Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 11/62 đầuđầu ... 9101112132161 ... cuốicuối
    kết quả từ 101 tới 110 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Trưa nắng ơi. tớ ở số 16 trong list cũ. Nhờ Trưa nắng apply tớ vào danh sách với nhé. Thanks Trưa nắng
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Trưa nắng ơi..tớ ở số 16 trong list cũ. Nhờ Trưa nắng apply lại cho tớ với nhé. Thanks Trưa nắng

Nguyên văn bởi Bach_duong Xem bài gởi
        Cháu Bạch_dương xếp hàng chờ chú vuivui giải số.
        Cháu đứng #16 trong list của bạn Trưa Nắng.
        Vài nét về con người cháu để chú xác định mệnh chủ.
        Là con thứ nhất (dưới cháu còn em gái), tính tình hiền lành, ít nói, sống nội tâm, không thích tranh đấu, hay thiếu tự tin vào bản thân, sức khỏe không tốt, hay đau bịnh
        Hồi nhỏ từng suýt chết đuối 1 lần (năm 7 hay 8 tuổi)
        Năm 2003 thi rớt đại học, đi học trung cấp 1 thời gian rồi bỏ
        Năm 2004 thi lại đại học và đậu
        Năm 2009 phải lên bàn mổ
        Lá số của cháuhttp://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/2...bach_duong.jpg
        kính nhờ chú Vuivui coi dùm cháu về gia đình, con cái và sự nghiệp sau này. Cháu và người có lá số này có thể đến được với nhau không ạ? chúng cháu đã xa nhau thời gian dài và hiện giờ tình cảm bạn ấy dành cho cháu hầu như là con số 0. Lá số bạn cháu http://http://www.lyso.vn/dichvu/las...1984/1/ABC.jpg

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

cuối cùng chị Trưa nắng cũng xuất hiện.
        chào mừng chị...
        đầu tiên e gửi lời cảm ơn sự nhiệt tình của chị đã dành cho mọi người
        hiii
        thật ra thì em đang khóai chí đây
        vì cái vụ "xì căng đan" này mà có lẽ ở trang hkls e sẽ ko phải xếp hàng lâu nữa, ở bên này còn 7 ng nữa là đến lựot e được tiếp kiến chú VUI VUI
        hehe
        Em có viết lại dữ kiên của lá số e ở trang 9, tuy vẫn chưa hài lòng lắm về giọng văn của e, vì e phải viết lại 2 lần mới gửi dc, nhưng e mong chị xóa dữ kiện cũa của lá số 40 của e, và thay vào dữ kiện ở trang 9,
        vì thời gian qua cũng mấy tháng rồi, cũng có vài thay đổi, và e viết đỡ rừơm rà hơn
        cảm ơn chị , hiiii
        nếu chị rảnh thì giúp e nhé, ko thì e cũng ko lấý làm buồn đâu
        hii

Cảm ơn
        0
        trong 3 bài viết

Hơ hơ , làm ơn đừng gọi mình là chị .

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi truanang Xem bài gởi
        oaí trưa nắng ơi tớ cũng từ danh sách cũ đấy tớ là loaken8x, số 56 bên danh sách cũ sang bên này đổi thành tháng chín xếp hàng từ đầu ở bên này sao ko cho mình vào danh sách thế
        Nắng update lại danh sách , có bạn loaken8x , menhkhongkiep dc add thêm .
        "Loaken8x đưa thêm 1 số thông tin về mệnh chủ cho nắng , để đưa thêm vào . Còn hongloan cũng có thể đc đưa thêm vào , bạn gửi lại cho nắng link lá số và thông tin mệnh chủ .

Danh sách :

http://tuvilist.summerhost.info/

Còn mọi người khác ko đc đưa thêm vào mong thông cảm cho chú vui , vì dù sao danh sách cũng rất dài rồi . "

Mình đưa thếm một số thông tin bạn trưa nằng đưa giúp mình vào nhé:

Mẹ mất năm 1997

Bố mất năm 2000

Chuyển nhà một lần vào năm 1992

Tốt nghiệp đại học năm 2004,

Nhà có 3 anh em một anh trai và một e trai

Đã từng bị gẫy tay, gãy chân một lần.....

đó là những sự kiện nổi bật nhất của cuộc đời loaken8x, trưa nắng úp dùm mình nha,CÁm ơn trưa nắng nhiều

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Phúc Lộc 86 Xem bài gởi
        cuối cùng chị Trưa nắng cũng xuất hiện.
        chào mừng chị...
        đầu tiên e gửi lời cảm ơn sự nhiệt tình của chị đã dành cho mọi người
        hiii
        thật ra thì em đang khóai chí đây
        vì cái vụ "xì căng đan" này mà có lẽ ở trang hkls e sẽ ko phải xếp hàng lâu nữa, ở bên này còn 7 ng nữa là đến lựot e được tiếp kiến chú VUI VUI
        hehe
        Em có viết lại dữ kiên của lá số e ở trang 9, tuy vẫn chưa hài lòng lắm về giọng văn của e, vì e phải viết lại 2 lần mới gửi dc, nhưng e mong chị xóa dữ kiện cũa của lá số 40 của e, và thay vào dữ kiện ở trang 9,
        vì thời gian qua cũng mấy tháng rồi, cũng có vài thay đổi, và e viết đỡ rừơm rà hơn
        cảm ơn chị , hiiii
        nếu chị rảnh thì giúp e nhé, ko thì e cũng ko lấý làm buồn đâu
        hii
        Vụ xì căng đan gì vậy ạ? kể chup nghe với. tò mò quá

Cảm ơn
        74
        trong 5 bài viết

Những bạn trong danh sách cũ cứ kiểm tra lại thông tin , nếu có thiếu sót gì có thể báo lại với mình . Mình sẽ update lại .
        Mấy hôm k vào mạng, hnay gặp c Nắng, vui quá, hì.
        Chị ơi, về phần thông tin của em, chị thay đổi giúp em phần luận giờ chị nhé, chỉ băn khoăn giờ Tỵ và Ngọ nữa thôi (nghiêng giờ Tỵ hơn, nhưng em vẫn muốn bác Vui Vui là người kết luận cuối cùng.
        Em cảm ơn chị.

Chị thay đổi phần này vào danh sách giúp em chị nhé.
        Sau đây là bảng khai chi tiết về cháu ạ :
        Cháu sinh ngày 10/09/1987 DL tứ 18/7 Đinh Mão.
        1. Là chị cả trong gia đình, sau có 1 em trai
        Thẳng tính, nhưng cũng khéo léo trong cư xử, đc mọi người đánh giá là ngoan, sống sòng phẳng. Trán hơi dô, da tương đối trắng, cao 1,60m, nặng 50kg.
        2. cháu vừa tốt nghiệp ĐH NT, đang làm XNK ở HN, đường học của cháu tương đối bằng phẳng, thấy mình may mắn vì những kì thi quan trọng thường đỗ ( hồi thi vào trường chuyên cháu đỗ 3 trường vào lớp Chuyên Toán, thi ĐH đc 27,5 )
        3. Mắt cháu k đeo kính, ngày xưa dù đọc nhiều nhưng k cận, dạo này do ngồi máy nhiều nên có dấu hiệu nhìn xa k rõ lắm , cuộc sống lành mạnh (rất lành mạnh) k ham mê những trò đỏ đen
        4. Bố mẹ cháu vẫn sống cùng nhau, bố là Giáo viên, mẹ là kế toán. Rất liêm khiết.
        5. Có 1 em trai thông minh, ngoan hiền nhưng nóng tính, thích nhẹ nhàng, hay dỗi
        6. Đã từng có tình cảm với 2 người, nhưng gọi là yêu sâu đậm thì chưa, vì hiện tại k thấy nhớ nhung hay lưu luyến về quá khứ cả..Yêu người thứ nhất lúc cuối năm 1 ĐH ( 2005) (yêu gần 1 năm) , người thứ 2 vào tết năm 2008 (kéo dài 2,3 tháng)
        7. Những Biến cố quan trọng:
        - 2002 : Thi đỗ 3 trường chuyên, chính thức sống cuộc sống xa nhà.
        - 2005: Thi đỗ ĐH NT
        - 2008 Em trai đỗ ĐH ( em trai em sinh năm 91)
        8. Bạn bè nhiều, nhưng càng lớn thấy càng xa dần, mặc dù đã từng có những tình bạn rất đẹp, càng lớn càng thấy sự khác biệt nhau về cách sống, hợp với những anh chị lớn tuổi. Tuy nhiên lúc nào cũng có bạn bè tốt bên cạnh.
        9. Gia đình 2 bên nội ngoại đều rất tốt ( thực sự là rất lành) chân chất, yêu thương con cháu, và cháu rất vui vì em luôn đc cả nội ngoại yêu nhất. Bà Ngoại mất tháng 12 Bính Tuất (2006), ông Nội mất tháng 5 Kỷ Sửu (2009)
        Bên Nội, đông anh em, ông bà Nội có 7 người con, ông bà ngoại có 4 người con, trong đó 1 bác đầu là con riêng của ông ngoại, bố là con thứ, mẹ là con út. Cả 2 bên nội ngoại đều có người đi nước ngoài làm ăn (ktế tạm ổn).
        10. Tài chính tạm thời tương đối bình thường, nhưng năm vừa qua cháu có làm thua thiệt khoản tiền lớn của bố mẹ, cháu đang nghĩ cách “bồi thường”, đến nay bố mẹ vẫn chưa biết vụ mất mát này.
        11. Tháng 9/2009 DL cháu có việc làm, tháng 4/2010 DL cháu nghĩ chỗ cũ, tháng 5/2010 cháu đi làm chỗ mới.

Cháu đang lăn tăn hai giờ Tỵ Ngọ, bác xem và cho cháu lời khuyên với ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.

Giờ tị :

Giờ ngọ :

Cảm ơn
        12
        trong 1 bài viết

Làm ơn lắng nghe thỉnh cầu của anh ấy

Cảm ơn
        0
        trong 3 bài viết

He he , ừm , tạm thế , ko nên làm loãng chủ đề chú vui nữa .

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

Chào bạn Trưa Nắng,

Mình là Sóng buồn, mình xếp thứ 36 bên TVLS. Mình cũng đã post bài trong trang 3 của chủ đề này. Mình xin cóp lại bài mình đã gửi cho chú ở trang này, mong Trưa Nắng update giùm mình thông tin của mình với nhé!

"Chào chú Vuivui,

Cháu Sóngbuồn cũng xin theo chân chú sang diễn đàn Huyền Không Lý Số với mong muốn như rất nhiều thành viên khác đó là mong có duyên được chú giải lá số để chúng cháu có thể tường rõ hơn về cuộc sống của mình trong các đại vận và tiểu vận sắp tới, tìm ra phương cách tốt nhất cho mình và cũng là để thấu hiểu bản thân mình hơn nữa.

Lá số của cháu là:

Cháu xin hỏi chú về gia đình, con cái, công danh, sự nghiệp của cháu. Liệu cháu có mấy con hả chú? Lần đầu cháu mang thai thì bị sảy. Lần 2 mới đậu một cạu con trai kháu khỉnh nhưng nuôi rất vất vả, hay ốm vặt. Có phải vì cung Tử Tức của cháu có Thất Sát không ạ? Các con của cháu sau này có ngoan ngoãn, hiếu thảo, có tài có đức không ạ? Liệu cháu sẽ phù hợp với ngành nghề gì và liệu buôn bán kinh doanh có phù hợp không ạ?

Cháu xin ghi một số sự kiện để chú kiểm chứng.
        Cháu hiện đang làm về chứng từ cho một công ty tàu biển. Cháu tốt nghiệp (loại giỏi) năm 2004 (làm tốt nghiệp xong năm này nhưng thực tế nhận bằng năm 2005), cháu lấy chồng năm 2005 (âm lịch 2004) và qua Úc năm 2005 (DL và AL), có con năm 2009.

Cháu cảm ơn chú rất nhiều. Chúc chú và gia đình vạn sự như ý.
        Cháu SB"

Cháu xin hỏi chú thêm một câu hỏi nữa về chồng cháu nữa được không a?
        Lá số của chồng cháu là
        Chồng cháu đang học sau đại học mà sao thấy khó khăn quá chú ạ. Gia đình cháu có dự định xin định cư ở Úc sau khi chồng cháu học xong mà sang đây đã gần 7 năm rồi mà chồng cháu vẫn chưa học xong. Chú có thể giúp cháu xem xem liệu chồng cháu có học xong được không và liệu chúng cháu có xin định cư được không chú? Cháu cảm ơn chú rất nhiều.

Cháu kính chúc sức khỏe cô chú!
        Cháu Sóng buồn.

Trang 11/62 đầuđầu ... 9101112132161 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn