Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 5/5 đầuđầu ... 345
    kết quả từ 41 tới 44 trên 44
        Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

mà sao khi vào tới chùa mình ko hề có cái cảm giác rợn người hay sợ sệt khi quỳ trước sư gì hết,chứ hôm bữa kia mình đi xuống chỗ pà thầy trị vong lúc trc cho mình đó,mình trình bày là đang nằm trên giường thì bỗng dưng bị lạnh dọc sống lưng........vậy vậy cho pã nghe,khi pà thầy rờ vào người mình thì y như có 1 luồng điện lạnh chạy ngang qua vậy,mình nổi hết cả da gà,ớn lạnh cả người(trước đây cũng như thế mỗi khi đi trị,thầy rờ vào lưng hay đầu mình đều rợn người cả)còn hum qua,sư thầy này đưa tay lên đầu mình,mình ko hề có cảm giác đó,chả lẽ cái vong đó nó xuất ra chạy mất rồi sao???
        thiên thời-địa lợi-nhân hòa

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

sao qua nay ko thấy TH đâu nhỉ?có kết quả để kiểm chứng rùi mà sao ko thấy vào đàm luận chi hết vậy ta?

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Trích Nguyên văn bởi phiphươnghô Xem bài gởi
        sao qua nay ko thấy TH đâu nhỉ?có kết quả để kiểm chứng rùi mà sao ko thấy vào đàm luận chi hết vậy ta?
        chào bạn!
        TH đây, mọi việc đâu còn đó. Hôm vừa rồi, pot bài lên, đợi hoàikhông thấy bạn vào diễn đàn.Đành phải out đến hôm nay.
        Tiếc thay ! chúng ta đã luận đúng hướng , nhưg bạn không đi hết con đường...
        quẻ Tấn - lữ cho cho thấy :
        1/ khôn là tượng rỗng ruột, biến Cấn che đậy bách hội, ứng với tài lâm thân mà sinh cho tử khắc lại Quỉ.
        2/Quỉ đang tù thì làm sao mà nhập vào bạn được.Nên bạn không cảm nhận lạnh sống lưng khi người thầy chữa bệnh là phải thôi.
        3/ Phụ mẫu hào 5 là người đứng đầu của chùa,chính là cứu mạng cho bạn, nhưng bạn không tận chí để gặp họ thì làm sao mà chữa trị?
        bạn kiểm tra lại thôngtin trong quẻ xem để nghiệm chứng .
        THái Hòa
        Chiến thắng không kiêu căng,
        Thất bại không nãn lòng.

Cảm ơn
        116
        trong 57 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài gởi
        chào bạn!
        TH đây, mọi việc đâu còn đó. Hôm vừa rồi, pot bài lên, đợi hoàikhông thấy bạn vào diễn đàn.Đành phải out đến hôm nay.
        Tiếc thay ! chúng ta đã luận đúng hướng , nhưg bạn không đi hết con đường...
        quẻ Tấn - lữ cho cho thấy :
        1/ khôn là tượng rỗng ruột, biến Cấn che đậy bách hội, ứng với tài lâm thân mà sinh cho tử khắc lại Quỉ.
        2/Quỉ đang tù thì làm sao mà nhập vào bạn được.Nên bạn không cảm nhận lạnh sống lưng khi người thầy chữa bệnh là phải thôi.
        3/ Phụ mẫu hào 5 là người đứng đầu của chùa,chính là cứu mạng cho bạn, nhưng bạn không tận chí để gặp họ thì làm sao mà chữa trị?
        bạn kiểm tra lại thôngtin trong quẻ xem để nghiệm chứng .
        THái Hòa
        haizz!hôm thứ 6 vừa rồi mình vừa đi sg về lúc 20h30,23h mấy mình vừa vào thấy TH còn ol,vừa gửi bài trả lời xong là TH đã out rồi,bận chăm sóc em bé suốt,lại còn ru bé ngủ,nên giờ giấc lên mạng ko thứ tự dc.
        mình ko tận chí gặp sư sao?
        haizz!thật sự là trong chuyến đi này mình bị cản trở đó TH àh,mà người cản trở lại chính là người thân cận với mình nữa chứ,đi trị bệnh mà oái ăm thay lại đi chung với 1 người vốn ko hề tin mấy chuyện vong âm chi hết,đó là xã mình,mấy điều TH nói cũng khá khớp với quẻ,có 1 vị phật tử chỉ mình đi lên lầu tìm gặp người chủ trì của chùa,người này cao tay ấn hơn người sư trị cho các bệnh nhân hàng ngày,mà đi lên thì ko gặp dc,lúc chiều 15h tính quay lại thì bị o.xã cản trở,chẳng lẽ phải đi lên SG 1 chuyến nữa sao???? haizz!
        mình vừa dc 1 người chỉ đi gặp 1 vị sư(người dân tỉnh mình hay gọi lả sư VẠN)vị này là người tạo ra chùa và đồng thời là chủ trì,hay đi qua lại giữa việt và mỹ,chùa đó nằm ở hướng tây nam so với nhà mình,cũng hơi xa,từ nơi mình ở đi đến đó khoảng 45p,còn từ đây lên sg mất 5 tiềng + phải ở trọ 1 đêm.
        quẻ mình gieo là ngày ẤT MÙI thứ 2 tuần trước,đến thứ 6 mình đi khám ở b.viện sẵn ghé nhà pà thầy trị vong,sao khi pã rờ vào người mình thì mình ớn lạnh rất khó chịu,đó là ngày KỶ HỢI xung tị hỏa ko vong,còn ngày thứ 6 vừa rồi(BÍNH NGỌ) khi ơ sg,sư thầy sờ tay lên đầu thì ko hề có cái cảm giác như ở nhà pà thầy kia,thật khó hỉu
        cám ơn TH đã phản hồi giúp cho mình dc mở mang thêm nhiều kiến thức,chuyến này mình tìm gặp người sư ở hướng tây nam đó xem sao,rồi pm kết quả của quẻ thứ 1 để chúng ta cùng kiểm chứng.
        phải gấp rút giải vong ra thôi,chứ để lâu hao tổn nguyên khí chết...

Trang 5/5 đầuđầu ... 345

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn