sinh dương lịch rõ ràng lại dùm, vì đôi khi các bạn gõ ngày âm lịch nhầm vào chương trình máy tính mà không để ý. Người giải dùm cho bạn nhờ tự kiểm tra lại mà đỡ mất công xét lại khi vô tình nhầm lẫn.

Chương trình của máy tính cũng không phải luôn luôn chính xác, sẽ có khi tính sai là thường tình, nếu là lập trình thử nghiệm thì càng nên cẩn thận hơn. Riêng tôi vẫn tự kiểm lại tất cả dù với lập trình nào.
Cám ơn chị kimcuong đã nhắc nhở.