Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 32/62 đầuđầu ... 22303132333442 ... cuốicuối
    kết quả từ 311 tới 320 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi unicorn Xem bài gởi
        Chào Bác Vui Vui,

Con đã từng xếp hàng chờ giải số bên TVLS, sắp đến lượt con thì bị ngưng lại. Con cứ tưởng số mình nó ko trôi chảy, giờ biết được Bác giải số ở đây và vẫn ưu tiên các bạn cũ con vui lắm.

Thời gian này, gia đình và bản thân con có nhiều biến chuyển, nên con muốn được Bác khuyên giải thêm.
        Lá số của con:
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/083005061985/1/NHKK.jpg[/img]

Sơ lược về con:
        - Hồi nhỏ mẹ con khó sinh con, lúc nhỏ con bệnh nhiều sau này lớn lên thì ít bệnh.
        - Từ nhỏ con học hành khá tốt. Sau khi tốt nghiệp, xin việc làm cũng không khó khăn nhiều. Con hiện đang đi làm trong ngành CNTT. Công việc đúng sở thích nhiều lúc có áp lực nhưng cảm thấy khá thoải mái.
        - Con có 1 chị hơn 3 tuổi. Năm 2004 chị Hai lấy chồng, 2007 chị hai có baby.
        - Đầu năm 2009 chia tay mối tình đầu (quen nhau 6 năm). Hiện tại con đã có người yêu khác nhưng vẫn còn lăn tăn linh tinh lắm Bác.
        - Cuối tháng 9 này Mẹ con sẽ sang định cư cùng chị Hai. Ba bị vướng thử đàm phải chờ kết quả. Nếu tốt thì cũng đi trong năm nay => Con bắt đầu phải sống 1 mình.

- Năm nay: Nhà con ở hiện tại có tranh chấp với dì ruột, có nguy cơ bị mất cả nhà. Nếu mất nhà sẽ phải tìm nhà, ở nhà thuê một mình hoặc trước mắt ở với ba

Hiện tại con gặp phải một số việc sau nhờ Bác xem giúp.

-1: Việc làm, tiền bạc...
        Vì những việc trên ,con mới bắt đầu biết suy nghĩ kỹ hơn về tương lai, công việc, mọi chi phí trong nhà... Trước mắt, với công việc hiện tại con chỉ có thể lo đủ cho con và Ba ( nếu ba bị ở lại và phải thuê nhà). Tuy nhiên con rất lo nếu công việc không ổn định hoặc bị bệnh chưa kể đến nhiều lúc con xài tiền cũng khá phí.

2. Nhà cửa: Liệu nhà hiện tại con đang ở có bị mất ko Bác?

3. Tình cảm:
        - Đây là vấn đề con rất đau đầu. Cung phu của con không được tốt lắm phải không Bác? Con cũng muốn lập gia đình, nhưng chuyện tình cảm con lại không xác định được. Con khó chịu, xét nét với người yêu, nhưng nếu là bạn thì lại thoải mái. Con cũng chỉ nhìn vào mặt xấu của người yêu cũng như của hôn nhân. :( Nếu cứ như vậy hoài con có cảm giác chính con đạp đổ đi hạnh phúc của mình vậy.

Mong Bác Vui Vui xem giúp con. Nếu có thông tin chỗ nào chưa rõ ràng, Bác Vui Vui cứ nói con sẽ cung cấp thêm.
        Con cám ơn Bác nhiều.
        Chào bác Vui Vui và mọi người. Sau khi kiểm tra lại list của bạn trưa nắng vẫn chưa có tên con trong danh sách.
        Con không rõ lần cuối trưanang cập nhật là khi nào, nên xin phép quote lại bài gửi trước của con, phiền trưa nắng cập nhật vào list giúp.

Nếu theo list cũ ở TVLS thì còn khoảng vài bạn nữa là đến lượt con rồi. :(, biết bác qua forum này hơi trễ nên lại phải xếp hàng, lót dép ngồi chờ ^^.
        Mong bạn trưa nắng cập nhật lại list giúp mình nha. Trước, mình có pm cho bạn khi gửi bài nhưng chắc bạn ko nhận được pm.
        Con cám ơn bác Vui Vui, cám ơn trưa nắng.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Bác Vuivui xem giúp cháu với ạ

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Chào bác Vui Vui, được nghe danh bác đã lâu. Kính mong bác Vui Vui bỏ chút ít thì giờ vàng ngọc xem cho cháu tử vi được không ạ.

Cháu sinh ngày 28/08/1981 ( dương lịch) sinh từ 5h sáng đến 5h30 sáng.

Kính mong bác lưu tâm. Cháu chân thành cảm ơn bác.
        thay đổi nội dung bởi: Ngotngao, 08-12-10 lúc 18:07

Cảm ơn
        5
        trong 2 bài viết

Cháu chào chú vuivui,

Dạo này ít thấy chú vào diễn đàn. Chắc chú rất bận rộn trong dịp này. Cháu chúc chú và gia đình sức khỏe,nhiều niềm vui, hạnh phúc trong dịp lễ Noel tới và New Year.

Cháu TN

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

Năm cũ sắp qua đi, năm mới sắp đến, SB xin chúc chú Vuivui và toàn thể các thành viên trong đề tài cũng như trong toàn diễn đàn một mùa Giáng sinh vui vẻ, an lành, một năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và may mắn.

Lâu rồi không thấy tin tức của chú Vuivui, mong là chú và gia quyến vẫn bình an.

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "songbuon" về bài viết có ích này:

vccc (23-12-10)

Cảm ơn
        29
        trong 4 bài viết

Kính gửi chú vuivui,

Ở trang 2 của topic này cháu có nhờ chú xem giúp cháu trường hợp cô bạn đồng nghiệp (cô bị tạt axit). Do thời gian nhờ chú đến giờ cũng dài nên có một số diễn biến mới về cô bạn cháu, cháu xin cung cấp thêm thông tin:
        Tháng này cháu vừa biết là cô ấy có tin mừng với anh chàng kia. Anh chàng này đã nộp đơn li dị sau mấy năm trời li thân kéo dài với vợ. Cháu ko biết chính xác cô ấy mang bầu mấy tuần, nhưng khi nhìn lá số tử vi cháu thấy ứng quá chú à. Tháng 11 + Năm nay hạn của cô bạn cháu có sao Thai, đào hỉ xung chiếu nữa. Nhưng khi nhìn đến hạn năm sau, cháu thấy khiếp sợ khi trùng trùng toàn sát tinh. Không biết cô bạn cháu có hề hấn gì không nữa.

Cháu xin hỏi chú: nếu tiểu hạn năm có Mã gặp Lưu thiên mã đồng cung + điếu khách + Đà la thì có quá phải lo ngại về vấn đề đi lại xe cộ ko ạ?

Cháu kính báo chú.

Cảm ơn
        74
        trong 5 bài viết

Bác ơi, cho cháu gửi lời chúc Giáng sinh an lành đến bác và gia đình bác nhé, cháu chúc bác một Noel ấm áp, hạnh phúc bên người thân a.
        Cháu,
        MH

Cảm ơn
        3
        trong 3 bài viết

Chúc chú Vuivui cùng gia đình, chúc các thành viên của diễn đàn Giáng sinh an lành và năm mới hạnh phúc.

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "gà béo" về bài viết có ích này:

vccc (23-12-10)

Cảm ơn
        12
        trong 1 bài viết

Cháu chào chú VuiVui, ai cũng biết hôm nay là Noen. Thời tiết ở Việt Nam lúc này biết nói sao nhỉ rất đẹp, trời có nắng, theo dự báo thì tối đêm nay nhiệt độ hạ thấp mới thực sự lý tưởng cho không khí Noen. Cháu kính chúc Chú và Gia đình nhiều Sức khỏe, đón Giáng sinh và năm mới An lành!
        thay đổi nội dung bởi: Luuly, 24-12-10 lúc 14:30

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

Chú Vui ơi, cháu mong tin chú quá. Không biết chú có được khỏe không hay có chuyện gì xảy ra mà chú bặt tin tức... Mong là mọi chuyện với chú vẫn ổn thỏa và chỉ là vì chú bận chuẩn bị cho mùa Giáng sinh và năm mới.

Trang 32/62 đầuđầu ... 22303132333442 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn