Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 17/62 đầuđầu ... 7151617181927 ... cuốicuối
    kết quả từ 161 tới 170 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        7
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi ychu Xem bài gởi
        Chị xuanhuong xem trả lời của chú Vuivui ở trên. Chú đã trả lời cô phuongmai cách đây không lâu.
        Xin cảm ơn bạn YChu, thời gian qua vì khách quan tôi k vào mạng được, hôm qua lên mạng tìm vội vàng đã bỏ qua phần trả lời của chú Vui Vui cho cô PM của tôi, vậy là lại viết thư hỏi chú Vui Vui một lần nữa, thật là có lỗi quá
        Một lần nữa rất cảm ơn bạn đã quan tâm, giúp đỡ.
        Chúc bạn vui, khỏe và hạnh phúc
        Thân chào
        Xuanhuong
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "xuanhuong67" về bài viết có ích này:

ychu (04-08-10)

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

Cảm ơn Trưa Nắng nhiều nha! Mình không dám nói nhiều, vì muốn dành đất để các bạn trình bày nguyện vọng với chú Vuivui, mà muốn nói cũng không được vì văn dở chữ xấu. Nhò công nghệ mà tự nhiên sửa được tật chữ xấu nhưng tật còn lại không giấu được, hihi.

Chú Vuivui ơi, cháu mong quá đi! Chúc chú nhiều sức khỏe để giúp các bạn trong diễn đàn nói chung và tất nhiên là cả cháu nói riêng nhé!

Cảm ơn
        21
        trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi adc80 Xem bài gởi
        Kính mong chú Vuivui cho cháu được xếp hàng trong danh sách chờ luận giải lá số của chú. Thời gian gần đây cháu có nhiều chuyện không vui và suy nghĩ nhiều nên cũng mong biết được chút ít về số phận để thuận theo số mà sống.

Cháu rất mong được biết nhiều hơn về chuyện tình cảm, chồng con (vì đến giờ sau mấy lần chia tay rất buồn vẫn chưa tìm được bến đỗ cho mình), sức khỏe và công việc cũng như những sự kiện quan trọng trong đời.

Mong Trưa nắng sắp xếp cho adc80 vào danh sách chờ với nhé. Cảm ơn trưa nắng nhiều.

Một số thông tin về bản thân:
        Ngày sinh: 08-08-1980 (28-06- Canh Thân)
        Giờ sinh: khoảng 04h15' sáng
        Ngoại hình: thấp người, lúc nhỏ còm còn bây giờ lại mập. Mặt to tròn, da ngăm, tóc dày mọc tốt, không có dị tật.
        Sức khỏe: nhìn chung tốt, chỉ hay bị đau đầu và mắt hơi bị cận.
        Là con út, có 1 anh trai (1978).
        Mẹ mất năm 2004.
        Các sự kiện: từ nhỏ đến 29 tuổi toàn đi học nên cuộc sống không có nhiều biến cố. Học tốt, bằng cấp tốt. Năm 1999 đi du học, năm 2008 về nước và đi làm trong ngành giáo dục (giảng dạy môn kỹ thuật cho một trường ĐH thuộc khối kỹ thuật) cho đến nay. Công việc cũng hay phải đi công tác.
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/2/041508081980/1/adc.jpg[/IMG]
        Chao chi , minh ko ranh ve tu vi nhung co nghiem chut ve lyso nen minh doan vui tí nhe xin dung gian , ky suu 2009 rat tot ,thang am lich nhe thang ngo ,mui than,tuat va cuoi nam hehe cuoi nam tot nhat . Thang xau (ty) thang nay rat xau a nha mem nua la tieu doi va thang dau nua . Nam nay thang 1 met moi wa troi luon,thang 3,4 chi co mac no ai ko ? thang 4 nay bi doi (2 nam lien den thang 4 nguoi ko duoc yen than)thang ngo vua roi tot moi viec nhe nhang thuan loi,thang 6,7 nay xau bi chuyen thi phi nam nay tot 1 la thang 9 do chi(tranh thu thang nay lum tien) vay dong nghiem chung chuc chi vui.

Cảm ơn
        6
        trong 1 bài viết

Chú vuivui thân mến , cháu đang có 1 chút việc cần chú tư vấn .. cháu đã send vào hòm thư của chú ... hi vọng được chú xem giúp ạ , cháu cảm ơn chú nhiều vì tất cả các bài viết của chú từ trước đến giờ dành cho cháu và mọi người .

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Cháu chào chú VUIVUI
        Em chào anh Trưa Nắng.

Hôm nay cháu mới vào diễn đàn, cháu có đọc các bài viết của chú VUIVUI ở bên tvls và theo chân sang đây. Cháu xin được đặt gạch, xếp hàng chờ chú VUI VUI giải số ạ.Nhưng ở trang 17 này, cộng với 1 list danh sách cũ,có lẽ cháu khá chậm chân rùi.hix

Nếu cháu được chú VUIVUI đồng ý giải đóan, và được ở list chờ của anh TRƯA NẮNG, dù lâu ntnào cháu vẫn chờ để có dịp tiếp kiến chú VUI VUI.

Sau đây là 1 số dữ kiện của cháu:( mẹ cháu nói cháu sinh giờ Thìn)

- Bố mẹ cháu đều làm ngành luật, và có danh tiếng.
        - Cháu là con trai cả, dưới có 1 cô em gái.
        - Cháu đang học Thạc sỹ MBA, khoảng 1,5 năm nữa sẽ lấy bằng. Cháu từng học ngành quản lý marketing ở 1 trường đại học liên kết với ÚC, du học tại chỗ
        - Cháu nhớ là khi gần hết lớp 12, thì cháu bị tai tạn xe máy, bị gẫy chân. súyt ko đựoc thi tốt nghiệp lớp 12, vì đã quá ngày thi, nhưng có sự can thiệp trong mối quan hệ của bmẹ, nên được thi riêng.
        - Măt cháu ko tốt, tháng 7 năm 2009, cháu có mổ mắt, giờ mắt được 9/10.
        - Cháu hay bị đau bụng, và bị viêm xoang. hay bị nghẹt mũi, chảy nước mũi.
        -Cháu đang tiến hành xin việc, hi vọng là đến lúc dc tiếp kiến chú thì đã xin được rồi, bây giờ đường công danh của cháu khá lận đận.
        - Cháu định 29 tuổi sẽ lập gia đình, bạn gái cháu sinh năm 86, bạn cháu nói cháu rất vô tâm, nhưng cháu rất tôn trọng bạn gái, và yêu nghiêm túc.
        - Da cháu khá đen, nhưng nét mặt đẹp,răng đều,mũi thẳng, tai khá đẹp, ko bị mụn, cháu cao 1m 68. chân hơi cong.

Cháu rất mong được có dịp tiếp kiến chú, có lẽ sau khi nhận được lời khuyên của chú VUIVUI, cháu sẽ định hướng được rõ ràng hơn

Chúc chú VUI VUI mạnh khỏe, hạnh phúc.
        Chúc anh Trưa nắng mọi điều may mắn.

Đây là lá số của cháu ạ.

thay đổi nội dung bởi: FOREVER.Y.LAN, 07-08-10 lúc 11:28

Cảm ơn
        2
        trong 8 bài viết

Default mong được bác vui vui quan tâm giải số giúp cháu

lời đầu tiên cháu xin kính chào chú vui vui, chào anh trưa nắng, chúc chú và anh luôn vui
        cháu mong chú vui vui giải số giúp cháu.
        cháu có đọc các bài viết của chú vuivui ở bên tvls và theo chân sang đây. em cũng xin 1 chân để chờ chú vuivui, nhé anh truanang
        mong anh trua nang đưa em vào danh sachs chờ chú vuivui với ạ, cảm ơn anh nhiều lắm, dù em biết là hơi muộn nhưng em vẫn cố
        mấy năm nay cháu hay có buồn phiền về cuộc sống của mình, cũng muốn được biết số mình ra sao để có hướng đi và hành xử tùy số
        mong được bác giải cho con về sự nghiệp, mối quan hệ với bạn bè, phúc đức và âm phần họ tộc, và con có nên đi du học hay không, con thích hợp với ngành nghề gì ạ
        một số thông tin sơ lược về ban thân con:
        lúc nhỏ, khoảng 4 5 tuổi con hay bị gãy tay(khoảng 3- 4 lần
        gì đấy)
        ba con là con út,
        ba mẹ con là người phúc hậu, hay lo cho con cái về phẩm hạnh và học tập tới nơi tới chốn
        năm 3 đại học, con từ lúc sinh ra dến khi đi học đại học chưa khi nào sống xa nhà

Một số thông tin về bản thân:

Ngoại hình: gầy, da ngăm, tóc ít,
        Sức khỏe: mắt bị cận .
        Là con út, có 2 chị gái.
        ngày sinh: con trình bày trên lá số, giờ sinh : con không rõ là giờ mẹo hay thìn
        lá số giờ mẹo:
        lá số giờ thìn:

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Thân gửi tới tất cả các Bạn quan tâm.
        Hy vọng các Bạn chú ý: Xin đừng gửi PM cho Tôi nữa. Hôm nay là ngày chủ nhật, định tâm vào chủ đề để giải tiếp theo danh sách, nhưng trong PM thấy nhiều thư quá, đành phải trả lời một số, trong đó có cả những người đã được hứa từ lâu. Nhưng trả lời không xuể. Vì vậy mà không giải tiếp được người trong danh sách. Thôi đành vậy, Hôm nay tôi xin kết thúc đọc PM , để dành thời gian giải số trên chủ đề. Vì vậy, những ai đã lỡ PM cho Tôi, xin ra chủ đề chờ đăng nhập vào danh sách - nếu còn nhu cầu.
        Xin cám ơn sự quan tâm của các Bạn.
        Thân ái.

9. Có 4 Hội viên đã cảm ơn đến "vuivui" về bài viết có ích này:

minhhoai (09-08-10),Petit soleil (10-08-10),ThienDi (10-08-10),vanhoai (10-08-10)

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Cả tuần nay, ngày nào cháu cũng vào topic vài lần để chờ đợi những lời giải đoán của chú VuiVui. May quá, chú Vuivui sắp giải lá số trên chủ đề tiếp rồi

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vuivui Xem bài gởi
        Thân gửi tới tất cả các Bạn quan tâm.
        Hy vọng các Bạn chú ý: Xin đừng gửi PM cho Tôi nữa. Hôm nay là ngày chủ nhật, định tâm vào chủ đề để giải tiếp theo danh sách, nhưng trong PM thấy nhiều thư quá, đành phải trả lời một số, trong đó có cả những người đã được hứa từ lâu. Nhưng trả lời không xuể. Vì vậy mà không giải tiếp được người trong danh sách. Thôi đành vậy, Hôm nay tôi xin kết thúc đọc PM , để dành thời gian giải số trên chủ đề. Vì vậy, những ai đã lỡ PM cho Tôi, xin ra chủ đề chờ đăng nhập vào danh sách - nếu còn nhu cầu.
        Xin cám ơn sự quan tâm của các Bạn.
        Thân ái.
        Cháu chào chú vuivui,

Qua PM, chú có hứa sẽ xem giúp lá số của bạn gái cháu, nhưng cháu thấy chú bận rộn quá nên không muốn làm phiền. Nay chú đã không nhận thêm PM nữa, cháu xin phép được xếp hàng ở đây để chờ chú lời giải của chú nhé.

Đây là lá số của bạn gái cháu, mà chú đã xác định mệnh chủ là Đào hoa:
        link

Sau sự việc lần trước, cháu đã chủ động chia tay với cô ấy nhưng cô ấy không đồng ý, nên cháu cũng chưa yêu ai khác, chú ạh. Nay do hoàn cảnh ở gần nhau, cô ấy quay lại với cháu, mà thật tình cháu không còn muốn yêu cô ta nhiều như trước nữa. Nhưng cháu sẽ nghe theo lời khuyên của chú. Cháu xin nghiệm lý vài lời như thế.

Nhờ chị truanang cho em vào danh sách chờ. Xin cảm ơn chú vuivui và chị truanang.

Cảm ơn
        3
        trong 0 bài viết

Chú Vuivui kính mến,

Mong Chú cho phép cháu được xếp hàng nhờ chú luận giải lá số nhé. Dù biết là danh sách rất dài nhưng cháu sẽ cố đợi.
        Phiền Bạn TruaNang cho thocon được vào list chờ nhé. Cảm ơn Bạn nhiều.

Sau đây là 1 số thông tin cơ bản về cháu :

- Ngày sinh : 05/03/1975 (Dương lịch) - 23/01 Ất Mão (Âm lịch)
        - Giờ sinh : sau 6 giờ sáng, trước 7 giờ
        - Nơi sinh : Hà Nội
        - Chuyển vào Saigon năm 1990 cùng ba mẹ và giờ vẫn đang ở cùng ba mẹ
        - Là con út trong gia đình (có 1 chị gái và 1 anh trai). Hiện tại cả chị gái và anh trai đều đã có gia đình và ở xa
        - Cao 1m65, da trắng, mắt hơi bị cận
        - Hiện đang làm trong ngành du lịch
        - Ba là con trưởng, mẹ là con út

link lá số của cháu : http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0...5/0/thocon.jpg

Cháu xin cảm ơn chú. Chúc Chú và Gia đình luôn khỏe mạnh và hạnh phúc.

Trang 17/62 đầuđầu ... 7151617181927 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn