Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 3/4 đầuđầu 1234 cuốicuối
    kết quả từ 21 tới 30 trên 34

Ðề tài: Lời đề nghị

Cảm ơn
        18
        trong 13 bài viết

Bác vuivui ơi tối nay PM đinh chuyển nội dung từ bên kia sang nhưng copy nó băt link lại hoàn toàn lá số ,vậy là PM nản quá vì đang ốm , tiêm kháng sinh liều cao nên mêt quá bác ạ.
        Bác thương thì thương cho chót . PM vẫn để trong p/m của diễn đàn tvls nên bác xem giúp PM được không ạ, Nếu phải chuyển thì PM sẽ chuyển sau.
        Nhân chủ đề này của bác PM xin hỏi thêm một câu , liệu có cải được số của vợ chồng cháu PM không . HÔm nọ nói gọi cho PM đính nhận một đứa bé mệnh phá quân tại tuất làm con nuôi nhưng vì chưa biết nên thế nào nên lại thôi .
        Mong sớm nhận được hồi âm của bác, xin cảm ơn bác
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Mong bác vuivui xem giúp cháu đôi lời về ls của cháu ...
        Thông tin về cháu :

_Là con 1,hình dáng ốm cao trung bình,việc học hành bình thường ko nổi bật

_Tính tình nội tâm,hay nghĩ ngợi,mơ mộng cháu củng hay đố kỵ lắm

_Bố mẹ cháu ko ở cùng nhau,hiện giờ cháu ở cùng mẹ,cháu khắc khẩu với mẹ

_Năm 2008 gia đình cháu chuyển nhà,năm đó tình duyên có đến với cháu ,nhưng rất trăn trở,ở xa ko gần,

ls của cháu:
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/104504091990/0/lh.jpg[/img]

Cảm ơn
        1
        trong 4 bài viết

cháu luôn theo dõi các bài viết của chú từ hồi ở bên tvls đến nay và cháu cũng được may mắn khi được chú coi qua email cách đây 2 tháng và cháu cũng đã có gửi email hỏi chú nhưng có lẽ chú bận nên không trả lời cháu được , nay chú chuyển sang sinh hoạt tại nhà mới cháu mạo muội hỏi chú thêm 2 câu .
        chú vuivui viết :
        "Lá số của cháu, mệnh chủ là . Tiên lượng mọi sự bất thành, đầu voi đuôi chuột. Thấy được hóa khoa, đó không phải la cứu cánh cho cháu đâu, đấy chỉ là cái bả hư danh, cái mồi nhử cho cháu mà thôi. Khiến cho cuộc đời cháu không thoát ra ngoài mấy câu: mua vui gì cũng được vài trống canh, để có tiếng mà chẳng có miếng. Cuộc đời cháu, theo như số mà chú thấy, tốt nhất, và hợp với cháu nhất. Tất nhiên, đã là số thì trước hay sau rồi thì cháu cũng đi theo con đường số nó vạch ra mà thôi. Nhưng đã xem số thì chú nói cho cháu biết trước. Nghề và việc làm thích hợp với cháu là cái nghề trung gian môi giới. Chứ cháu không thể làm ngành nghề nào khác đầu tư vốn liếng, cũng như học hành để có nghề xác định chắc chắn như ký sư, bác sỹ ,...gì gì đó được đâu. Tất nhiên, nghề môi giới thì cũng phải học, nhưng cái học đó, nó cũng như tính cháu vậy. Chú tin chắc, cháu đi theo ngành đó thì tiến bộ rất nhanh, và đứng vững trong nghề.
        Với nghề đó, có thể nói, bắt đầu ngay từ bây giờ, mọi cuộc hay dự án đầu tư kinh doanh mà bỏ vốn ra, đối với cháu đều không nên làm. Thà dùng vốn đó vào việc đầu tư học kinh nghiệm và cách làm nghề như chú đã chỉ. Khi ấy, dẫu có tiêu hao chút ít, thì cũng là đầu tư mà chắc chắn có lãi. Vào nghề sớm chừng nào, thì cuộc đời đỡ lông bông chừng đó. Khi đó, mới nói chuyện lấy vợ. Còn bây giờ, có bạn gái, dù yêu đương mấy đi chăng nữa, cũng chỉ là lăng nhăng thôi. Chả đi đến đâu đâu. Nên, vào giai đoạn này, dù cháu có hỏi số bạn gái cháu thế nào đi nữa, có đẹp mấy đi nữa, cũng ko có ý nghĩa gì đâu. Vận số nó đã quy định, khi nghiệp chưa thành, lông bông đã định cuộc rồi, thì tình sao rõ được. Nên chú cũng không xem số của bạn gái cháu nữa. "
        cháu hiện nay đang làm nghề như chú nói , đúng công việc cháu nhiều lúc cũng khá nhàn hạ có mức thu nhập có thể nói khá cao , nhưng có nhiều lúc cháu cảm thấy rất chán nản chả muốn làm gì hết .
        Cháu vẫn thắc mắc câu nói của chú là "Chú tin chắc, cháu đi theo ngành đó thì tiến bộ rất nhanh " . cháu sẽ bớt lông bông hơn hay là có trách nhiệm với công việc hơn vậy chú ?
        câu 2 :chú đã từng nói cháu " Vào nghề sớm chừng nào, thì cuộc đời đỡ lông bông chừng đó. Khi đó, mới nói chuyện lấy vợ. Còn bây giờ, có bạn gái, dù yêu đương mấy đi chăng nữa, cũng chỉ là lăng nhăng thôi. Chả đi đến đâu đâu. Nên, vào giai đoạn này, dù cháu có hỏi số bạn gái cháu thế nào đi nữa, có đẹp mấy đi nữa, cũng ko có ý nghĩa gì đâu." . Giờ cháu đã có công việc rồi có thể gọi trong giai đoạn ổn định vậy cháu với bạn gái hiên giờ liệu có thể thành đôi được không ạ , vì cháu thấy cung phu thê của cả cháu và bạn gái cháu hiện nay khá xấu không biết vợ tương lai cháu ra sao , nếu được mong chú cho cháu vài nét phác họa về vợ tương lai của cháu với ạ
        cháu link lại 2 lá số .
        đây là lá số của cháu .
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/075028011981/1/h.jpg[/IMG]

đây là lá số bạn gái cháu
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/074515121987/1/p.jpg[/IMG]
        cháu xin cảm ơn chú rất nhiều :)
        chú thông cảm cháu viết ngoài kia xong mới phát hiện chú lập topic riêng rồi , lại phải bê nguyên bài ngoài kia chạy vô đây hic..
        thay đổi nội dung bởi: aquarius, 01-07-10 lúc 00:29

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Con cũng như các bạn khác trong ngôi nhà cũ đều mong có duyên với chú Vuivui.

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

cháu chào chú vui vui, cháu sếp hàng đợi chú từ bên diễn đàn kia, nay chú chuyển sang đây cháu vẫn hy vọng được chú giái lá số chú, hâm mộ và cực kỳ tín nhiệm chú mong chú bớt chút thời gian xem giúp cho cháu với ạ.Chúc chú một ngày làm việc vui vẻ và hiệu quá
        ĐÂY LÀ LINK LÁ SỐ CỦA CHÁU VÀ NHỮNG VIỆC ĐÃ XẢY RA VỚI CHÁU MONG CHÚ XEM CHO CHÁU VẬN MỆNH VÀ NHÂN DUYÊN CỦA CHÁU THẾ NÀO

Mẹ mất năm 1997

Bố mất năm 2000

Chuyển nhà một lần vào năm 1992

Tốt nghiệp đại học năm 2004,

Nhà có 3 anh em một anh trai và một e trai

Đã từng bị gẫy tay, gãy chân một lần.....

đó là những sự kiện nổi bật nhất của cuộc đời loaken8x, trưa nắng úp dùm mình nha,CÁm ơn trưa nắng nhiều
        thay đổi nội dung bởi: thangchin, 01-07-10 lúc 07:56

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

Gửi đến anh Vuivui,
        Thật là Vinh hạnh khi được anh tham gia diễn đàn này . Tôi chỉ là một thành viên cũng như bao thành viên khác , riêng sở trường của tôi -chỉ là một thành phần trong rất nhiều nhà luận giải tử vi - tham gia diễn đàn này không ngoài mục đích đóng góp và xây dựng diễn đàn tử vi ngày thêm phong phú và đa dạng hầu trao đổi cũng như góp sức nhỏ mọn của mình trợ giúp những ACE có nhu cầu muốn xem tử vi.... Do đó sự tham gia của anh vào diễn đàn này nhất định là một tin tốt cho diễn đàn này. Không riêng gì anh , mà các nhà luận giải tử vi khác , hay những quý vị nào có kiến thức tử vi đều có thể tạo lập topic riêng cho mình, hoặc tham gia luận giải tử vi chứ không chỉ riêng có HuyLong.
        Tôi thự sự rất vui khi được anh Vuivui có lời đề nghị nhự vậy.Tôi hoàn toàn ủng hộ lời đề nghị này của anh. Và tôi nghỉ rằng Ban Điều Hành cũng nhiệt tình ủng hộ anh thôi...
        cám ơn anh đã có nhã ý với tôi như vậy .
        thân mến,
        HuyLong

Cảm ơn
        9
        trong 3 bài viết

Thưa chú vuivui,
        Cháu ở danh sách chờ thứ 38 của bạn Trưa Nắng. Bên diễn đàn TVLS, cháu đã chờ 6 tháng mới được đến thứ tự 38 , tuần vừa rồi vào TVLS, thấy chú nói không xem cho những người danh sách nữa, cháu thật buồn. Thấy trong topic bên đó có nói đến diễn đàn huyenkhonglyso.com, cháu cũng xin làm hội viên bên này và được biết chú vẫn muốn giải số cho những người chú đã hứa, cháu rất vui. Vậy là cháu lại có cơ hội rồi, chú cho cháu lại được đặt gạch chờ bên này, chú nhé.
        Chúc chú và gia đình sức khỏe dồi dào ạ.

Cảm ơn
        245
        trong 596 bài viết

Gửi anh VuiVui.
        Tôi xin thay mặt BQT diễn đàn cám ơn anh rất nhiều. Anh cứ lập một chủ đề mới để giải đoán cho mọi người . Riêng về Phòng thảo luận Tử Vi chúng tôi sẽ bàn kỹ lại cùng anh và anh HuyLong để thống nhất trước khi mở.
        Thân mến.
        Anhngoc.

9. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "AnhNgoc" về bài viết có ích này:

Hoa Giấy (05-07-10),tom (01-07-10)

Cảm ơn
        74
        trong 5 bài viết

Đã có lời của Anh Ngọc và anh Huy Long rồi, vui quá, mong từng ngày trở lại của bác.
        Cảm ơn Anh Ngọc và anh Huy Long, chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Cám ơn hai anh: Anh Ngọc và Huy Long về sự nhiệt tình ủng hộ. Trong lúc tạm thời, Tôi mở chủ đề giải số trước.
        Thân ái.

Trang 3/4 đầuđầu 1234 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Đề nghị ban QT lập thêm chức năng
        By Ducminh in forum Góp ý
        Trả lời: 3
        Bài mới: 11-08-13, 01:15
      2. Không đề
        By ThamLang in forum Nghệ Thuật - Triết Lý
        Trả lời: 0
        Bài mới: 13-05-10, 09:51