Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 189

Threaded View

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Nhìn qua lá số của cô. Cô có khá năng lấy người chồng tới là bác sĩ. Người này có phòng mạch như là một buiness riêng. Vì cung Phu có cách Cơ Lương + Lộc Quyền + Thiên Quan quí nhân + Kình Dương , hội chiếu có Hình Riêu Y .

Hôn nhân phải đến từ tình yêu thì mới tồn tại. Gặp một người để mình yêu, mình muốn làm bạn đời để di trên con đường còn lại đó là cái duyên. Người chồng tơí của cô hiện có mặt trên đời này rồi, somewhere đâu đó. Đến thời điểm nào đó thì gặp nhau...và nếu cùng chemistry, soulmate của mình thì sẽ kết hợp. Nên nhớ cái gì của mình thì sẽ là của mình.

Hì hì, nếu để được hạnh phúc, thì em sẵn sàng nhảy qua nghề y. Chứ em không có ý chọn chồng làm nghề y.

Mệnh Thân cô có Hồng Đào, Không Kiếp, Hình Riêu, Hoá Kỵ, Kình Đà và Âm Dương thi đừng kỳ vọng nhiều vào hôn nhân. Một hạnh phúc không bao giờ trọn vẹn được. Và cái kém may mắn này là cái nghiệp đeo theo cô cho dù cô ở bất cứ nơi nào trên trái đất này. Chưa kể, mệnh có Song Hao là ham vui, thích chơi gặp thêm Đào Hoa nữa thì càng lãng mạn, đa tình. Càng lớn tuổi càng yêu nhiều nhất là từ cái tuổi 30 -40 khi vào Đại vận có Liêm Tham.

Không biết sau này em có đổi tính không, chứ hiện giờ em không hề ham vui, lãng mạn hay đa tình cũng không. Tính lười chảy thây nên chả thích đi đâu chơi, tiệc tùng trừ khi là đi công việc hay có gì đó đáng để em vác cái thân lười này đi.

Cung Thiên Di của cô có Đồng Âm + Riêu Kỵ là ra ngoài hay bị người ta nói xấu, không ưa mình, mà khi nói xấu thì không phải 1 người đâu, người ta hùa vào nói xấu mình. Thiên Đồng chủ đám đông gặp Hóa kỵ là vậy. Đã thế, cô hay bị người ta nói dối mà cứ tin thật, rồi sau đó biết thì thất vọng. Mệnh có Đào hoa cư Ngọ này gặp ai nói ngọt hay tin, như có anh nào đó ngọt ngào với mình, có cái mã nhìn được một chút đến múa lưỡi tán tĩnh cô là dễ rung động ngay. Tóm lại, một cung Thiên di như thế này thì làm sao ra ngoài mà bớt cái họa của Đào Kiếp cho được?

Sau khi chống lầy thì em bị một nguyên sư đoàn phụ nữ tấn công. Thú nhận là em thích ngắm zai đẹp (do bệnh nghề nghiệp) ,nhưng em rất dị ứng với anh nào miệng lưỡi ,tán hưu tán vượn. Chính vì cựu chồng không biết tán gái nên em mới đem lòng thương.

Ngoài ra, Đào Hoa, Địa kiếp gặp Đồng Âm, Riêu Kỵ là có tư tình qua mộng tưởng. Nằm mơ hay gặp chuyện quái dị như trong Liêu Trai Chí Dị vậy. Mệnh Tiểu Hao, Địa Kiếp, Thiên Di có Hóa Kỵ là để ý coi chừng hay bị mất đồ, hay bị người khác chôm chỉa đồ của mình.

Tư tình mộng tưởng thì oan cho em. Riêng việc nằm mơ chuyện kinh dị thì có khoảng thời gian em dính rồi. Xin không được kể ra vì sẽ có người kêu đồ ba xạo. Việc mất đồ thì em không mất ,chẳng qua bạn bè mượn rồi quên trả.

Cung Tử Tức của cô có Tả Hữu, Xương Khúc, Thai Vượng thì có hai dòng con. Con là con ruột của mình đẻ ra chứ không phải con nuôi. Cung Tử tức của tôi cũng có Thai Vượng nên có hai dòng con đây.

Cô nên để ý Thân cô VCD có Thiên Hình, Đường Phù, Tấu Thư, chiếu về có Cự Nhật, Đà La, Hóa Kỵ thì thế nào trong đời có lần ra tòa, có kiện tụng. Để ý năm có Thái Tuế và nhất là Đại vận 33-42 tuổi có Liêm Trinh + Bạch hổ dễ bị tù tội, thưa kiện ra tòa.

Ra tòa thì em có ra một lần rồi, để giải quyết vụ ly hôn.

Tôi cũng rất thích ăn Shusi. Khi nào cô sang Little Saigon mà có duyên sẽ gặp, cũng giống như cô theo tôi mấy năm nay cho đến giờ tôi mới xem lá số cho cô là vậy. Đời ai biết được chữ ngờ phải không?

Vài dòng viết thêm cho cô.

agape

Cám ơn anh nhiều. Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe.
        thay đổi nội dung bởi: tuyetmuaha, 10-06-11 lúc 18:48
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn