Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 35/62 đầuđầu ... 25333435363745 ... cuốicuối
    kết quả từ 341 tới 350 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Chào cháu songbuon.
        Như cháu có thông báo. Hôm nay chú vào giải đoán tiếp tục. Đến lượt cháu rồi. Cháu cho chú thông tin chính xác đi !
        Thân ái.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        752
        trong 350 bài viết

Default Kính xin chú VUI VUI xem dùm tử vi

Bọn cháu cãm ơn chú
        thay đổi nội dung bởi: hoa mai, 26-05-11 lúc 16:49
        Thân chào
        Hoa Mai

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Cháu chào chú Vui Vui. Đầu năm mới cháu chúc chú vạn sự như ý, may mắn, thành công và hạnh phúc.

Được nghe danh chú đã lâu, rất mong được chú giúp xem cho lá số tử vi của cháu.

Cháu sinh ngày 28/08/1981 vào lúc 5h đến 5h50' sáng.

Đây là lá số của cháu

Cháu cũng biết chú rất bận và rất nhiều bạn đang chờ chú xem, rất mong chú lưu tâm về trường hợp của cháu.

Hiện tại cháu là con thứ trong gia đình, cháu tự thấy cháu rất vất vả, đường con cái cũng không thuận lắm. Mong chú xem giúp chúng cháu có thể có con được không. Công danh sự nghiệp năm nay của cháu có tốt không?

Rất mong hồi âm của chú. Cháu chân thành cảm ơn chú.

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

chào chú vuivui,

Năm mới chúc chú luôn dồi dào sức khỏe, vạn sự được như ý. Cháu vừa mới tham gia diễn đàn HKLS và rất vui khi đọc được chuyên đề Giải số - Tử vi của chú. Nếu chú vuivui có thời gian thì luận giúp cháu lá số, cháu gởi chú đường link lá số của cháu. Vì cháu chưa biết làm thế nào để add hình ảnh vào đây a.

Có lần cháu đi xem tử vi, ông thầy phán số của cháu như sau:

- Mệnh có sao Tử Vi, Tử Vi cư Ngọ nên rất tốt về đường công danh. Nhưng lại đèo bồng thêm sao Hóa kị nên nó làm giảm ít nhất là 30%, nếu không muốn nói là xấu hơn nữa. Vì Hóa Kị cho biết tính tình của mình thất thường, lúc sáng lúc tối. Ăn nói không thuyết phục được lòng người nên trong công việc không được nhiều người ủng hộ.
        - Cung phu có Thất Sát nên đường chồng con cũng dở ẹt luôn hix hix.

Mấy năm qua cháu cũng thấy vậy, nhưng theo lời khuyên của thầy thì cháu cũng cố gắng phấn đầu tu sửa mình nên về công việc và mối quan hệ trong công việc đến nay cũng tạm ổn. Nhưng vẫn chưa được như những gì mình mong muốn.

Còn về chuyện tình duyên thì vẫn ì ạch. Mặc dù chúng cháu thương nhau rất nhiều nhưng mỗi lần tính đến chuyện hôn nhân là có trục trặc nên kéo dài mãi. Chú xem giúp cháu trong năm nay chuyện tình duyên của cháu có được suông sẽ không?

Vài dòng về cháu kết hợp với lá số để chú xem xét và luận giải giúp. Cháu cám ơn chú vuivui nhiều và mong sớm nhận được hồi đáp của chú.

Kiwitc
        thay đổi nội dung bởi: kiwitc, 18-02-11 lúc 13:09

Cảm ơn
        26
        trong 2 bài viết

đầu năm kính chúc chú vuivui vạn sự như ý.
        Đầu năm xếp hàng nhờ chú xem giúp lá số 2 vợ chồng cháu, không biết vận hạn thế nào chứ 3 năm nay tài lộc, công danh ... vất vả, gồng gánh nhiều quá.
        Chú xem giúp tương lai thế nào, con cái ra sao?
        Cám ơn chú nhiều.

Lá số chồng: sinh ngày 21/12/1977, 6:10 sáng

[IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/060521121977/1/nhunguyen.jpg[/IMG]

Lá số vợ: sinh ngày 22/10/1981, 10:30 phút sáng
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/103022101981/1/My.jpg[/IMG]

Vài thông tin thêm về gia đình cháu:
        chúng cháu lập gia đình năm 2005, con trai đầu lòng Bính Tuất (2006), con gái kế Đinh Hợi (2007), con gái út Kỷ Sữu (2009).
        2007: Dọn ra chung cư ở riêng
        2010: Động thổ xây nhà + dọn về nhà mới
        Bố (Đinh Hơi) mẹ (Kỷ Sữu) chồng còn đầy đủ (3 trai 75, 77, 83 - Hợi), ông bà nội vẫn còn.

Cảm ơn
        5
        trong 0 bài viết

kính chào bác vuivui.
        năm nay cháu ra trường, cháu rất băn khoăn về việc chon nơi lập nghiệp và công việc tương lai của bản thân.
        cháu biết bác rất bận rộn và hầu như k có thời gian. nhưng cháu đã suy nghĩ rất lâu mà k biết quyết định nên ở thành phố hay về quê? và công việc phù hợp với cháu là gì? vì cháu k yêu ngành mà cháu đang theo học.
        bác có thể xem qua lá số và cho cháu 1 lời khuyên.
        cảm ớn bác rất nhiều ạ!
        THÔNG TIN:
        ngày sinh: 24/10/1988 (âm lịch)
        cao 1m57, 46kg, da trắng , hay đau yếu.
        theo cha mẹ từ miền bác vào tây nguyên.
        năm 2007 lên Sài Gòn học.
        gia đình có 3 anh em.
        anh cả 26 tuổi (canh dần) đã đi làm
        em út 18 tuổi, đang đi học

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/053002121988/1/ou_2007.jpg[/img]

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Con xin chào bác. Con xin nhờ bác xem dùm con Hạn, việc học tập năm nay, đôi chút về sự nghiệp sau này. COn nghe nói mình bị cách Linh Xương Đà Vũ nhưng con tìm trên web thấy có người bảo Xương Đà phải là sao bản mệnh thì mới đúng cách, xin bác chỉ dạy ạ Đây là lá số của con:[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/115530101991/1/30101991.jpg[/img]

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

Ôi, cháu chào chú ạ. Nhận được tin chú cháu mừng quá. Cháu xin lỗi chú và các bạn đã để mọi người đợi lâu. Mấy ngày hôm nay cháu có tang gia bối rối nên cháu không vào được diễn đàn mong mọi người thông cảm. Người mẹ nuôi cúa cháu ra đi rất đột ngột làm cháu quá bàng hoàng, sững sờ quá. Cháu thật sự sợ cảm giác mất đi người thân của mình. Không biết có cách nào để bố mẹ sống mãi với mình không chú nhi? :-((

Cháu xin chỉnh lí thông tin cua cháu như sau ạ.
        Lá số của cháu: http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0...1/Songbuon.jpg

Cháu xin hỏi chú về gia đình, con cái, công danh, sự nghiệp của cháu với ạ. Quan trọng nhất là vấn đề con cái của cháu, cháu thấy khá khó khăn. Lần đầu cháu mang thai thì bị hỏng. Lần 2 mới đậu một cậu con trai kháu khỉnh nhưng nuôi rất vất vả. Có phải vì cung Tử Tức của cháu có Thất Sát không ạ? Các con của cháu sau này có ngoan ngoãn, hiếu thảo, tài đức không chú? Đức lang quân của cháu hiện lên thế nào trên lá số hả chú? Liệu cháu sẽ phù hợp với ngành nghề gì và liệu buôn bán kinh doanh (nhất là bất động sản hoặc vận tải hoặc về ngành giáo dục như mở trường lớp) có phù hợp không ạ?

Cháu xin ghi một số sự kiện để chú kiểm chứng.

Cháu tốt nghiệp năm 2004 (làm tốt nghiệp xong năm này nhưng thực tế nhận bằng năm 2005), cháu lấy chồng năm 2005 (âm lịch 2004) và ra nước ngoài năm 2005 (DL và AL), sinh con năm 2009. Hiện cháu đang làm cho một công ty vận tải biển của Úc.

Chú ơi, chồng cháu đang làm tiến sỹ mà sao thấy cực quá. Liệu đến tháng 6 năm nay có xong được không chú? Gia đình cháu đang lao đao vì việc học của chồng cháu kéo dài. Có ông thầy bói bảo chồng cháu sẽ không có đường về VN sống, chắc có lẽ ông ấy muốn nói là chúng cháu sẽ định cư ở nước ngoài (hiện giờ vẫn chưa vì chồng cháu còn đang dở dang việc học). Lá số nói cháu sẽ định cư ở đâu hả chú?

Lá số của chồng cháu là

Cháu xin có một câu hỏi phụ khác là nếu cháu cần hỏi về hạn trùng tang thì các cao nhân ở diễn đàn này có giúp được cháu không ạ? Cháu không biết là huyền không có thể giải thích hay hóa giải được vấn đề này không và nếu không thì cháu nên hỏi ai ạ? Cháu đang rất lo lắng về việc này từ sự ra đi của người mẹ nuôi của cháu. Bởi vì người mẹ nuôi này lại là chị ruột của mẹ cháu. Mẹ cháu đầu năm vừa mất đi một người chị con bác ruột, giờ lại mất thêm người chị ruột nữa khi người chị họ vừa mất được có 48 ngày. Mẹ cháu có 8 anh chị em tất thảy. Cháu nghe người ta bảo là hạn trùng tang tức là sẽ có một người ra đi trong vòng 49 ngày sau khi người kia mất đi. Nếu quả thật như vậy thì các anh chị em của mẹ cháu và cả bản thân mẹ cháu đang bị đe dọa nên cháu không khỏi lo lắng, giờ bị stress luôn. Cháu mách đường chỉ lối cho cháu với chú nhé!

Cháu cảm ơn chú nhiều nhiều lắm, rất mong tin chú.
        Cháu SB.

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

cháu/chúng cháu không biết có được/đến khi nào đến lượt mình ( cháu có trường hợp của mình ở trang 3 ạ ). Nhưng vẫn vào thường xuyên để đọc/học hỏi thêm.

Kính chúc chú vuivui- vui, khỏe.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính chào chú Vuivui!
        Cháu là 1 thành viên của diễn đàn TVLS nhưng đã lâu cháu không vào đó. Hồi đó cháu may mắn được chú xem giúp lá số của người bạn gái mặc dù chỉ là mấy dòng rất ngắn gọn nhưng rất đúng với con người cô ấy. Nhưng tiếc là chúng cháu đã không đến được với nhau dù là giữa 2 người không thực sự xẩy ra chuyện gì lớn cả. Sau người đó cháu đã yêu một người khác. Rất may mắn là chúng cháu thực sự cảm mến và cảm thấy vui vì ông trời đã cho cơ hội đến với nhau. Cũng như với người trước tình cảm của cháu đến rất nhanh, như có ai xui khiến, chỉ gặp nhau vài lần đã cảm thấy yêu mến rồi. Nhưng không hiểu là do số phận hay sự sắp đặt nào mà hai mối quan hệ tình cảm của cháu diễn ra rất giống nhau đó là: mặc dù cả cháu và người kia đều dành cho nhau tình cảm rất tốt đẹp và không có xẩy ra chuyện gì cả nhưng họ đều rất kiệm lời bày tỏ tình cảm, không cho cháu nhiều cơ hội gặp gỡ, gần gũi. Nói chung giống như là tình đơn phương, không có sự trao đổi qua lại, chỉ có cháu chủ động giãi bày và chỉ nhận được sự im lặng. Nhưng cháu biết chắc chắn rằng người kia có tình cảm sâu sắc với cháu nhưng vì một lí do nào đó mà họ không bày tỏ.(Mối tình trước đã 10 năm rồi chú ạ, cháu viết hơi dài mong chú bớt chút thời gian nhé, cháu cảm ơn chú!)
        Người cháu đang yêu bây giờ sinh năm 1986(cháu sinh năm 1975) tính từ khi gặp nhau đã 2 năm, gặp nhau qua ông việc được khoảng 1 tháng thì cô ấy đi công tác ở miền nam và sau đó đi học ở Úc đến cuối năm nay mới về hẳn Hà nội. Cháu thì vẫn chờ cô ấy về để tiến đến hôn nhân nhưng đôi khi cháu cảm thấy bất ổn vì sợ rằng kịch bản như cũ lại lặp lại 1 lần nũa. Trong khi đó cháu đã khá nhiều tuổi, bố mẹ đã già muốn con sớm thành gia thất.
        Cháu cũng đã đi xem tử vi vài chỗ, kể cả cháu có ông bác ruột ở quê chuyên xem cho người khác đã xem cho cháu nhưng thú thực là cháu không tin lắm vì thấy ít cơ sở và không gắn với thực tế lắm. Nhưng từ lần trước chú xem giúp cho bạn cháu đặc biệt là hôm vừa rồi cháu dành 1 buổi tối để đọc toàn bộ chủ đề này của chú Vui vui cháu mới thực sự thấy được sự huyền diệu của tử vi qua lời giải và sự ứng nghiệm trong đời sống con người. Xin cúi đầu bái phục tài năng và đức độ của con người như Chú đem tấm lòng và tài năng giúp đỡ cho người khác.
        Chú ạ, cháu biết được trang huyenkhonglyso.com là vì cháu gõ cụm từ "chu vuivui" vào Google, vì cháu vẫn nhớ chú và mong tìm lại để nhờ chú xem giùm lá số của cháu. Cũng như các bạn khác cháu mong được chú xem giúp lá số để làm kim chỉ nam cho cuộc đời mình, mong được chú giúp:
        - Cháu sinh ngày 13/03/1975 dl, vào lúc 17h30 tại Nghệ an
        - Gia đình cháu chuyển từ Nghệ An ra Hà nội năm 1989
        - Bố mẹ cháu còn sống, bố là quân nhân, mẹ là CB nhà nước đã nghỉ hưu.
        - Cháu có 2 em, 1 em gái và 1 em trai út, cháu là con cả.
        - Hiện cháu là giám đốc công ty làm về thiết kế kiến trúc do cháu lập năm 2005.
        - Về tính cách: cháu là người kiên định, tính hơi nhút nhát trong tình cảm, vui vẻ, hòa đồng với mọi người, có hoài bão, đam mê nghề nghiệp, thường suy nghĩ nhiều về việc gia đình, khổ tâm và thương bố mẹ vì quan hệ 2 người không tốt đẹp, cô đơn nơi đất khách quê người.
        - Về công việc thì cơ bản giữ được ổn định nhưng cũng gặp nhiều rủi ro, xáo trộn,
        công ty chưa thể gọi là vững mạnh và phát triển được.
        - Về tình duyên thì đã dành tình cảm cho nhiều người nhưng tựu chung là họ đều ra đi trong im lặng.
        Kính nhờ chú xem giúp cháu, cháu xin cảm ơn chú trước. Mong các bạn quản trị diễn đàn giúp đưa vào danh sách xem của chú Vuivui nhé! Trân trọng cảm ơn!
        Chúc chú vuivui năm mới sức khỏe dồi dào, học thuật ngày càng cao để giúp đời!
        thay đổi nội dung bởi: Thang54, 20-02-11 lúc 20:44

Trang 35/62 đầuđầu ... 25333435363745 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn