PDA

View Full Version : Mời bác Huy Long mở chuyên mục thảo luận Tử Vi

Ducminh
18-03-10, 21:47
Bác Huy Long đã có kinh nghiệm lâu năm trong việc nghiên cứu Tử vi , với kiến thức sâu sắc của mình, hy vọng bên cạnh mục " Mỗi tuần 5 lá số" bác Huy Long có thể mở thêm một chuyên mục riêng nữa dành cho việc thảo luận, giải đáp thắc mắc kiến thức về tử vi của ACE trên diễn đàn, Nếu có thể mở hẳn một phòng thảo luận như phòng thảo luận Tử bình nữa thì càng tốt
Mong tin bác

vân từ
20-03-10, 00:04
Xin anh Huy Long đáp ứng lời kêu gọi của bạn ducminh, để qua đó hội viên được cơ hội đặt ra những vấn đề và cùng trao đổi. Theo như hiểu biết của tôi, anh vuivui đã bắt đầu tham gia diễn đàn với tư cách hội viên, anh vuivui với tên tuổi nổi trội trên nhiều diễn đàn lý số, không chỉ ở kiến thức uyên thâm mà còn là tấm lòng tận tình dành cho hội viên có nhu cầu, anh vuivui cũng là một người rất thẳng thắn trong bày tỏ tâm tình và ý tưởng. Dù anh rất bận rộn trong công việc riêng, nhưng mong anh sớm sắp xếp tham gia để khai mở trăm vạn nẻo đường của lý số.

Xin được đón chào anh tham gia diễn đàn HKLS, không quên chúc anh cùng gia đình luôn an bình.

Thân mến,
Vân Từ