Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 4/62 đầuđầu ... 234561454 ... cuốicuối
    kết quả từ 31 tới 40 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        18
        trong 13 bài viết

PM vào mạng thấy bài của bác , xin chân thành cảm ơn bác đã không quên lời hứa với PM. PM đã gọi điên cho cậu cháu . Để cung cấp thêm thông tin có lẽ hai vợ chồng nó sẽ vào diễn đàn để xin ý kiến bác sau.
        PM xin cảm ơn thịnh tình của bác
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        2
        trong 1 bài viết

Kính chào chú Vuivui !
        Trong tuần qua cháu đi học ở xa vài ngày thì được nghe em gái thông báo là chú đã ngưng xem tử vi bên diễn đàn cũ trong khi chỉ còn 1 người nữa là tới lượt cháu , theo danh sách Truanang thì cháu xếp thứ tự là 12 chú ạ, chú xem xong cho số thứ tự số 9 là tới cháu, đang rất hụt hẫng thì cháu được 1 người bạn cũng đang theo dõi trên diễn đàn thông báo là chú đã sang trang mới và có lập chủ đề giải lá số theo danh sách cũ, cháu rất mừng nên vội vàng vào đọc và theo lời bạn cháu đã gửi mail xin đăng ký ghi danh, hôm nay cháu đã được hồi âm chấp thuận và đăng nhập được vào trang web này nên rất vui mừng mong được chú xem xét cho lá số của cháu , cháu xin chân thành cảm ơn chú và chúc chú cùng gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, đặc biệt là mong sức khỏe của vợ chú thật tốt ạ.
        Sau đây là những thông tin về cháu đã gửi chú ở diễn đàn cũ xin copy qua để chú tiện theo dõi :
        Đây là lá số của cháu :

Cháu thi đại học năm 2000 và bị trượt trường Y , đậu đại học sư phạm nhưng hệ cao đẳng, năm sau cháu vừa học sư phạm vừa thi lại Y nhưng không đậu nên đành học tiếp.Năm đó ông ngoại cháu mất lúc cháu thi tốt nghiệp cấp ba.

-năm 2003 cháu ra trường nhưng không xin được việc mà ở nhà 1 năm phụ giúp bố mẹ bán hàng ở nhà ( bố mẹ cháu về hưu có mở quán ăn bán)

-năm 2004 ông nội cháu qua đời.

-năm 2004 cháu đi làm nhờ sự giúp đỡ quen biết của mẹ với một cô kế toán và dù cháu đi làm nhưng không hề thích chút nào, trường cháu dạy rất xa nhà nhưng dần dần cháu cũng quen.

-năm 2005 đánh dấu nỗi buồn về chuyện tình cảm của cháu, như cháu đã kể cháu quen 1 anh sinh năm 74 và không hề biết anh ta đã có vợ, sau này anh ta kể ra sự thật và năm đó cháu cũng chia tay mối tình đầu tiên trong đau khổ và ấm ức nhưng không dám nói với ai vì đó là lỗi do cháu đã không tìm hiểu kỹ và sáng suốt.

-năm 2007 tình cờ cháu quen 1 anh sinh năm 80, cảm thấy rất khâm phục và có tình cảm với anh ta nhưng chỉ là đơn phương vì thế sau khi cháu bày tỏ tình cảm của mình mà không thành thì cháu đã ngừng lại ở mối quan hệ bạn bè, dù thế như cháu nói ở trước cháu không hiểu sao cháu thấy có cảm giác như là duyên nợ dù nhiều lần cháu muốn quên hẳn anh ấy đi , cũng được ba năm làm bạn với nhau như thế rồi chú ạ, mỗi lần cháu gặp thì đều thấy vui vẻ và hạnh phúc dù biết là không đi tới đâu vì khoảng cách và vì quan trọng là anh ấy không hề yêu cháu.

-năm 2008 cháu gặp lại anh sinh năm 74 và cháu thấy với người đàn ông này cháu chỉ gặp toàn đau khổ mệt mỏi và dù tết rồi anh ta quyết tâm đến với cháu nhưng cháu vẫn thấy trong lòng không hề hạnh phúc, có lẽ tình cảm của cháu không còn nữa sau khi biết nhiều điều về anh ta hơn, vì thế cháu thấy tốt nhất là chỉ nên làm bạn bè bình thường mà thôi.

-năm 2009 cháu thi cao học và đậu, hiện cháu đang học.

-năm 2010 vừa rồi cháu thi tốt nghiệp bằng 2 anh văn và đậu rồi chú ạ .Tháng 3 âm lịch vừa rồi chú ruột cháu ở quê mất do bị ung thư. Bên nhà nội cháu đi xem định cải mộ cho ông nội cháu năm nay nhưng giờ đành chịu chú ạ, nghe nói mộ ông nội nằm ở nơi không được tốt lắm.

-năm nay cũng là năm cháu có gặp biến cố lớn, nỗi buồn khổ nhiều nhưng niềm vui cũng có , có lúc rất bi đát nhưng hiện giờ đã ổn hơn dù cháu vẫn thấy tương lai mình bấp bênh, cháu đang lo lắng về việc học cao học của mình, tháng 7 này cháu sẽ kết thúc việc học để bảo vệ đề cương và năm sau bảo vệ đề tài nhưng hiện giờ hoàn cảnh cháu thật sự khó khăn vì phải đối mặt với nhiều thứ nên không biết mình có hoàn thành được không...Việc học này rất quan trọng với cháu nhưng cháu đã gặp chuyện thế này không biết sao nữa ...Năm nay cháu không biết công việc của cháu thế nào nhưng có lẽ phải nghỉ việc chú ạ, không biết cháu có nên đổi ngành nghề làm việc của mình không nữa, dù sao cũng đã đi làm được 6 năm rồi.

Kính mong chú xem giúp và cháu cháu lời khuyên sáng suốt nhất.Cũng mong chú xem giúp cháu về đường tình duyên và con cái, số cháu liệu có phải ở một mình cả đời không chú ?

Trong năm nay cháu gặp hạn lớn như vậy nhưng gia đình cháu luôn bên cạnh và động viên cháu nhiều nên cháu đã có tinh thần hơn, người bạn sinh năm 80 của cháu cũng đã giúp cháu nhiều chú ạ !

Một lần nữa kính chúc chú cùng gia đình sức khỏe và bình an !
        thay đổi nội dung bởi: meouxinh, 04-07-10 lúc 16:58

Cảm ơn
        854
        trong 299 bài viết

Nhiều người đăng ký quá.
        Mong bác Vuivui tranh thủ giải quyết cho từng người một cách đều đặn thì mới không bị ùn tắc.
        Kính.

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

Mong sự có mặt của anh Huy Long trong chủ đề này để cùng hổ trợ cho nhu cầu xem số của hội viên. Mỗi một lá số được xem sẽ là một bài học về tử vi cho những hội viên có nhu cầu tìm hiểu môn huyền học này.

Chúc các bạn một ngày cuối tuần vui.

Thân mến,

Vân Từ
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

Cảm ơn
        2
        trong 5 bài viết

kính gửi chú vuivui!

thưa chú,cháu vừa có việc phải di chuyển 2 ngày,nơi đó ko có mạng,đến thời điểm này vừa về nhà cháu online ngay mà giờ đây viết tay vẫn còn run run ko dám tin những dòng chú vừa viết cho cháu là thật.cháu sẽ tạm nghỉ khoảng vài phút đi lấy nước lạnh uống đã rồi mới gõ tiếp được vì may mắn đến với cháu quá bất ngờ làm cháu hơi mất bình tĩnh!!!......

thưa chú,bên diễn đàn tvls,chú đã xác định giúp cháu lá số đúng là lá số sinh giờ ngọ,kể từ đó đến giờ cháu chỉ có dùng 1la số duy nhất ấy

sau đây là 1 vài mốc thời gian có biến cố có tính chính xác cao để chú xác định mệnh chủ :

_năm 2003 cháu đc tuyển thẳng đại học

_2004 tháng 12al cháu phẫu thuật thẩm mĩ mũi.khoảng ngày 24/12 al.hiện nay mũi cháu hay bị viêm mũi dị ứng

_5/2008 cháu tốt nghiệp đại học,cùng năm này khoảng tháng 6al cháu nhập viện vì di ứng thuốc

_19/11al/2009 cháu lập gia đình

_có 2 hạn nhỏ 2009 là cháu bị mất túi xách mất nhiều tiền tháng 5al/2009 và mất đtdd tháng 8al/2009.ngày mất khoảng mùng 8 tháng 8 al

thưa chú,có vài điều cháu xin phép được chú soi giúp như sau:
        1.Về gia đình nhỏ của cháu liệu có yên ấm ko?có biến có gì lớn xuyên suốt cuộc đời cháu ko a?
        2.Về con cái cháu đi xem thì có ng nói vợ chồng cháu sẽ khó khăn về đường con cái thuở ban đầu nên trong lòng cháu lúc nào cũng có tư tưởng mong mỏi.cháu đã đọc bài viết chú tư vấn cho cháu của cô phuongmai06 và vô cùng thích thú,nếu trên ls của cháu có báo hiệu sự trắc trở về đường con cái mà có thể khắc phục bằng cách này hay cách khắc,cháu kính mong chú soi đường giúp cháu!!!
        3.cũng như rất nhiều người khác cháu cũng ko khỏi băn khoan về tình trạng sinh kế cũng như công việc của mình trong tương lai.hiện tại công việc cảu cháu từ tháng 3al đến nay gặp trục trặc mà cháu chưa có phương án nào giải quyết.hiện tại chồng cháu vẫn đang trong giai đoạn đi tìm việc mới nên nếu cv của cháu có gì ko ổn quả thật làm cháu băn khoăn lo lắng vô cùng vì mình là nguồn thu nhập chính trong nhà.nếu có thể chú nghiệm lý công việc trong tương lai gần giúp cháu nhé!

cháu vô cùng cảm ơn chú!

thân kính

cháu Scarlet

TB:trước khi viết những dòng trên cháu đã xem lại bài viết của rất nhiều bạn gửi thông tin tới chú khi được chú nhận lời giải số bởi cháu ko biết viết sao cho phải.nhưng đúng là mỗi người mỗi kiểu.thôi thì cháu rụt rè đưa ra những ý chính mà trong cs cháu thường băn khoăn nhất.trong ls của cháu chú trông thấy gì mong chú hãy nói cho cháu tỏ.nếu là tin vui thì cũng là điều đag mừng còn là điều ko đẹp thì âu cũng mang lại tâm lý bình thản khi sự việc xảy ra!

cháu kính chúc cô chú mạnh khỏe,hạnh phúc!!!
        thay đổi nội dung bởi: scarlet204, 04-07-10 lúc 22:41

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Cháu chào chú vuivui, cháu lại xếp hàng mong có duyên chú xem qua lá số của mình. Cháu đặc biệt muốn chú xem giúp phần hôn nhân gia đình, con cái rồi đến công việc chú nhé. Trong lá số của cháu ở cung Phu thê có Thất sát tại Thìn có xấu lắm không chú, có cách nào cải được không ạ? Chú giúp với cháu nhé.
        Lá số của cháu:http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0...77/1/tutam.jpg

Một số thông tin liên quan:
        Nhà cháu có 4 chị em, 3 gái, em trai út đã mất khi nhỏ, cháu con thứ.
        1995 học ĐH, 1999 tốt nghiệp ĐH, 2001 kết hôn, 2003 sinh con gái, 2008 sinh con trai. 2005 đỗ CH, 2008 tốt nghiệp CH. Hiện làm kế toán.
        Chồng cháu sinh 18/7/1977, khoảng từ 2h đến 4h sáng, học cùng ĐH với cháu.
        Cháu cảm ơn chú nhiều.

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

anh vuivui, Huy Long cùng các bạn thân mến,

Chủ đề này của anh vuivui xem ra sôi nổi, nhu cầu của hội viên thì nhiều mà thời gian của anh vuivui nói riêng và của người chuyên khoa nói chung hình như còn giới hạn. Tuy đây là chủ đề do anh vuivui mở ra, và anh vuivui, ở một chỗ nào đó cũng đã kêu gọi sự tiếp tay của anh Huy Long, mong rằng anh Huy Long sẽ dành thời gian để chia sẻ với anh vuivui hầu giải quyết nhu cầu của các bạn trong diễn đàn. Hôm nay tôi đã trao đổi với anh Huy Long rất nhiều qua điện thoại về tình trạng chung của diễn đàn, hy vọng anh sẽ không ngại tiếp ứng cho chủ đề này, dù một số lớn hội viên có yêu cầu trực tiếp đến anh vuivui. Mong anh làm việc với anh vuivui để chia "công tác", hầu tránh trường hợp một lá số được giải bởi hai người.

Vài lời góp ý, mong khai thông được những bế tắc hiện hành.

Thân mến,

Vân Từ
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Thưa anh Vân từ , tôi thấy tốt nhất anh đừng nên tham gia vào các topic giải số của chú vuivui , sau chuyện tại TVLS anh đã làm dập tắt bao nhiêu vi vọng và sự chờ đợi bấy lâu của mọi người , giờ anh lai vào đây đưa y kiến của cá nhân mình vào . Anh nên đọc lại chủ đề của topic và nên hiểu nguyện vọng của mọi người khi vào đây nhờ giải số .Chúng tôi đều biết chú vuivui rất bận rộn nhưng chỉ cần được xếp hàng và chờ đợi chú giải lá số chú có thể giúp được đến ai là may mắn cho người đó rồi dù thời gian lâu mấy chúng tôi vẫn chơ được , dù chỉ là hi vọng thôi . Thế nên anh đừng có ý kiến gì hết để làm dập tắt nốt hi vọng cuối cùng của chúng thôi . Thân chào anh !

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "dolphin" về bài viết có ích này:

Petit soleil (05-07-10)

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Gửi anh Vân Từ!
        Những gì cần nói thì bạn dolphin đã nói hết rồi, mong rằng anh hiểu nguyện vọng của chúng tôi, được chờ đợi chú vuivui cũng là hy vọng và hạnh phúc của chúng tôi, mong anh đừng ý kiến gây hiểu lầm thêm nữa để mọi người thất vọng thêm lần nữa.
        Thân mến!

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính chào chú Vuivui
        Cháu nằm trong danh sách chờ bên TVLS , nay tiếp tục đề nghị chú giải lá số ở diễn đàn này.Xin được xếp hàng tại phòng chờ của chú.
        Cám ơn chú.
        Hoàn toàn ủng hộ ý kiến của hai bạn lucy và dolphin.

Trang 4/62 đầuđầu ... 234561454 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn