Xin chào các bác!

Thời gian qua em bận việc cá nhân quá, lâu lắm mới trở lại Diễn đàn. Xin chúc các bác luôn mạnh khỏe và có nhiều niềm hy vọng trở thành hiện thực!

Em có việc này đang hơi phiền, rất mong các bác tư vấn giúp để gia đạo được yên ổn.

Không biết các bác còn nhớ không, có lần em đã nhờ xem lá số tử vi ở đây và có bác Ducminh đã luận giải bằng thơ rất thú vị. Thời gian qua, em cũng trải lắm gian truân nhưng đến giờ công việc vẫn chưa được ổn định, hiện tại đang bị thất nghiệp Nhà em thuê hiện tại là nhà hướng Đông Bắc, ban thờ hướng Đông Bắc, đầu giường ngủ hướng Tây Bắc. Từ khi về đây ở, vợ con em thường ngủ không yên, hay bị mơ lung tung. Vợ em tuổi Quý Hợi, con trai tuổi Đinh Hợi, em Đinh Tỵ.

Bác nào biết về phong thủy tư vấn giúp em xem vợ chồng em ở nhà này có bị phạm gì không? Có cách nào hóa giải không? Nếu có thì cần mua sắm các loại pháp khí gì để gia trạch yên ổn? Nhà em thuê nên chắc chỉ mang các thứ pháp khí về hoặc xoay giường, xoay ban thờ được thôi chứ tuyệt đối không phá dỡ gì được.

Rất mong các bác tư vấn giúp. Em xin chân thành cảm ơn!