Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 59/62 đầuđầu ... 9495758596061 ... cuốicuối
    kết quả từ 581 tới 590 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        41
        trong 5 bài viết

[QUOTE=Halan299;25644][QUOTE=Financier;17756]Hôm nay có chút thời gian rảnh rỗi mình mạn phép update cái list của Truanang từ trang 15 mong Truanang thông cảm bỏ qua nhé.

30 HaiNguyen
        33 Gl3nlea
        36 Songbuon
        38 Nhuanbao
        40 Phucloc
        45 Jhoang (Financier)
        46 Hyvong (Halan299)
        47 Niceday
        48 Thienluong2
        56 Loaken8x

/QUOTE]

Chào Financier,

Cho mình vào danh sách nữa nha:
        30 HaiNguyen
        33 Gl3nlea
        36 Songbuon
        38 Nhuanbao
        40 Phucloc
        45 Jhoang (Financier)
        46 Hyvong (Halan299)
        47 Niceday
        48 Thienluong2
        56 Loaken8x
        57 myngoc

Chúc mọi người nhiều sức khỏe.
        Mong chú vuivui sớm quay lại xem lá số dùm cháu.
        Chúc chu nhiều sức khỏe.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Mong có duyên với bác! Mong bác xem giúp cháu 2 lĩnh vực Sự nghiệp và tình duyên.
        Cháu sinh: giờ Thìn-23-11-1987(Dl).
        Cháu xin cám ơn. Chúc Bác sức khỏe và nhiều niềm vui!

Cảm ơn
        4
        trong 0 bài viết

Tình hình là các bạn xếp hàng dài thườn thượt từ TVLS qua tận bên đây mà có bạn 3 năm sau mới được chú Vuivui xem số. Mình vừa mới chân ướt chân ráo bước vào HKLS, mà muốn đặt cục gạch xin xếp hàng thì không biết mấy năm nữa mình mới được vào danh sách chờ nhỉ? Haizzz, mình đúng là trâu chậm rồi, vô duyên nữa thì chắc không còn nước đục mà uống nữa

Cảm ơn
        48
        trong 5 bài viết

Chào chú vuivui ạ. Cháu xếp hàng mong chú giúp cháu ạ. Cháu cám ơn chú.
        Cháu sinh ngày 21-4-1987. Cháu sinh ở vùng quê, nên mẹ cháu ko chắc chính xác về giờ sinh, nhưng là khoảng 3-5h sáng. Sinh tại Thanh Hóa. Cháu tốt nghiệp đại học năm 2009, chuyên ngành y tế công cộng. Cháu đi làm một thời gian, nhưng công việc không ổn định, chuyển chỗ làm vài lần.
        Cháu cao khoảng 1m72, ngoại hình nhìn được. Hiền lành, nhân hậu, cương trực nhưng khá nóng tính. Chuyện tình cảm của cháu cũng đã từng khá trắc trở.
        Nhìn bề ngoài, cháu là người khỏe mạnh, nhưng cháu cũng đã từng mắc một số bệnh. Như bệnh về da, cận thị. Năm 2008 cháu bị đau lưng nặng, giờ đã đỡ nhiều. Năm 2010, cháu bị rụng tóc nhiều như hói, nhưng đã tìm được đúng thầy đúng thuốc, nên giờ đã chữa được.
        Nhà cháu có 5 anh chị em. Ông Nội cháu mất năm 2010, thọ 83 tuổi.
        Cháu là người sống điều độ, nhưng lại thấy mình gặp khá nhiều vấn đề về sức khỏe. Công việc chưa ổn định. Tình duyên cũng có những trắc trở. Cháu rất mong chú xem hộ cháu về mặt sức khỏe, sự nghiệp và hôn nhân sau này. Đặc biệt là đại vận của cháu từ năm 34-44 tuổi.
        Rất mong được chú vuivui xem giúp. Cháu xin kiên trì đợi. Cháu cảm ơn chú.
        Kính chúc chú sức khỏe và mọi sự tốt lành.

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vuivui Xem bài gởi
        Cháu đã lược qua một số dữ kiện đã ứng.
        -Thứ nhất. Cháu đang làm, và rất có duyên với ngân hàng, tài chính ! Theo số, đây là họa chứ không phải là phúc. Như chú đã nói, tài khí của cháu rất lớn, mệnh không lý được, phúc không chế được thì chỉ là cầm tiền cho người, chứ đâu phải là của mình. Tài cung lại đầy sát hung tinh lẫn hình tinh thì cái họa không phải là mình có thể chế ngự được nữa rồi. Nay cái duyên với nghề tài chính của cháu chính là do những gì chú luận đã thấy nhãn tiền, nó là ma dẫn lối, quỷ đua đương !
        Nói thế thì sẽ làm cháu rất hoang mang lo lắng, bởi kiếm được công việc như hiện nay của cháu đâu có dễ. Bỏ ngang thì có họa là điên. Nhưng đã ở trong cái nghề này, đâu phải chỉ giữ cho lòng mình không tham là đủ. Cái máu liều cũng đã hại rồi, nhưng cũng không phải là tất cả. Còn bao nhiêu cảnh ngộ đưa dẫn tai họa nữa, nào là nhầm lẫn, nào là bị mất mát, nào là bị dèm, bị trả thù, ...
        Chú không muốn nói hết, cũng chẳng muốn nói nhiều mà đã thấy ứng hợp rồi.
        Thân ái.

chú VUI à, không biết chú có vào trang này nữa k, hi, cháu chỉ muốn nói về sự kiện học việc ở ngân hàng của cháu . Như chú đã nói ở trên là cháu rất có duyên với ngân hàng,tài chính, nên cháu cũng nghĩ việc cháu vào làm ở ngan hàng là chắc chắn rùi, vì có mối quan hệ, khi học việc 2 tháng thì làm rất được khen. vậy mà cháu thi 2 ngân hàng đều đến vòng phỏng vấn cuối thì toạch.

xem ra vì lời đoán của chú nên cháu cũng bớt buồn nhiều, và thề k dính tới cái ngân hàng ngân hèo nào nữa. Nhưng cháu rất thích luật, và dù chú có cảnh báo thì khi chọn đối tượng người iu và cũng sắp là chồng cháu như hiện nay thì viêc cháu làm nghề luật theo gia đình là điều chắc chắn.

cháu rất muốn chờ xem liệu cuối năm nay có xảy ra đám cưới của cháu hay k, vì cháu cũng rất thích tử vi và muốn chiêm nghiệm lời chú nói ạ

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Sang năm lấy chồng, sinh đôi,

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

2012 Sang năm lấy chồng, sinh đôi, và cháu thất tiết khi về nhà chồng!0
        Trích Nguyên văn bởi congthanh_vip Xem bài gởi
        Cháu chào bác Vuivui và anh trua nang. Cháu đã không có duyên 2 lần với bác ở bên diễn đàn tvls và cháu cũng luôn theo dõi chủ đề của bác ở bên tvls được biết bác gặp những chuyện không hay bên kia nay bác sang đây hy vọng bác sẽ tìm được nơi để bác có thể thoải mái vận dụng những thành quả nghiên cứu của bác. Về vấn đề cải số của bác cháu rất lấy làm hứng thú dù vẫn biết "Đức năng thắng số" nhưng cần làm như thế nào là cả một vấn đề khó khăn, cháu rất mong một ngày sắp tới sẽ được bác chỉ dẫn, cháu hy vọng rằng lần này cháu sẽ có duyên với bác.
        Mong anh trua nang đưa em vào danh sách chờ chú vuivui với ạ, em xin cảm ơn anh

Đây là một vài thông tin về cuộc đời cháu để bác có thể xác định mệnh chủ:

- Cháu tính tình là hay nản giữa chừng khi làm việc gì và rất hay nổi nóng khó kiềm chế

- Năm 1991 thì ông nội cháu mất

- Cuối tháng 8/2010 ông ngoại cháu vừa mất

- Năm 2006 cháu thi rớt đại học

- Cháu học Công Nghệ Thông Tin ở trường quốc tế và tốt nghiệp tháng 11/2009

Nhờ bác Vuivui luận dùm cháu về Sự Nghiệp, Tiền Tài và Vợ Con và nhờ bác xem thêm dùm sang năm 2011 3 lĩnh vực này cháu có khá hơn chút nào không ạ chứ hiện tại đã gần cuối năm 2010 rồi mà cháu chưa xin được việc?. Cháu xin chân thành cảm ơn

[img] http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/073007111988/1/Tuanva111988.jpg[/img]

Cảm ơn
        3
        trong 3 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kk321 Xem bài gởi
        2012 Sang năm lấy chồng, sinh đôi, và cháu thất tiết khi về nhà chồng!0
        ý bác ơi hình như bác trích dẫn lộn người rồi cháu là nam đâu phải là nữ mà lấy chồng bác
        Kẻ Phải Chết Cuối Cùng Vẫn Phải Chết
        Người Đáng Sống Cuối Cùng Vẫn Sẽ Sống

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Chào Bác Vui Vui,

Con đã từng xếp hàng chờ giải số bên TVLS (cách đây gần 2 năm), sắp đến lượt con thì bị ngưng lại.
        Chuyển qua đây con cũng đã nhờ trưanắng cập nhật (trang 22 topic này) thêm tên trong list nhưng đến giờ vẫn vô duyên nên chưa thấy tên con.
        Nay con làm lại từ đầu, xếp hàng ở đây tiếp hy vọng rồi cũng sẽ đến lượt mình.

Con post trước lá số của con, thông tin con đã nêu vài lần ở các bài viết trước, nên khi sắp đến lượt con sẽ post lại để bác dễ theo dõi hơn.
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/083005061985/1/NHKK.jpg[/IMG]

Con cám ơn bác,

Chúc bác sức khỏe dồi dào

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Các bạn thân mến các bạn chắc ko theo dõi thườgn xuyên rồi, chủ đề này chú VUI VUI đã giải quyết xong rồi, mình là người cuối cùng đã đcgiải mà,chắc phải đợt chú khi chú trở lại rồi mới có danh sách mới

Trang 59/62 đầuđầu ... 9495758596061 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn