Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/4 123 ... cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 34
        Cảm ơn
        13
        trong 9 bài viết

Default Kính nhờ các vị cao nhân xem giúp!

Kính nhờ các vị cao nhân xem giúp!

--------------------------------------------------------------------------------

Xin mọi người hiểu về tử bình xem dùm lá số hai vợ chồng của Janas với. Sau đây là những thông tin của Janas:
        Vợ sinh ngày 2-11-1977 DL (21-9 AL) lúc 18:30, Hà Nội
        Gia đình có: bố mẹ, bản thân là con một.
        Nghề nghiệp: Vừa thất nghiệp đầu năm 2009, tạm thời viết báo (cộng tác viên) nên vẫn có thu nhập. Bản thân có tật ở chân tay.
        Chồng sinh ngày 20-6-1973 DL (20-5 AL) lúc 20h
        Gia đình: bố mẹ và 2 em trai. Hiên giờ là công chức nhà nước, rất vất vả, sống xa gia đình.
        http://www.lyso.vn/dichvu/lasotutru/...1973/1/chồng Janas.jpg
        Janas kính mong các vị cao nhân trong diễn đàn xem giúp vợ chồng Janas về công danh và con cái. Cưới nhau gần 3 năm mà Janas vẫn chưa có con. Không biết đến năm 2010 này vợ chồng Janas có tin vui không?
        Mong mọi người chỉ giáo. Janas xin chân thành cảm ơn.
        thay đổi nội dung bởi: Janas, 28-08-09 lúc 09:14
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Janas" về bài viết có ích này:

PhongLinh (25-03-10)

tom's Avatar
        tom is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        2,302
        trong 684 bài viết

Hi Janas
        lá số của janas có kim rất vượng (ấn) nên khắc đường con cái ( thương,thực) nặng.trụ giờ ở đất bệnh. hiện đang đại vận (30-39t ) vận giáp dần ( thương vận) ở vượng địa,nên khoảng này dễ có con,còn vận ất mão (thực) (40-49t ) không nên có con vì vận này xung khắc trụ giờ con cái nếu có cũng dễ bịnh tật
        năm nay kĩ sữu có tỵ,dậu,sữu tam hợp hóa kị thần kim và dụng thần đinh mộ ở sữu nên thất nghiệp là đúng rồi hì hì.lá số bạn từ 50t trở lên sẽ rất tốt
        lần sau coi cho ông xã nhé

4. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "tom" về bài viết có ích này:

Janas (28-08-09),PhongLinh (25-03-10)

Cảm ơn
        13
        trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tom Xem bài gởi
        Hi Janas
        lá số của janas có kim rất vượng (ấn) nên khắc đường con cái ( thương,thực) nặng.trụ giờ ở đất bệnh. hiện đang đại vận (30-39t ) vận giáp dần ( thương vận) ở vượng địa,nên khoảng này dễ có con,còn vận ất mão (thực) (40-49t ) không nên có con vì vận này xung khắc trụ giờ con cái nếu có cũng dễ bịnh tật
        năm nay kĩ sữu có tỵ,dậu,sữu tam hợp hóa kị thần kim và dụng thần đinh mộ ở sữu nên thất nghiệp là đúng rồi hì hì.lá số bạn từ 50t trở lên sẽ rất tốt
        lần sau coi cho ông xã nhé
        Bác Tom ơi, Janas muốn hỏi là sang năm 2010 Janas có thể xin được việc làm không ạ? Vì có tật và trước đây Janas học một ngành mà rất khó xin việc, nên bây giờ không đủ tự tin để xin việc. Định là sẽ có thai, sinh con năm nay (khi thất nghiệp) để năm sau tìm việc mới. Vậy mà...
        Janas xin cảm ơn bác Tom nhiều.

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Janas" về bài viết có ích này:

PhongLinh (25-03-10)

tom's Avatar
        Cảm ơn
        2,302
        trong 684 bài viết

Hi janas
        năm sau canh dần(2010) xung,hình, hại với chi năm tỵ ,chi ngày hợi và dụng thần đinh hỏa gặp năm dần là đất tử nên chắc cũng còn khó kiếm được việc.(cũng đừng quá lo đây chĩ là dự đoán thôi )
        lá số của ông xã đinh hỏa sinh tháng ngọ nên dùng thủy dụng thần điều hầu,thân vượng còn đang ở ấn vận giáp dần( 34-43t) nên còn vất vã.đại vận quí sữu (44-53t) giống trụ năm chắc có biến đỗi trong cuộc sống .cẩn thận năm 55t (Đinh mùi ) hợp với chi năm,chi giờ thành tam hình sữu, mùi , tuất.
        hai vợ chồng có lá số bổ sung cho nhau (nữ cần hỏa vượng của chồng) (chồng cần thủy vượng của vợ ).tuổi chồng vợ là sữu,tỵ hạp nhau
        thay đổi nội dung bởi: tom, 29-08-09 lúc 07:36

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tom" về bài viết có ích này:

PhongLinh (25-03-10)

Cảm ơn
        13
        trong 9 bài viết

Hi janas
        năm sau canh dần(2010) xung,hình, hại với chi năm tỵ ,chi ngày hợi và dụng thần đinh hỏa gặp năm dần là đất tử nên chắc cũng còn khó kiếm được việc.(cũng đừng quá lo đây chĩ là dự đoán thôi )
        lá số của ông xã đinh hỏa sinh tháng ngọ nên dùng thủy dụng thần điều hầu,thân vượng còn đang ở ấn vận giáp dần( 34-43t) nên còn vất vã.đại vận quí sữu (44-53t) giống trụ năm chắc có biến đỗi trong cuộc sống .cẩn thận năm 55t (Đinh mùi ) hợp với chi năm,chi giờ thành tam hình sữu, mùi , tuất.
        hai vợ chồng có lá số bổ sung cho nhau (nữ cần hỏa vượng của chồng) (chồng cần thủy vượng của vợ ).tuổi chồng vợ là sữu,tỵ hạp nhau
        Janas cảm ơn bác Tom đã nhắc nhở. Sức khỏe chồng cháu hơi yếu, cứ ốm đau suốt lại phải xa nhà, thiếu thốn. Bác Tom ơi, bác nói lá số 2 vợ chồng Janas bổ sung cho nhau, vậy là Janas có thể giúp chồng trong cuộc sống, sự nghiệp của chồng phải không ạ? Nếu bọn cháu làm ăn chung thì có tốt không hả bác?
        Năm 2010 xung với tuổi Janas chắc cũng khó có con phải không ạ? Bố Janas cũng tuổi Canh Dần, từ hồi sinh Janas, bố Janas rất lận đận trong sự nghiệp. Dù không muốn sinh con năm 2010 vì sợ con khổ nhưng Janas sốt ruột lắm, bác ạ.
        Cảm ơn bác Tom đã nhanh chóng hồi âm.

10. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Janas" về bài viết có ích này:

PhongLinh (25-03-10),tom (29-08-09)

tom's Avatar
        Cảm ơn
        2,302
        trong 684 bài viết

Hi janas
        Năm canh dần xấu mà mang bầu cũng giảm bớt nạn đó.tuổi hai vợ chồng cùng làm ăn chung là ngon lành.còn bố tuổi canh dần năm sau là gặp năm tuổi cũng dặn bác trai cẩn thận.

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tom" về bài viết có ích này:

PhongLinh (25-03-10)

Cảm ơn
        13
        trong 9 bài viết

Hi janas
        Năm canh dần xấu mà mang bầu cũng giảm bớt nạn đó.tuổi hai vợ chồng cùng làm ăn chung là ngon lành.còn bố tuổi canh dần năm sau là gặp năm tuổi cũng dặn bác trai cẩn thận.
        Bác Tom ơi, cho Janas hỏi chút nữa. Liệu Janas có thể thụ thai tự nhiên không hay phải nhờ tới y học can thiệp? Chồng Janas làm xa nhà, nên Janas định làm thụ tinh nhân tạo hoặc cao hơn trong năm 2009 hoặc 2010 này, vậy liệu khả năng thành công có cao không ạ hay là Janas cứ phải "ngồi chờ" thế này? Ông xã cháu thì không thích lắm.
        Janas xin lỗi vì hỏi bác Tom nhiều quá.

14. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Janas" về bài viết có ích này:

PhongLinh (25-03-10)

tom's Avatar
        Cảm ơn
        2,302
        trong 684 bài viết

Hi janas
        cái này phải hỏi bác sĩ cho chắc ăn.hoặc janas vào website: bac si .com.đăng nhập thành hội viên ,các bác sĩ chuyên môn sẽ giúp cho bạn. Chúc bạn mau sớm có em bé .

16. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "tom" về bài viết có ích này:

Janas (29-08-09),PhongLinh (25-03-10)

Cảm ơn
        13
        trong 9 bài viết

Janas đã gặp bác sỹ rồi ạ. Thực ra, bác sỹ cũng chả thể khẳng định là có thành công cao không. Sở dĩ Janas hỏi bác Tom vấn đề đó là vì muốn biết ông Trời đã muốn cho Janas cái "lộc" đó hay chưa thôi ạ. Cảm ơn bác Tom về lời chúc.
        Bác Tom xem thêm dùm Janas đường công danh, sự nghiệp của ông xã Janas với bác nhé. Giờ vợ chồng Janas mỗi người một phương, mấy năm rồi vợ chồng khốn đốn vì nợ nần, gia đạo lủng củng suýt dẫn đên ly hôn và giờ là hai bàn tay trắng, không nhà cửa, xe cộ, con cái chỉ dư dả mỗi tình cảm vợ chồng thôi bác ạ. Chồng Janas rất khổ tâm, tự ti khi gần 40 tuổi mà sự nghiệp vẫn là sô 0.
        A! Janas muốn hỏi bác Tom chuyện nữa là chuyện trong đời Janas có thể ra nước ngoài được không hả bác? Từ bé tới lớn, Janas bị bố mẹ quản lý chặt lắm, tới giờ vẫn không thoát được sự phụ thuộc ấy. Không hiểu đến khi nào Janas mới được ra nước ngoài học hỏi.
        Mong bác Tom giúp đỡ.

18. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Janas" về bài viết có ích này:

PhongLinh (25-03-10)

tom's Avatar
        Cảm ơn
        2,302
        trong 684 bài viết

Hi janas
        lá số bạn có ấn(mẹ) ( kim) dày đặc lại là kị thần nên bạn bị mẹ quản lí kĩ là vậy.
        lá số bạn trụ giờ rơi vào chữ bệnh.
        để ghi xuống lời bình trong sách về chữ bệnh ở trụ giờ là:nữ mệnh cột giờ có bệnh,tính tình ôn thuận,như nữa đời vợ chồng ly biệt hoặc chồng làm ăn thất
        bại,con ít hoặc hay đau ốm luôn
        vì số hai người hợp chặt gốc rễ trụ năm nên khó bỏ nhau.năm 2007 (đinh hợi) là xấu nhất cho hôn nhân
        lá số chồng trụ tháng có lộc như bị phạm không vong thành ra nữa đời thường gặp trắc trỡ.
        Khuyên chồng cố gắng lên vào 40t bắt đầu vào vận hạn tốt rồi như phãi coi chừng sức khõe.
        lá số của janas có dịch mã ở trụ năm và trụ ngày và đại vận giáp dần(30-40t) này xung ty,hợi đáng lí phải có di chuyễn,thữ chờ thêm xem sao? (tính đi nước nào học vậy?)
        muốn coi có con phải xem thêm phần tướng mệnh.như bây giờ muốn có con quá thì phải nhờ các bác khác giúp sắp xếp phong thủy nhà lại ,kích hoạt cung tử tức bằng phong thủy(vào mục tư vấn phong thủy mà hỏi nhé )
        và bạn vào mục tư vấn dịch số đặt câu hõi bác văn Hoài hoặc Thanh Từ coi dùm một quẽ thì biết lẹ khi nào có con
        thay đổi nội dung bởi: tom, 30-08-09 lúc 11:30

20. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "tom" về bài viết có ích này:

Janas (31-08-09),PhongLinh (25-03-10)

Trang 1/4 123 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Kính nhờ các Cao Nhân xem dùm Huyền Không.
        By lebatrung in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 23
        Bài mới: 10-12-13, 15:07
      2. Kính nhờ các cao nhân luận giải dùm lá số
        By thelongroad in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 3
        Bài mới: 25-10-09, 10:30
      3. Trả lời: 11
        Bài mới: 05-10-09, 14:15
      4. Kính nhờ các bác coi giúp!
        By hieu1984 in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 2