Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/5 đầuđầu 1234 ... cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 44
        Cảm ơn
        15
        trong 9 bài viết

Chết rồi, mình sơ ý quá, trong lúc rối ren lại quên mất điều quan trọng nhất là ghi nhớ ngày, tháng…giờ làm sao đây, nếu ko có thông tin này bạn ko giúp đc phải ko (mình chỉ nhớ trong khoảng từ 20-23/2DL). Vậy đành chờ sự việc theo như dự đoán của bạn của ThaiHoa. Nhân đây, sẵn bạn có lòng giúp, theo cách của bạn thì mình có việc nữa muốn nhờ bạn: mình còn một việc rất muốn xem kết quả thế nào, việc này ko kém phần quan trọng so với việc mình đã nhờ tư vấn ở trên. Là vậy: mình có một công việc đã thực hiện xong trong năm 2010, đến tận bây giờ vẫn chưa nhận đc quyết toán xong, mình cũng đã thực hiện gieo quẻ bằng đồng tiền, lần này có ghi lại ngày tháng: Thứ 2, ngày 28/2/2011DL (26/1ÂL), đc quẻ Sơn Thủy Mông (động hào 2,4,6) → Lôi Địa Dự, câu hỏi trong lúc gieo quẻ là: trong tuần có đc kết quả duyệt hồ sơ ko? Với ý như vậy có thể luận đoán đc điều gì? Bạn giúp mình nhé. Thân chào.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        15
        trong 9 bài viết

ý, còn giờ Mùi nữa chứ, thiếu hoài....đầu óc mình giờ nó vậy đấy.

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

Trích Nguyên văn bởi panh Xem bài gởi
        Chết rồi, mình sơ ý quá, trong lúc rối ren lại quên mất điều quan trọng nhất là ghi nhớ ngày, tháng…giờ làm sao đây, nếu ko có thông tin này bạn ko giúp đc phải ko (mình chỉ nhớ trong khoảng từ 20-23/2DL). Vậy đành chờ sự việc theo như dự đoán của bạn của ThaiHoa. Nhân đây, sẵn bạn có lòng giúp, theo cách của bạn thì mình có việc nữa muốn nhờ bạn: mình còn một việc rất muốn xem kết quả thế nào, việc này ko kém phần quan trọng so với việc mình đã nhờ tư vấn ở trên. Là vậy: mình có một công việc đã thực hiện xong trong năm 2010, đến tận bây giờ vẫn chưa nhận đc quyết toán xong, mình cũng đã thực hiện gieo quẻ bằng đồng tiền, lần này có ghi lại ngày tháng: Thứ 2, ngày 28/2/2011DL (26/1ÂL), đc quẻ Sơn Thủy Mông (động hào 2,4,6) → Lôi Địa Dự, câu hỏi trong lúc gieo quẻ là: trong tuần có đc kết quả duyệt hồ sơ ko? Với ý như vậy có thể luận đoán đc điều gì? Bạn giúp mình nhé. Thân chào.
        đáp:hồ sơ sẽ dc duyệt,vào ngày mùi hoặc thân,dậu,nhưng trong hồ sơ này có điều hơi mờ ám
        riêng bản thân bạn thì đang lo lắng,có việc gì đó ko rõ ràng
        cho mình hỏi bạn có con chưa?
        hoặc con cháu nhà bạn có đang bị bệnh gì ko?
        và bạn có van vái cái gì mà chưa thực hiện với bề trên ko?
        thiên thời-địa lợi-nhân hòa

Cảm ơn
        15
        trong 9 bài viết

Chào bạn phiphươnghô! Ý bạn hơi mờ ám là thế nào mình chưa rõ lắm..???!, nhưng theo mình thì ko có gì phải lo lắng vì chuyện này, mình chỉ muốn biết bao giờ mới đc giải quyết xong thôi, vì chắc chắn phải thế, có điều là thời gian cứ bị kéo dài nên mình muốn nhờ diễn đàn dịch lý và các bạn xem giúp. Có thể là trong quá trình giải quyết phải qua nhiều cấp nên bị chậm lại, có phải ý này ko.
        - Còn vấn đề tiếp theo: con mình ko bị bệnh gì, các cháu bình thường nếu ko kể thỉnh thoảng có bị cảm sốt chút đỉnh, có phải ý bạn hỏi bệnh kiểu này hay bệnh như thế nào? Bạn có thể nói rõ hơn ko, mình hơi lo.
        - Câu hỏi cuối: mình cũng ko van vái gì nên cũng ko gặp phải chuyện chưa thực hiện như bạn hỏi.
        Xin cảm ơn bạn.

Cảm ơn
        15
        trong 9 bài viết

Phiphươnghô…bạn đâu mất sao ko thấy??? giúp mình thêm vài dòng nữa nghen.

Cảm ơn
        15
        trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài gởi
        Chào bạn Panh!

Trong khi chờ đợi các ACE, TH dự đoán thử trường hợp quẻ này ,
        Hợp đồng đang được xem xét , đến chừng cuối tháng 01 và đầu tháng 02 al có tin tốt .
        1-Thaihoa ơi, giờ đã coi là hết hạn chưa mà mình vẫn chưa thấy động tĩnh gì...

...............................

2-Còn bạn Phiphươnghô, chả thấy quay lại, "ĐỘN" mất rồi..

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Trích Nguyên văn bởi panh Xem bài gởi
        1-Thaihoa ơi, giờ đã coi là hết hạn chưa mà mình vẫn chưa thấy động tĩnh gì...

...............................

2-Còn bạn Phiphươnghô, chả thấy quay lại, "ĐỘN" mất rồi..
        Chào Panh!
        Chờ thêm 05 hôm nữa, không có tin thì TH nói trật rồi ! hu hu !
        Chiến thắng không kiêu căng,
        Thất bại không nãn lòng.

Cảm ơn
        15
        trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài gởi
        Chào Panh!
        Chờ thêm 05 hôm nữa, không có tin thì TH nói trật rồi ! hu hu !
        Cám ơn thaihoa đã hồi âm, cùng thời điểm này mình còn nhiều việc quan trọng mà lòng muốn đoán lắm, cộng với ham “đoán.. đoán” nữa..hi..hi, nếu đc nhờ bạn giải giúp quẻ mới gieo chiều nay nhé, hy vọng thaihoa ko bỏ qua (quẻ gieo đồng tiền trong lúc tâm tư rất..rất …rất muốn biết kết quả nên chắc là linh lắm nhỉ). Mình đc quẻ SƠN LÔI DI – THIÊN PHONG CẤU (trời ạ….động cả 5 hào từ dưới lên, tưởng động luôn cả hào thượng nữa..). Hỏi kết quả sự việc có được như ý ko, ko biết dịch nói thế nào. Bạn có vui lòng thử giúp mình lần nữa ko, mai có lẽ là có kết quả, dù gì mình cũng muốn đoán thử để có kinh nghiệm, mình sẽ thông báo kết quả sau khi bạn đoán (nếu đã có). Cám ơn thaihoa và chúc bạn khỏe, vui.

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Chào bạn Panh !
        Thất bại không nãn lòng mà ! chúng ta tất cả đều đang học hỏi, bạn có bụng thì mình cũng sẵn lòng không ngại .
        Quẻ này động 05 hào , tâm bạn xao động rất nhiều ( gieo ngày ất sửu, tháng tân mão ?)
        Hỏi công việc có được như ý không ?
        đại tượng cho thấy là phải chờ đợi tin tức vì muốn Cấu thì phải Di.
        ở đây thấy có người có chức quyền giúp sức , nhưng vận hạn mình còn, nên Kết quả không toại ý được, bạn cứ nghiên cứu thêm, chứ theo TH, quẻ này thì có kết quả nhưng chậm !
        Chúc bạn an vui.
        Thái Hòa
        Chiến thắng không kiêu căng,
        Thất bại không nãn lòng.

Cảm ơn
        15
        trong 9 bài viết

Cảm ơn bạn thaihoa, thực ra là mình đang định bán một căn nhà, khách coi xong hẹn ngày mai trả lời, rồi chẳng thấy tin tức gì (có phải quẻ thì ko xấu lắm, ko nói rõ thất bại, có đúng thế ko nhỉ) nhưng mình hiểu coi như ko thành. Bởi đây là thực tế giúp mình có cơ hội học hỏi nên mình cũng ko ngại đưa lên hỏi bạn và các anh chị em trong diễn đàn. Rất cảm ơn thaihoa đã nhiệt tình đóng góp ý kiến. Đúng như bạn nói: thua không nản, mình vẫn nghĩ đó chỉ là thời chưa tới mà thôi, tất cả còn ở phía trước…nếu có gì mới mình sẽ thông tin tiếp để cùng suy ngẫm. Chào bạn và chúc vui.

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "panh" về bài viết có ích này:

thaihoa (14-03-11)

Trang 2/5 đầuđầu 1234 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn