Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 3/4 đầuđầu 1234 cuốicuối
    kết quả từ 21 tới 30 trên 44

Hybrid View

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Trích Nguyên văn bởi phiphươnghô Xem bài gởi
        http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=2000

chào cả nhà !lâu lắm rồi mình mới có dịp rãnh rỗi mà vào đây,hôm 3-3 đang trao
        đổi với bạn panh về quẻ dịch là hôm sau 4-3 mình hạ sinh em bé,mình có gieo quẻ dịch xem về sinh nở trong mục dịch số,sẵn đây mời các bạn kiểm nghiệm
        dùm luôn,coi xem luận dịch theo pp lời thoán hay hào động,dụng thần,cách nào chính xác hơn .
        quẻ dịch mình gieo trước khi sinh trong đường link ở phía trên.
        chào bạn!
        trong khi chờ các ACE, TH tạm trả lời trước.
        quẻ này đuợc ân quang, cuồi cùng được mẹ tròn con vuông!
        THái Hòa
        Chiến thắng không kiêu căng,
        Thất bại không nãn lòng.

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài gởi
        chào bạn!
        trong khi chờ các ACE, TH tạm trả lời trước.
        quẻ này đuợc ân quang, cuồi cùng được mẹ tròn con vuông!
        THái Hòa
        chào thái hòa!quả thật như lời bạn nói mẹ tròn con vuông,sinh rất mau ứng với lục xung của quẻ thuần,,ban đầu bác sỹ nói mổ vì từ sáng nhập viện 6h -trưa 14h mà tử cung nở chỉ dc 4 phân,đến 15h nở 8ph nên cuộc sinh diễn ra rất thuận lợi trong vòng có 15p là e bé chào đời,ứng với quẻ trước xung sau hợp.
        thiên thời-địa lợi-nhân hòa

Cảm ơn
        10
        trong 7 bài viết

http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=2000

chào cả nhà !lâu lắm rồi mình mới có dịp rãnh rỗi mà vào đây,hôm 3-3 đang trao
        đổi với bạn panh về quẻ dịch là hôm sau 4-3 mình hạ sinh em bé,mình có gieo quẻ dịch xem về sinh nở trong mục dịch số,sẵn đây mời các bạn kiểm nghiệm
        dùm luôn,coi xem luận dịch theo pp lời thoán hay hào động,dụng thần,cách nào chính xác hơn .
        quẻ dịch mình gieo trước khi sinh trong đường link ở phía trên.
        An quẻ :
        [IMG]http://i1108.photobucket.com/albums/h418/tieukiem112/f1d437b1.jpg[/IMG]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        10
        trong 7 bài viết

có phải bạn phải mổ?
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

thái hòa ơi quẻ dịch cũng có sao ân quan nữa sao?cách an sao ân quang đó ra sao,bạn có thể chia sẻ dc ko vậy?

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

quẻ thuần tốn này hào tử tôn vượng đía phát động hóa phụ khắc trở lại,nhưng phụ nhập mộ tại nhật nên tạm thời chưa khắc dc,tuy hào phụ hãm,hưu tù thật lại
        còn nhập mộ là mộ thật,nhưng mình đang lo là tháng 9 âm lịch này xung khỏi mộ liệu phụ mẫu có tác oái dc ko?với tháng 9 âm thì khí của nó vẫn chưa vượng,còn bị khắc,nhưng sang tháng 10,11 âm sẽ ít nhìu tác động đến đứa con của mình đây,hơn nữa lâm phi xà là có việc ko bình thường

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

quẻ thuần tốn này hào tử tôn vượng đía phát động hóa phụ khắc trở lại,nhưng phụ nhập mộ tại nhật nên tạm thời chưa khắc dc,tuy hào phụ hãm,hưu tù thật lại
        còn nhập mộ là mộ thật,nhưng mình đang lo là tháng 9 âm lịch này xung khỏi mộ liệu phụ mẫu có tác oái dc ko?với tháng 9 âm thì khí của nó vẫn chưa vượng,còn bị khắc,nhưng sang tháng 10,11 âm sẽ ít nhìu tác động đến đứa con của mình đây,hơn nữa lâm phi xà là có việc ko bình thường
        Chàophihuongho!
        Cảm ơn bạn đã phản hồi thông tin. Ngày nhâm quý thổ xà tàng , sao quí nhân( ân quang) đóng tại Thế và Tử tôn, nên TH tổng hợp thêmdữ kiện quẻ xung biến hợp mà đoán đấy thôi. tháng 9,10 thủy vượng, có ít nhiều tác động đến hài nhi, nhưng năm nay, Mão lâm Thái tuế phù trợ cho mẹ và con là Đại ân quang, nên TH nghĩ là bạn không phải lo lắng lắm.
        Chúc bạn an vui
        THái Hòa
        Chiến thắng không kiêu căng,
        Thất bại không nãn lòng.

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài gởi
        Chàophihuongho!
        Cảm ơn bạn đã phản hồi thông tin. Ngày nhâm quý thổ xà tàng , sao quí nhân( ân quang) đóng tại Thế và Tử tôn, nên TH tổng hợp thêmdữ kiện quẻ xung biến hợp mà đoán đấy thôi. tháng 9,10 thủy vượng, có ít nhiều tác động đến hài nhi, nhưng năm nay, Mão lâm Thái tuế phù trợ cho mẹ và con là Đại ân quang, nên TH nghĩ là bạn không phải lo lắng lắm.
        Chúc bạn an vui
        THái Hòa
        cám ơn thái hòa đã an ủi!bây giờ thì mình đã hỉu sao ân quang là thiên ất quý nhân rồi,mình cứ tưởng là sao ân quang giống bên tử vi ,mình luận quẻ chú trọng vào dụng thần là chính,còn các thần-sát thì chỉ minh họa thêm,quan trọng là dụng thần.
        sẵn đây mình có 2 quẻ này nếu thái hòa am hiểu về lĩnh vực này thì
        vào luận cùng mình luôn nhé!
        do mới sinh nên thể chất còn hơi yếu,1 hôm đang nằm trên giường bỗng bị lạnh dọc sống lưng,tay chân rất khó chịu,miệng thì run,ko kiểm soát dc bản thân chính mình,rất khó tả giống như có vong âm nhập vào định mượn khẩu nói chuyện vậy,xảy ra 1 tháng nay rồi,từ ngày đó đêm mình khó ngủ ,có khi thức trắng.vì lúc trc mình có vong người cô theo nên mình biết cảm giác này,nhưng trị hết rồi cách đây 2 năm,giờ lại có những cảm giác lạnh sống lưng y chang trc,thấy nghi quá nên gieo quẻ thư:
        NGÀY ẤT MÙI-THÁNG ẤT MÙI(6)-GIỜ SỬU

HỎA ĐỊA TẤN THUẦN KHÔN

quan quỷ tị hỏa.(o) h.vũ huynh đệ dậu kim

phụ mẫu mùi thổ..

huynh đệ dậu kim.thế(o) p.xà phụ mẫu sửu thổ

thê tài mão mộc..

quan quỷ tị hỏa..

phụ mẫu mùi thổ..ứng
        thay đổi nội dung bởi: phiphươnghô, 16-08-11 lúc 15:09

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

mình thì thấy là có 2 vong,1 nữ,1 nam,nhưng khi đi nhờ người chuyên trị bệnh vong,thì pà bảo là cô minh chứ ai,mà nguyện vọng của cô mình đã thực hiện đầy đủ rồi,cô hứa vào chùa quy y tam bảo rồi,cách đây 4 tháng cô có về vô xác pà nội mình,cô nói có ăn cơm thì mời cô về ăn,cô độ cho,mà pà thầy thì bảo là cổ nữa,mình hỏi pà thầy:'con là cháu ruột của cổ,bộ cổ ko thương sao mà biết cháu mình mới sinh nở mà theo làm gì,pà thầy bảo tại ko có tu nên ko biết thương con,thương cháu,vì lúc trc ông nội mình về bảo thôi lập phần mộ cho cô kế mộ ông đi cho cô dc toại chí,còn pà thầy thì cứ khư khư bảo đem vong của cô
        gửi trên núi,nhưng mình ko làm theo lời pà thầy,nên giờ pà oán mình nên bảo cô
        lại theo mình nữa,ko độ gì hết.
        nhưng mình ko tin lời pà thầy đó đâu,dù gì cũng cô ruột,máu mủ làm sao theo phá dc,mình thấy trong quẻ có nhật-nguyệt lâm mùi thổ sinh thân,mà mùi lâm hoa cái(chắc tìm người có tu hành cao giúp dc?),mình thấy mấy bạn bị vong có cho địa chỉ chùa linh quang tịnh xá ở quận 4,sài gòn,thầy chỉ việc để tay lên bách hội là biết hết,có rất nhìu ng xếp hàng hảng ngày để chờ thầy trị bệnh,nên mình quyết đi 1 chuyến thử xem,mặc dù từ nhà lên sài gòn cũng khá là xa.

NGÀY QUÝ MÃO(16)THÁNG THÂN(7)-GIỜ TÝ

HỎA ĐỊA TẤN HỎA SƠN LỮ
        quan quỷ tỵ hỏa.
        phụ mẫu mùi thổ..
        huynh đệ dậu kim.thế câu trần
        thê tài mão mộc..(o) chu tước huynh đệ dậu kim
        quan quỷ tỵ hỏa
        phụ mẫu mùi thổi..ứng huyền vũ

thái hòa xem mình có nên đi ko?vì đi vừa tốn kém chi phí ăn,ở,xe mà sợ ko hết bệnh,sư thầy này có khả năng ko?(trị bệnh miễn phí hoàn toàn)
        thay đổi nội dung bởi: phiphươnghô, 16-08-11 lúc 15:15

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

sao ko thấy ai vào luận nhỉ?hay là lĩnh vực này mọi người đều pó tay hết rồi
        bây giờ mình ko biết có nên lên sài gòn tìm đến chùa linh quang cầu cứu sư thầy
        đó ko?vì 1 khi quyết định đi rất tốn kém,mình rất muốn truy ra gốc rễ để trị cho tận gốc,đặng còn có tinh thần mà lo làm ăn kiếm tiền nuôi con nhỏ.
        xin cho mình 1 lời khuyên!
        thay đổi nội dung bởi: phiphươnghô, 17-08-11 lúc 21:21

Trang 3/4 đầuđầu 1234 cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn