Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 60/62 đầuđầu ... 10505859606162 cuốicuối
    kết quả từ 591 tới 600 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính chào chú vuivui.Tình cờ ghé qua topic của chú cháu rất mừng và hi vọng được chú xem giúp cháu lá số của mình để cháu có thể sáng suốt bước tiếp con đường"đầy chông gai và thử thách" của mình
        Chào chú. Cảm ơn chú đã lập topic
        - Cháu sinh ngày: 10 / 06 / 1988 dương lịch, vào lúc 6h30 sáng ,chưa lập gia đình.
        _Chiều cao :1m64 nặng 50kg,da không tươi nhưng mặt trắng hơn người.
        _Nơi sinh: lý nhân-Hà Nam .Năm 2006 lên hà nội học cao đẳng và ở cùng bác gái ruột ko lập gia đình.Năm 2009 ra trường .1 thời gian thì xin được việc và may mắn được làm cho 2 công ty(công ty tài chính prudential làm đại diện cho vay và làm nhân viên kinh doanh IT cho tập đoàn hipt) nhưng đến đầu năm 2010 do ko may nên phải nghỉ việc ở cty Prudential và làm kinh doanh cho HIPT đến đầu năm 2011 thì cháu xin nghỉ để học liên thông.Tháng 7 âm lịch vừa rồi cháu làm ở cty báo chí truyền hình việt nam nhưng do công việc ko phù hợp nên cuối tháng cháu nghỉ luôn.
        _Hiện tại cháu đã học xong liên thông đại học khoa tài chính ngân hàng nhưng còn nợ mấy môn phải học lại và đợi năm sau mới có bằng,cháu cũng đang học tại chức ngoại ngữ ở trường ĐH Hà Nội đầu năm sau kêt thúc.Giờ cháu đang chờ 1 số cty duyệt hồ sơ để đi làm.
        _ Năm 2006 bà nội cháu mất và hiện tại ông ngoại đang ốm rất nặng có thể không qua được năm nay.
        Cháu là con út trong gái đình có 1 chị và 1 anh trai.Gia đình cháu trước khá giả nhưng sau bố cháu làm ăn thua lỗ nên hơi khó khăn.Bố hiện tại làm cán bộ xã.Năm 10 tuổi cháu cãi nhau với anh và bỏ nhà đi sau đó có người giúp gọi về cho gia đình và nhận 2 bố ẹm nuôi từ sự việc đó.
        _Hồi nhỏ chết hụt nhiều lần ,đã 4 lần bị động dao kéo vào người(hồi 5 tuổi bị chú hàng xóm đi bắn chim bắn vào phải mổ 2 lần để lấy đạn ,năm 16 tuổi cắt abidan,tháng 5-2010 mổ ruột thừa......
        _Từ nhỏ cháu đã cảm thấy thiếu may mắn vì luôn có cảm giác sống thiếu tình cảm của gia đình(cháu không hợp với ai trong nhà kể cả anh chị e)hơn nữa vì gia đình xảy ra nhiều sự cố, thường phải chứng kiến cảnh tranh cãi của bố mẹ cộng thêm sự khó khăn về kinh tế nên cháu luôn có ý nghĩ chán nản và than trách, trong lòng luôn cảm thấy buồn phiền nhưng bề ngoài thì luôn vui vẻ lạc quan nên không ai hiểu được cháu .Về chuyện tình cảm cháu cũg vô cùng lận đận cháu đã bị tan vỡ đến 3 cuộc tình toàn với những lí do không đâu vào đâu và người chia tay trước ko phải là cháu.Mối tình nào của cháu cũng đến và đi rất nhanh (chỉ tồn tại từ 1 đến 2 tháng).Tháng 7 vừa rồi cháu mới chia tay mối tình thứ 3 (quen và yêu nhau được hơn 1 tháng ).không biết đến khi nào cháu mới được yên ổn về mặt tình cảm và có đc tình duyên thật sự của mình.Với tình trạng này không biết cháu sẽ có cuộc sống thế nào vì cháu là người sống thiên về tình cảm và bị tình cảm chi phối rất nhiều.

Mong chú xem giúp cháu về cung quan lộc và cung phu(chuyện tình cảm và cuộc sống gia đạo sau này),cũng như vận hạn của cuộc đời mình ..đây là lá số của cháu
        Rất mong sẽ sớm nhận được hồi âm của chú.Chúc chú luôn vui khỏe!
        thay đổi nội dung bởi: funnygirl0688, 13-09-11 lúc 14:03
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Ôi, biết bao giờ chú Vui Vui mới rảnh vào xem cho mọi người trong danh sách còn lại đây?
        Chúc chú Vui Vui nhanh rảnh rỗi.

Cảm ơn
        5
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi loaken8x Xem bài gởi
        Các bạn thân mến các bạn chắc ko theo dõi thườgn xuyên rồi, chủ đề này chú VUI VUI đã giải quyết xong rồi, mình là người cuối cùng đã đcgiải mà,chắc phải đợt chú khi chú trở lại rồi mới có danh sách mới
        Chú vuivui còn hẹn mình vì chưa giải quyết xong nhưng do thấy chú vuivui bận quá nên mình cũng không nên nhắc nhở. Thôi thì tuy duyên vậy chú vuivui nhỉ.

Cháu chúc chú vuivui và gia đình luôn khỏe mạnh và hạnh phúc.

Cháu TN

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vuivui Xem bài gởi
        Tốt thì có chứ. Như chú đã nói rồi, cháu có những cách cứu giải kỳ lạ. Thường là "ăn rồi đổ vỏ cho người khác" hoặc tưởng "chết' mà rồi chả sao cả. Mở mắt ra thì thấy người khác bị hại chứ không phải là mình. Đó là cái "được" lớn nhất. Nhưng nếu cháu nghĩ nhiều cho người thân thì việc Tu để "có" kiếp nạn mà được người thân thì hay quá còn gì. Bởi tử vi chúa tể của phúc tinh tại ngọ đóng ở phúc. Như người ta hay nói, có tu bảy kiếp thì mới có phúc như thế, chứ không tai nạn, họa kiếp như thế thì sao mà qua được

à mà không phải là năm sau mới cưới đâu, năm nay ăn hỏi, năm sau về ở với nhau rồi !!!!

Thân ái.
        Chú ơi. Cuối năm rùi, cháu biết là mình k có cái đám cưới như chú dự đoán rùi ạ. năm nay cháu chưa thể cưới được, vì công việc cháu chưa ổn định. và vì 1 lý do khác, nên nếu thuận lợi thì năm sau mới cưới.
        hix

Cảm ơn
        12
        trong 43 bài viết

Hai bác chủ của 2 quán Tuvi dạo này đi đâu biệt tăm, không mở hàng nữa sao nhỉ?
        Nếu 2 bác bị tước giấy phép kinh doanh rồi thì treo biển đóng cửa cho mọi người khỏi mong ngóng.
        Xin cám ơn.

Cảm ơn
        16
        trong 8 bài viết

chú Vui ơi chú Vui
        hiện tại,Cháu làm công việc liên quan tới luật pháp và đất đai rùi, thấy người ta bảo công việc cũng nhiều cạm bẫy và cám dỗ. cuối năm nay cháu cũng k có xảy ra đám cưới đâu chú à, còn hơn 2 tháng nữa, và cháu có thể chắc chắn là k xảy ra.Theo dự định là vào mùa thu năm 2012 cháu mới lên xe hoa. cháu k biết sau này cháu có liên quan tới tài chính như 1 nghề nữa k, nhưng hiện tại cháu k làm GDV ở ngân hàng nữa. Cháu k có duyên với ngành tài chính như dự đoán rồi
        Nếu chú quay lại, xin hãy cho cháu 1 nhận định
        cháu là STT 40 trong list của anh Nắng
        Cảm ơn chú

Cảm ơn
        28
        trong 0 bài viết

-Chào các cao thủ luận đoán lá số Tử vi:
        Dự đoán lá số tương lai cháu bé gái vừa mới chào đời bị bỏ rơi.4h30 ngày 20/11/2011(27/10 giờ Dần) phát hiện cháu bé gái mới đẻ bị bỏ rơi chưa cắt rún,được cứu sống và số mệnh cháu bé tương lai như thế nào chưa rỏ,tạm thới được chính quyền địa phương tạm dưỡng.
        Dựa vào các thông tin trên xin cao thủ Tử vi luận đoán dùm mệnh số cuộc đời cháu bé này.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính gửi chú vuivui, chú có thể xem hộ cháu lá số năm nay được không ạ, Vì từ đầu năm( từ mùng 1 tết) vấn đề tiền bạc của cháu sao nó ý ẹ quá, không biết trong năm nay cháu có gặp gì may nắm không về tình cảm và sự nghiệp. Cháu cung cấp một số thông tin về mình như sau:
        - Da hơi ngăm, mặt tròn, mập tương đối, mắt cận
        - Nhà có 3 chị em, là út.
        -Tốt nghiệp năm 2010, làm ở ngoài được nửa năm hiện đang ở nhà phụ gia đình buôn bán.
        Mong chú xem hộ cháu. Cám ơn chú trước...
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/063015121989/2012/Châu Ngọc Quý.jpg[/IMG]

Cảm ơn
        3
        trong 1 bài viết

Cháu là thành viên mới đăng ký khi biết chú vuivui sinh hoạt trên diễn đàn này. Nếu chú quay lại xem giúp mọi người trên diễn đàn thì cháu xin được đăng ký a.

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

nếu chú vuivui quay lại diễn đàn cháu cũng xin đăng ký ạ

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn