Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 118

Hybrid View

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Tôi muốn chữa bệnh về da như nổi mụn, mề day,... thì nên dùng tượng số nào. Xin cảm ơn!
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi bxtminh Xem bài gởi
        Tôi muốn chữa bệnh về da như nổi mụn, mề day,... thì nên dùng tượng số nào. Xin cảm ơn!
        Chào bạn bxtminh ! Theo tớ biết thì phổi chủ về da, nếu phổi mạnh thì có thể giải tỏa độc tính của cơ thể ra ngoài và không làm cho da tổn thương. Tuy nhiên biểu hiện bệnh ngoài da như bạn nói thì có thể do nhiều nguyên nhân, ví dụ như : gan yếu, viêm da do thời tiết, do tắm nước nóng làm lớp bảo vệ da bị hư tổn.
        Theo đó bạn nên thử các nhóm số sau :
        (1) Nhóm số trực tiếp là 0002 : Bạn xắp xếp niệm khi bị mụn và ngứa, nổi mề đay. Bạn nên dành cả ngày đầu tiên để niệm dãy số này;
        (2) Nhóm số phụ 2000.60 bạn niệm buổi sáng khi thức giấc hoặc ban ngày(do dãy số này làm lợi tiểu);
        (3) Nhóm số để hoạt hóa ngũ tạng (gan thận) 650.3820 (số này bạn niệm khi đi ngủ vì có thể nó sẽ gây buồn ngủ)
        Ghi chú : Tốt nhất là bạn đọc thầm cho thoát hơi ra khỏi miệng, nếu đọc ý niệm thì phải cho thát hơi ra đường mũi.
        Cần phải có nơi thanh tịnh để tập trung niệm tượng số.
        Trước khi niệm bạn làm như sau : Đứng hoặc nằm ngửa (thả lỏng cơ thể) Hít khí vào (chú ý căng bụng, không phải hít vào phổi), thở ra thì xẹp bụng. Bạn hít thở đều đều khoảng chừng 10 lần rồi bắt đầu niệm số. Khi hít vào (căng bụng) thì không niệm, khi thở ra thì niệm, một hơi một lần niệm, đều đều...
        Có người đọc sau 5-10 phút là có hiệu quả, nhưng cũng có người đọc 1 đến 2 ngày sau mới có hiệu quả, nên bạn cần kiên trì niệm. Nếu có biểu hiện khó chịu thì dừng lại, niệm sang dãy số khác. Chúc bạn thành công !

Cảm ơn
        3
        trong 136 bài viết

Ico167R (158)

Trích Nguyên văn bởi bxtminh Xem bài gởi
        Bạn Nên uống nước nhiều theo cách của GSTS Lâm-quang-Thường trong Công-thức ăn-Lạt thải-Độc thì có Hiệu-quả rỏ-ràng và nhanh-chóng hơn nhiều đấy .
        Chớ niệm-số theo chu-dịch lúc trước tôi có thử 1 thời-gian mà cảm-thấy O có hiệu-quả rỏ ràng gì cả .

vài-Lời nhắn-nhũ Bạn lối đi tìm lại Sức-khỏe TỐT .....

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn