Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/2 12 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 20
        Cảm ơn
        52
        trong 61 bài viết

Default Mệnh Tử Vi miếu tại sao vẫn khó khăn ?

Em chào các anh chị trên diễn đàn, e có một số điều thấy thắc mắc muốn các anh chị bớt chút thời gian giúp em mặc dù em biết các anh chị rất bận. Em sinh năm 1980, lấy chồng năm 2004, đến nay đã có 2 con trai, 1 cháu sinh năm 2004, 1 cháu năm 2009. Về công danh sự nghiệp thì 2 vờ chồng e cũng ko đến nỗi, vợ chồng cũng hòa thuận. Tuy nhiên từ năm 2009 đến nay vợ chồng e quá lận đận về đường làm ăn. Năm 2009 thì bị bạnlừa mất tiền. Năm 2010 làm ăn kinh doanh cũng chẳng ra sao, động đâu thì mất đấy. cuối năm 2010 e chuyển nhà, vĩ cũng muốn thay đổi do sợ nhà cũ phong thủy kém rồi mất hết. Sang năm nay cung ko ăn thua, thực sự vợ chồng e đag rất lo lắng vì ko biết mình hợp gì để làm ăn nữa, đến giờ đang quá khó khăn. Rất mong các anh chị trên diễn đàn bớt chút thời gian, thương gd e, xem rồi chỉ bảo cho vợ chồng e hợp đất cát, hay kinh doanh chứng khoán,... để bọn e có hướng. Cộng với giúp e xem cuộc đời e trong các giai đoạn thế nào, nếu ko nên làm ăn cũng để e còn biết, chứ ko cứ cố mà số ko được chỉ thêm hỏng việc.

[IMG]http://d.f5.photo.zdn.vn/upload/original/2011/04/01/14/47/1301644062833694942_574_0.jpg[/IMG]

Em cảm ơn các anh chị rất nhiều.

Một miếng khi đói bằng một gói khi no.
        thay đổi nội dung bởi: namkhanh, 01-04-11 lúc 16:54
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        52
        trong 61 bài viết

Rất mong các anh chị giúp cho gia đình em, để e có định hướng cho bản thân.
        Em vô cùng cảm ơn diễn đàn, để chúng e có nơi hỏi các khúc mắc mà bình thường ko biết hỏi ở đâu.
        Nếu các anh chị cần thêm thông tin gì cứ hỏi, e sẽ tra lời ngay.
        Em cảm ơn các anh chị rất nhiều.

Cảm ơn
        655
        trong 117 bài viết

Hình như bạn namkhanh có sửa lại nội dung. bữa trước mình có ghé qua thấy lá số khác chứ không phải lá số này mệnh có Tử vi, Thất sát miếu vượng tại Tị. Cung mệnh tam hợp còn có cả Địa không, Địa kiếp, Thiên không cơ mà ???
        Chăn trâu đốt lửa trên đồng
        Dạ rơm thì ít, Gió đông thì nhiều.
        Mải mê đuổi một cánh diều
        Củ khoai nướng cả buổi chiều thành tro

Cảm ơn
        52
        trong 61 bài viết

Chào bạn kolname.

Rất xin lỗi bạn lúc trước mình nhầm lá số 12h00, nhưng mà thực ra là 0h01. Rất mong bạn bớt chút thời giam xem giúp mình với.

Xin chân thành cảm ơn bạn.

Cảm ơn
        655
        trong 117 bài viết

Chào bạn namkhanh, Kolname không biết xem tử vi tuy nhiên bữa trước thấy lá số 12h00 của bạn có cách cục khá đặc biệt vì cung mệnh vừa có Tử vi, Thất sát vừa có Không Kiếp đắc địa nên háo hức muốn xem các cao thủ luận giải thế nào mong học hỏi thôi bạn ạ.

Cũng nhân đây Kolname xin kính nhờ các Cô, Chú Vuivui, HTD, Huy Long, anh VONGOCHONG xem giúp lá số cho bạn namkhanh.
        Thank so much!

Up lại lá số của namkhanh để thành viên không cần đăng nhập vẫn xem được

[img]http://d.f5.photo.zdn.vn/upload/original/2011/04/01/14/47/1301644062833694942_574_0.jpg[/img]
        Chăn trâu đốt lửa trên đồng
        Dạ rơm thì ít, Gió đông thì nhiều.
        Mải mê đuổi một cánh diều
        Củ khoai nướng cả buổi chiều thành tro

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Đúng là lá số lúc 12h00 có cách cục rất đặc biệt và đẹp hơn lá số này nhiều. Cung Quan có Vũ khúc lại thêm Hóa quyền, chắc là người có địa vị trông xã hội. Em không biết gì viết bừa thôi; Mong các anh chị trên diễn đàn xem giúp lá số này với.

Thân
        thay đổi nội dung bởi: 1268, 02-04-11 lúc 21:54
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Cảm ơn
        52
        trong 61 bài viết

Em cảm ơn anh kolname và anh 1268 đã nói giúp e. Rất mong nhận được nhiều ý kiến của các cô chú, anh chị trên diễn đàn.

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Có phải từ năm 25 tuổi đến năm 30 tuổi mọi truyện đối với bạn đều tốt đẹp phải không, có phải từ năm 31 tuổi đến nay những việc không hay mới xẩy đến với bạn đúng không?

Thân.
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Cảm ơn
        52
        trong 61 bài viết

Chào anh 1268, từ năm 2009 trở lại đây e quá vất vả về đường làm ăn, đầu tư đâu thì mất đó, cho vay thì cũng chẳng ai trả, huhu. Trước năm 2009 thì có thể nói là tốt, lấy chồng có con, 2 vợ chồng có công danh, nhìn chung mọi cái đều tốt anh a.
        Em thấy số e vất vả, cái gì cũng đến tay. Nhiều người làm việc thấy an nhàn, nhưng e từ trước đến giờ làm gĩ cũng lận đận hơn những người khác, nhưng may là vẫn được việc, chứ vất vả còn hỏng nữa thì ko còn gỉ để nói.
        Công việc e làm liên quan đến tài chính, chính vì vậy e rất muốn biết e làm trong lĩnh vực này có hợp ko, mong các cô chú, anh chị trên diễn đàn giúp đỡ e.
        Trân trọng!

Cảm ơn
        4
        trong 51 bài viết

Làm to mất to,làm nhỏ mất nhỏ,nên làm chuyên môn chịu đựng chờ 35 trở đi mới thành công lâu dài,kiếp không dễ là người ích kỹ...bảo thủ,cô độc,càng chơi chứng khoán càng "chết".Chờ thời...còn lâu bạn ơi. 35 là năm bạn phải chờ nghe" liêm tham tỵ hợi,hình ngục nan đào"nếu tiếp tục cay cú thua,gở(có trời có ta là lúc nầy). nhẫn chịu đựng là thượng sách....

Trang 1/2 12 cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn