Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài: Tin nhắn

Cảm ơn
        286
        trong 1,208 bài viết

Default Tin nhắn

Chào admin, có thể nào bạn tăng phần trữ tin nhắn lên mức "tối đa dự trữ" được không? Vì cái "bandwidth" phần pm cứ 2, 3 ngày là gây vấn đề. Dĩ nhiên là tôi cũng xóa bớt rồi nhưng vẫn phải thường xuyên xóa liên tục, cũng hơi hơi...lười...

Cảm ơn
        286
        trong 1,208 bài viết

Cám ơn admin, tôi đã được tăng "hầu bao" và đã gửi trả lời đến bạn, tuy nhiên có sự cố là cho dù tôi có ghi tên bạn vào "danh sách bạn bè" thư cũng không được gửi đi... Khi đọc thông báo "bạn phải xóa tên trong danh sách chặn" thì tôi có xem lại, tôi chưa hề có tên nào trong đó cả. Vì sao thư vẫn không gửi đi?
        Khi nào rảnh bạn nói rõ cho mọi người rõ hơn một chút về vụ này được không?

3. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "kimcuong" về bài viết có ích này:

forest (16-09-09)

Cảm ơn
        42
        trong 39 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kimcuong Xem bài gởi
        Cám ơn admin, tôi đã được tăng "hầu bao" và đã gửi trả lời đến bạn, tuy nhiên có sự cố là cho dù tôi có ghi tên bạn vào "danh sách bạn bè" thư cũng không được gửi đi... Khi đọc thông báo "bạn phải xóa tên trong danh sách chặn" thì tôi có xem lại, tôi chưa hề có tên nào trong đó cả. Vì sao thư vẫn không gửi đi?
        Khi nào rảnh bạn nói rõ cho mọi người rõ hơn một chút về vụ này được không?
        - Do KimCuong thêm bạn vào danh sách Bạn Bè nhưng chưa gửi yêu cầu kết Bạn đến tên người bạn của KimCuong.

- KimCuong làm như sau:

Bước 1, Tại menu Hồ Sơ -->chọn mục Quan hệ bạn bè -->sau đó đánh tên bạn của KimCuong vào ô Thêm Thành viên vào danh sách... --> sau đó nhấn nút Thêm bạn vào danh sách

Bước 2, Sau khi Thêm bạn xong thì nickname sẽ hiện ở trên --> sau đó nhấn chọn (check box) tên nickname vừa thêm sau đó nhấn nút Đã sửa xong.

Bước 3, Tiếp theo là đợi Bạn của Bạn chấp nhận yêu cầu kết bạn là KimCuong gủi được tin nhắn tới cho họ.

Trường hợp khác nhanh hơn: là sau khi đánh tên bạn bè vào ô Thêm Thành viên vào danh sách... --> thì bạn nhấn nút Thêm bạn (lúc này hệ thống tự động chọn nickname và gửi Yêu cầu kết bạn) có nghĩa là bỏ qua Bước 2 như đã nói ở trên!

Thân ái,
        QTV. Huyền Không Lý Số.

5. Có 3 Hội viên đã cảm ơn đến "admin" về bài viết có ích này:

forest (19-09-09),kimcuong (19-09-09),thienvietnam (03-03-12)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn