Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 16/18 đầuđầu ... 61415161718 cuốicuối
    kết quả từ 151 tới 160 trên 189

Hybrid View

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoalanvang Xem bài gởi
        Thưa anh agape, em sẽ cố gắng viết hết những gì em cảm nhận và biết được.

1- Ngày sinh: 25/3/1974, tại miền Bắc, theo như mẹ em kể lại thì bà nói sinh vào buổi tối khoảng từ 6h30 đến 9h30.
        1- về hình dáng hiện nay không cao hơi mập cụ thể là cao1m53 nặng 54kg (mập quá bác nhỉ hihihi); về tính tình thì cẩn thận thích làm những việc tỉ mỉ, không hay nói nhiều tuy nhiên nếu trong nhà có chuyện thì cũng thành sư tử hà đông; và là con trưởng.
        2- Lực học thời cấp 1,2 và đại học khá tốt đặc biệt là thời gian học đại học (1995-1999) rất tốt, học ngành quản trị kinh doanh. Sức học thời cấp 3(1988-1991) xuống dốc.
        2- Mắt bị cận khi đang học đại học, không nghiện ngập gì cả.
        3- Cả cha và mẹ của em đều theo ngành kỹ thuật, Cha mất năm 1976, mẹ ở vậy nuôi hai chị em khôn lớn, hiện nay bà đã nghỉ hưu và ở với gia đình nhỏ của em.
        4- Em có một em gái khá xinh, ngoan, nhanh nhẹn, tháo vát, khéo léo.
        5- Em yêu một người và lấy người đó làm chồng luôn. Ông xã hơn em nhiều tuổi.
        6- Lập gia đình năm 1991, sinh con trai đầu năm 1993 và con gái thứ năm 2000.
        7- năm 1995 thi đỗ đại học, năm 1999 tốt nghiệp, năm 2001 bắt đầu đi làm, năm (2006-2009) học bằng đại học thứ 2 giai đoạn này em bị áp lực của công việc - học tập – gia đình nên em bị stress, năm 2007, 2008 đi du lịch ra nước ngoài, nghề nghiệp hiện nay là kế toán
        8- Không nhiều bạn nhưng bạn tốt.
        9- Cho biết sơ qua về bà con dòng họ như thế nào? Bà con dòng họ nghèo, không đông.
        10-Không có khả năng kiếm được nhiều tiền, chủ yếu nhờ cậy vào chồng.
        11- Còn trong trường hợp các bạn đã nhờ ai đó xác giờ sinh mà chưa sure lắm thì cho biết họ nói giờ gì và vì sao họ cho là như thế. Có gì cứ viết ra hết: hoalanvang chưa bao giờ nhờ ai xem tử vi cho mình cả, đây là lần đầu tiên em nhờ đấy.
        Thực sự em có lên mạng đọc các bài viết về tử vi, thấy hay nên tự tìm giờ sinh cho mình, và cảm nhận hình như mình sinh vào giờ hợi, tất nhiên em không dám chắc lắm vì mình đâu có biết gì nhiều về tử vi đâu, vậy nên mong anh nán lại hãy khoan lên núi để giúp em. Ôi vậy là em lại cản trở người tu hành rùi. Lạy phật con xin sám hối.

“Cái mũi của cô có vấn đề không? Bố mẹ tánh tình vui vẽ không? Còn riêng cô có hay cười không? Cô có tánh hay cạnh tranh với người ta hay không? Cô có coi trọng tiền bạc hay không? có tiện tặn hay không? Tâm hồn cô có lãng mạn không? Dòng họ có ly tán ở mọi nơi không? hoặc đi ở đâu rồi biệt tích giang hồ luôn?”

Về cái mũi của em thì không có bệnh tật hay khuyết tật gì cả, không bị hếch hay bị gãy.
        Bố em mất từ khi em lên 3 tuổi thành ra em không biết gì nhiều về bố cả, nhưng được mẹ em kể lại bố em là người chăm chỉ, rất thương vợ con, tính vui vẻ với mọi người và cũng rất hài hước. Với mẹ em, cách đây hơn chục năm khi em còn nhỏ và chưa đi lấy chồng, theo em nghĩ mẹ không phải là người khó tính nhưng rất dễ cáu gắt với các con, em rất sợ mẹ nổi nóng, chỉ mong nhìn thấy mẹ cười nhưng thật khó khăn, thậm chí ngay cả với các bác là anh chị ruột của mẹ em cũng phải nín nhịn khi mẹ em nổi nóng, bạn em đến chơi nhà có đứa bảo mẹ em khó tính, đó là khoảng thời gian em còn ở nhà với mẹ. Sau khi đi lấy chồng, chắc mẹ thương em hơn nên không còn nổi nóng với em nữa, thêm nữa là cô em gái đã lựa lời khuyên mẹ khi không bằng lòng về con cái mẹ hãy nhẹ nhàng nói với chúng con. Và bây giờ tính mẹ em không như trước đây nữa, cởi mở với mọi người hơn. Mẹ em mà biết em kể ra đây chắc mẹ đánh đòn em chít huhuhu…

Với bản thân em sống hoà đồng, vui vẻ với mọi người, tất nhiên là cũng hay cười nữa, em không có tính cạnh tranh với mọi người, dễ buông suôi mọi việc, kế hoạch do mình đạt ra mà không hoàn thành dễ tìm cách biện minh cho việc không hoàn thành đó. Không coi trọng tiền bạc, khi không kiếm ra tiền thì chi tiêu cũng cố gắng tằn tiện, nhưng khi kiếm được nhiều tiền thì lại dễ chi tiêu hoang phí. Em cảm nhận bản thân em không phải là người lãng mạn lắm, tuy nhiên cũng dễ bị xúc động khi đứng trước vẻ đẹp của thiên nhiên hay tiếp xúc những tác phẩm văn thơ hay.

Nói về dòng họ, có thể dùng từ là lý tán cũng không sai, vì bà nội em sau khi sinh ra bố em thì bà lại đi bước nữa, họ mà bố em mang là họ của người chồng thứ hai của bà, bà có một người con gái (em gọi là cô ruột) với ông, và bà mất khi em còn chưa ra đời, như vậy bà nội em sinh được hai người con cùng mẹ khác cha, em hoàn toàn không biết gì về ông nội của em, không biết gốc gác thực sự của em. Về bên họ ngoại tức là bên mẹ em, họ hàng đông , quây quần và thành đạt, ông bà ngoại em cũng khá giả.

“Cô bảo cấp 3 học kém. Tôi thấy cô vào Đại học năm 21 tuổi, mấy năm trước thi trượt à? Còn chồng cô làm kinh doanh hay làm cho nhà nước? Người chồng này có làm cho cô buồn lòng nhiều hay không? Chồng cô có nghiện thuốc lá không? Phổi có yếu không? Cô có nuôi tham vọng một ngày gần đây làm kinh doanh không? hay cô an phận đi làm kế toán cho người ta? Cô có bị bạn bè lợi dụng bao giờ chưa?”

Năm 17 tuổi em thi trượt đại học, đến cuối năm thì lấy chồng, đến năm 19 tuổi sinh em bé, năm 21 tuổi tiếp tục thi đại học và đỗ luôn, tất nhiên em cũng chỉ đỗ trường tốp dưới. Em và chồng em làm chung một công ty của nhà nước, em cũng không có ý định làm kinh doanh bên ngoài vì em muốn có thời gian để chăm sóc con cái. Chồng em có một đức tính đáng quý, hết giờ làm việc là về nhà giúp vợ con việc nhà hehehe… làm việc gì thì làm đến nơi đến chốn, không chơi bời, nhậu nhẹt. Riêng chuyện trai gái thì em chịu, có lúc tự nhiên thấy khả nghi lắm nhưng không có bằng chứng nên cho qua. Có một điều em vẫn chưa bằng lòng với chồng em, đó là anh nghiêm khắc với bản thân anh ấy và cũng nghiêm khắc với tất cả mọi người, em mà làm sai việc gì đó thì thôi rồi lượm ơi, được nghe cả một bài ca lí luận không có điểm dừng, bao nhiêu tội lỗi ở đâu cứ thế tuôn ra ào ào, tính em thì nói trước quên sau, nên chẳng nhớ được là ông xã có những tội gì mà đối đáp lại, lúc đó chỉ còn nước tìm cách lảng đi chỗ khác không thì căng thẳng thần kinh lắm. Ông xã không nghiện thuốc lá và cũng không bị bệnh gì liên quan đến phổi. Em chưa bị bạn bè lợi dụng bao giờ.

Anh apage, anh cần biết thêm thông tin gì thì cứ hỏi nhé, em sẽ tiếp tục cung cấp thêm thông tin cho anh.

Cảm ơn anh đã quan tâm.
        HLV
        Chào cô hoalanvang,

Sau khi ngồi nhắm mắt tập trung tinh thần để nghiền ngẫm ( cái này gọi là " Tử Vi Thiền " của tôi). Các sao bắt đầu bay lung tung trong đầu, cuối cùng chúng nó dừng lại an đúng cung mệnh của hoalanvang tại cung Ngọ (cái này không biết tôi có thuộc trường phái "Sao Bay" không nữa???). Cô sinh vào giờ Tuất. Sau đây là lá số của cô.

http://www.tinvietonline.com/KHHB/tu...3,2&session=62

Người ta thường nói con gái tuổi Dần thì cao số, khó lấy chồng nhưng với cô thì không. Cô lấy chồng năm 18 tuổi ta tức còn rất trẻ, vợ chồng sống hạnh phúc đến giờ và có con cái đã lớn.

Như cô cũng đã biết. Bạn bè của cô không ai cũng được may mắn như cô đâu. Như tôi biết có một người con gái tuổi Giáp Dần năm nay 38 tuổi mới lấy chồng lần đầu tiên.

Vì sao những người con gái Giáp Dần cho là cao số????

Người tuổi Giáp Dần có Đào Hoa cư Mão ngộ Kình Dương. Kình dương có thể ví như cái kéo khiến Hoa đào nào nở ra là nó cắt rụng ngay. Hồng Loan cư cung Sửu ngộ Đà La, Tuần và Quả Tú. Quả tú ảnh hưởng đến phái nữ rất mạnh. Hồng loan là Duyên Tình. Đà La ví như cái cuốc. Đà La lấy cái cuốc đào lỗ nhét cái Duyên vào đó. Tuần ví như bao vây lấy đất lấp lại. Quả tú là cô đơn ví như cái Duyên nằm dưới đất trơ trọi một mình theo ngày tháng "Trơ gan cùng tuế nguyệt".

Vì vậy những người con gái tuổi Giáp Dần, Mệnh Thân Phúc đừng có dính vào những cung có Hồng Đào thì không sao. Chứ không phải ai tuổi Giáp Dần cũng đều cao số cả.

Mệnh cô đóng tại Ngọ có Thiên Đồng, Thái Âm, hội chiếu về Xương Khúc, Quang Quí. Thân cư Dần VCD có Thái Tuế, Lộc Tồn, Long Phượng, Tả Phù. Cô thì từ nhỏ đến lớn không bao giờ thiếu ăn thiếu mặc. Từ nhỏ là đã được mọi người yêu quí rồi. Và cô có tánh hay thích giúp đỡ người khác, luôn được mọi người xung quanh yêu mến, sống hòa đồng, không thích làm mích lòng người khác. Cô còn là mẫu người đàn bà thủy chung, đứng đắn, tốt bụng, có lập trường nhưng bảo rằng mình không lãng mạn thì không đúng. Cô chỉ lãng mạn với chồng của mình thôi. Như thích bắt chồng trả bài mệt nghỉ cho mình vậy. Nhưng phải nói lúc trẻ cô xinh đẹp, tánh tình hiền lành, nhí nhảnh dễ thương. Và không có béo như bây giờ. Cô bị con Thiên đồng, nhị hợp có Tam Thai, Bát Tọa thì mập béo là phải, mà còn mông to nữa. Tôi thấy cô viết văn cũng lưu loát lắm. Vì có cách Đồng Âm+Xương Khúc ở đây.

Mệnh Đồng Âm vào Đại vận 35-44 tuổi có Riêu Y thì bắt đầu vào mạng net tìm tòi học hỏi Tử Vi cũng phải. Cô bây giờ 38 tuổi, chuyện tìm tòi này cũng vài năm nay rồi.

Nên nhớ, năm nay là năm Tân Mão, Lưu Thái Tuế kích động cung Mão tức cung Tử Tức. Năm nay có chuyện liên quan đến con cái như học hành thi cử.

Tôi xuất cho cô vài chiêu như món ăn khai vị. Giờ tôi phải làm vài việc khác. Kỳ tới sẽ xuất chiêu tiêu tiếp để cho cô thấy lá số này đúng với cô.

Cô có việc gì muốn chia sẻ, muốn hỏi thì hỏi 1 lần luôn thể. Khi tôi giải xong, sẽ không trở lại lá số này nữa.

agape
        thay đổi nội dung bởi: agape, 07-07-11 lúc 01:29
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Thưa Bác,

1- Sau khi lấy vợ rồi, van anh2 không có nhân tình, Trước đây thì không nói, từ năm 2004-2006 hai ba cô là bình thường...hì.... Hiện tại tình cảm vợ chồng của van anh2 không tốt lắm, chồng thì kín đáo, mềm mỏng, vợ thì cứ toang toác cái mồm, đối lập hẳn đã dốt lại còn tỏ ra này nọ...chán lắm Bác ạ,

2- van anh2 chi tiêu cảm thấy rất bình thường, không rộng rãi quá mà cũng không đến nỗi ki bo xấu tính...thế mà vẫn hớ hay bị lừa phỉnh trong vấn đề tiền bạc (đi làm hay bị hứa xuông Bác ạ, hay gặp toàn tay nói phét thôi), không biết có phải tại vận xấu?

3- Về tánh tính hay bị tình cảm chi phối, mọi người hay bảo Van anh hiền quá, nhưng thực ra không phải, tuỳ thôi...
        Cụ non thì không đến nỗi nhưng nếu vào công ty người lạ hay nhầm là cán bộ kiểm toán..hì..?
        thay đổi nội dung bởi: Van anh2, 07-07-11 lúc 05:54

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Van anh2" về bài viết có ích này:

conquay (07-07-11)

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Van anh2 Xem bài gởi
        1. Van anh2 hơi lùn cao (1.64), mặt trái xoan, mũi dọc dừa, trán cao, tính tính hiền lành hay nóng ngầm, là con thứ 2 trong gia đình, (trên anh trai, dưới em trai).
        2. Tốt nghiệp đại học ngành XD công trình năm 2002, ra trường đi làm ngay.
        3. Mắt cận nhẹ, đeo kính năm 2005, dao chém đứt ngón tay, sẹo ở gáy, suýt chết đuối năm 1981, nghiện thuốc lá, không thích rượu chè, cờ bạc, lô đề.
        4.Cha mẹ còn sống chung với con cái, cha mẹ nghèo, mẹ làm ruộng, về nghỉ chế độ sau đó bị mất chế độ.
        5. Anh trai, em trai đều hiền, mỗi van anh là nghịch nhất (hồi bé).
        6. Về tình cảm chỉ 6-7 mối thôi ạ.
        7. Cưới vợ năm 2007, sinh cháu gái năm 2007, cháu trai năm 2010.
        8. Năm 2006, 2008 tai nạn xe máy. học cấp 3 rất tốt sau đó giảm dần, chưa biết phát tài là gì.
        9. Bạn bè toàn khôn lỏi, lợi dụng mình thôi.
        10. Bà con họ hàng bình thường không khá giả lắm, gia đình nữ nắm quyền điều hành.
        11. Tình trạng tài chính nợ nần (làm nhà năm 2011).
        Van anh, (nam) sinh ngày 22/12/1979 không rõ là giờ Tuất hay giờ Hợi?

Thưa Bác vợ cháu sinh năm 81, học trung cấp thôi Bác ạ, kiếm tiền kém, việc gia đình cháu điều hành, không nhờ hoặc luỵ vợ kể cả nhà vợ (hiện tại thì vợ phụ thuộc mình rồi-cả học hành và kiếm tiền đều kém hơn chồng), trước năm 2007 cháu hay làm việc đi xa nhà, còn bây giờ làm việc gần nhà,
        Bác cho Van anh hỏi thêm nhé, giờ nào thì cha mẹ nghèo hơn ạ?

Dạ mẹ Van anh chỉ bảo khoảng chập tối được một lúc, trời mùa đông nên tối hơi nhanh, lúc sinh vắng mặt cha, cha đi công tác xa sau này năm 86 mới về (do chân bị gãy đi khập khiềng vì tai nạn GT), sức khoẻ cha kém hồi nhỏ nói chung hay cãi cha, bây giờ thì cả hai (bất đồng quan điểm), cha mẹ cơ bản không có vấn đề gì lớn, việc gia đình chủ yếu do mẹ quyết, khi có việc gì thì mẹ ủng hộ nhiều hơn.

Dạ thưa Bác Agape trước đây người thì bảo giờ Tuất, người thì bảo giờ Hợi (chỉ khuyên là nên nghiệm thôi, chứ không khẳng định), mà Van anh đã đủ trình để so sánh đâu ạ, Van anh có hay lên mạng vào các diễn đàn tử vi đọc, không đầu không cuối, nói an một lá số trên đầu ngón tay thì chịu...nói chung chỉ đọc vui thôi...Bác xác định giúp van anh với nhé!

Thưa Bác,

1- Sau khi lấy vợ rồi, van anh2 không có nhân tình, Trước đây thì không nói, từ năm 2004-2006 hai ba cô là bình thường...hì.... Hiện tại tình cảm vợ chồng của van anh2 không tốt lắm, chồng thì kín đáo, mềm mỏng, vợ thì cứ toang toác cái mồm, đối lập hẳn đã dốt lại còn tỏ ra này nọ...chán lắm Bác ạ,

2- van anh2 chi tiêu cảm thấy rất bình thường, không rộng rãi quá mà cũng không đến nỗi ki bo xấu tính...thế mà vẫn hớ hay bị lừa phỉnh trong vấn đề tiền bạc (đi làm hay bị hứa xuông Bác ạ, hay gặp toàn tay nói phét thôi), không biết có phải tại vận xấu?

3- Về tánh tính hay bị tình cảm chi phối, mọi người hay bảo Van anh hiền quá, nhưng thực ra không phải, tuỳ thôi...
        Cụ non thì không đến nỗi nhưng nếu vào công ty người lạ hay nhầm là cán bộ kiểm toán..hì..?
        Sau khi xem xét. Tôi thấy van anh2 sinh vào giờ Hợi.

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/211522121979/0/van anh2.jpg[/img]

Cung Thiên di có Hoa cái thì ra ngoài được nhiều người yêu thích. Ngay cung này có Liêm Trinh + Thất Sát thì sát gái cũng phải. Và còn thêm Mộc dục nữa...Hoa cái + Mộc dục ra ngoài phải có 2 hay 3 em mới thỏa mãn được.

Thân cư Thê tại Hợi có Xương Khúc + Riêu Y mà bảo không có nhân tình thì mới lạ. Hay là có mà không muốn khai báo?? Thiên Phủ ngộ Tuần thì bản tánh kín đáo lắm.

Cung Phụ mẫu tại cung Dần có Thiên Cơ + Thái Âm hãm. Tuy nhiên Thái âm ở đây lại vượng cho người mẹ như người mẹ đứng ra gánh vác việc gia đình, một tay làm ra tiền nhưng số vất vả, nghèo. Còn người cha thì sức khỏe kém và trong người phải có thương tật.

Cung Phúc có Tử vi , Tham Lang + Hóa quyền. Tham lang tượng phái nữ gặp Hóa quyền thành ra phái nữ mạnh trong dòng họ, gọi là hay nắm quyền trong gia đình.

Cung Tài ngộ Triệt, Đại Hao thì có ít tiêu nhiều nên nợ nần cũng phải.

Còn về cung thê thì tôi thấy vợ chồng bạn có vấn đề như chính bạn kể ra ở trên. Bạn phải nhẫn nhịn, yêu thương và chấp nhận người vợ của bạn thì mới sống đời với nhau được. Sống với nhau vì con cái. Tôi thấy bạn cũng là người sống tình nghĩa lắm vì mệnh có Quang Quí ở đây.

Bây giờ tôi quá busy với công việc nên không có thời gian viết nhiều, chỉ viết vài dòng sơ sơ vậy.

agape

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Cảm ơn anh agape nhiều.
        HLV
        thay đổi nội dung bởi: hoalanvang, 20-03-12 lúc 14:23

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Van anh2 xin lỗi đã làm mất thời gian của Bác, Van anh2 đánh máy nhầm là ngày 22/01/1979 ạ, link lá số ở dưới thì đúng, gõ ở trên lại sai, phiền xin Bác thêm chút thời gian nữa giúp Van anh2 với ạ,
        Cảm ơn Bác rất nhiều!

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Van anh2 Xem bài gởi
        Van anh2 xin lỗi đã làm mất thời gian của Bác, Van anh2 đánh máy nhầm là ngày 22/01/1979 ạ, link lá số ở dưới thì đúng, gõ ở trên lại sai, phiền xin Bác thêm chút thời gian nữa giúp Van anh2 với ạ,
        Cảm ơn Bác rất nhiều!
        Hèn gì khi coi lá số cho bạn không đúng ngày sinh làm tôi mất rất nhiều thời gian tìm mãi vẫn không thấy thích hợp đành miễn cưởng chọn giờ như trên nhưng vẫn không hài lòng cho lắm. Dù sao vẫn không lỗi tại tôi.

Coi như tôi không có duyên với anh bạn rồi.

agape

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Van anh đen đủi quá, đã làm mất nhiều thời gian và công sức của Bác, thời gian qua cứ thấy mục xác định giờ sinh là Van anh lại sáng mắt ra, hăm hở lắm lắm, ....hic.....dù sao theo luận giải lá số trên thì Van anh cũng vỡ vạc ra nhiều, rất có thể Van anh2 sinh giờ Hợi, cảm ơn Bác rất nhiều!!!

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính chào bác Apage , cháu sinh năm 1990 , không biết cháu nhờ bác xác định giờ sinh dùm cháu dùm được không ạ ? Nếu không phiền bác thì cháu mới dám gửi thông tin ah . Xin cám ơn bác

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

chào anh agape
        em cũng nghiên cứu tử vi được 2 năm nay và cũng phân vân về lá số mình vì em đẻ mổ (em là con thứ 3 mà vẫn sinh thiếu tháng (trường hợp đẻ thiếu tháng chỉ có ở con so tức là con 1 )) và em ko rõ giờ sinh vì chẳng ai nhớ cả
        em là con 1 sinh ở hà nội ,hiện vẫn ở hà nội
        em sinh ngày 27/12/1987 từ 14h45-17h15 (ứng với 3 lá số mùi ,thân , dậu )
        về tính cách của em thì nóng tính và tự trọng cao ,hay thay đổi (cái này cũng khó vì nó có phần giống với phá quân và thiên đồng ) ,có mưu mẹo ,tính sòng phẳng va biết lợi dụng thời cơ kiếm tiền
        về hình dáng cao 1m67 nặng 52 kg chân tay có sẹo vì ngã xe máy khá nhiều lần ,tóc mọc nhanh ,lông chân nhiều
        mặt có nhiều trứng cá từ khoảng 2 năm nay vì phải lo nghĩ nhiều
        học hành dốt nhưng may năm 2007 thi đỗ tại chức KTQD đến 2008 bỏ học
        tình yêu lung tung vì hay có kiểu mối tình tay ba nên ko chốt hạ được (yêu nhiều )
        bạn bè đều thuộc bộ tử phủ vũ tướng liêm
        bố mệnh phá quân thìn sinh năm 54
        mẹ mệnh vũ phủ tại tý sinh năm 53
        dòng họ đông và khá giả ,nhưng ko thân thiết ,mọi người 1 việc và tự lo cho bản thân mình
        từ khoảng 5 năm nay bôn ba nhiều chuyển nhà nhiều :hiện đang đi ở thuê vì nhà của mình cho thuê (gia đình đủ ăn đủ tiêu gọi là khá)
        theo cách tính của em thì hình như thuộc giờ thân
        phá quân thiên không thêm hà sát nên khá vất vả ,hay bị tai nạn ,cung thê triệt lộ có hữu bật nên tình duyên ko như ý muốn ,đại vận 16-25 có tiểu hao nên nặng tính di chuyển (phá quân hao) 5 năm đầu vì triệt còn mạnh nên ko chuyển nhà được nhưng 5 năm sau triệt giảm tác dụng nên chuyển nhà nhiều lần (năm 2007 bán nhà đi ở thuê)

dữ liệu em nhớ nhất là
        9/5 âm lịch năm đinh hợi bà ngoại em mất
        8/3 âm lịch năm mậu tý bố em mất sau đó nhà em có chuyển nhà sang nơi ở mới
        1/12 âm lịch năm mậu tý em gây rối trật tự công cộng bị công an bắt và bị xử 8 tháng án treo
        đây là link 3 lá số
        em lấy lá số ứng với năm 2008 để anh xem cho dễ
        chân thành cảm ơn anh
        thay đổi nội dung bởi: longkaka, 21-07-11 lúc 15:06

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

cháu chào bác Agape,
        cháu sinh 24/02/91 (AL), vào buổi sáng sớm, khoảng từ 2g đến 4g ạ.
        xin bác coi dùm cháu giờ sinh chính xác được không ạ. Tuy tuổi còn nhỏ nhưng cháu lại không nhỏ chút nào bác à, những việc cháu đã trải qua và cả những suy nghĩ..
        cháu xin cám ơn bác ạ.

Trang 16/18 đầuđầu ... 61415161718 cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn