Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 9/19 đầuđầu ... 7891011 ... cuốicuối
    kết quả từ 81 tới 90 trên 189
        Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tuyetmuaha Xem bài gởi
        Định kể chuyện, mà anh Agape lên núi tu rồi nên thôi vậy.
        Đâu có, nếu em kể chuyện thì anh hy sinh đành ở lại nghe vậy. Thích lắm đó.
        thay đổi nội dung bởi: agape, 11-06-11 lúc 01:58
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        8
        trong 2 bài viết

Vậy là em đã hiểu ạ.

Cảm ơn
        4
        trong 0 bài viết

thưa anh agape em đã sửa và cập nhật lá số rồi ạ...mong anh ghé qua xem cho đôi lời

Cảm ơn
        29
        trong 12 bài viết

Trích Nguyên văn bởi aprilmoon Xem bài gởi
        Vậy là em đã hiểu ạ.
        Chào aprilmoon,
        Có lẽ anh Agape bận lên núi gặp tiên cô, nên bỏ sót lại aprilmoon rồi. Hình như aprilmoon đang có tâm sự buồn trong đây thì phải. aprilmoon viết tuy rất ít, làm chị YB phải đoán ra điều này. Không biết là có phải vậy không?. Chị YB có thể giúp gì được cho aprilmoon không?
        Thân mến.

5. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Yen Binh" về bài viết có ích này:

aprilmoon (11-06-11)

Cảm ơn
        29
        trong 12 bài viết

Trích Nguyên văn bởi agape Xem bài gởi
        Đâu có, nếu em kể chuyện thì anh hy sinh đành ở lại nghe vậy. Thích lắm đó.
        Thật tiếc quá, giá như anh Agape chậm tuyên bố lên núi thì cả nhà đã được nghe tuyetmuaha kể chuyện hấp dẫn rồi.
        Vậy tuyetmuaha sớm kể chuyện đi, biết đâu nghe xong chuyện này anh Agape không lên núi nổi. tiên cô đợi lâu không được giận bỏ đi thì diễn đàn tha hồ hỏi tử vi anh agape.

Thân
        YB

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi agape Xem bài gởi
        @ Vài lời gởi đến quí vị bằng hữu yêu thích Tử vi,

Hôm nay tôi cần phải trở về núi để tu luyện thêm các kiếm chiêu vì thấy lần này xuống núi xuất chiêu thấy công lực ẹ quá. Dường như không bằng được như xưa? Xin đành từ giả mọi người thêm một thời gian ngắn nữa.

Các vị nào ở trên nhờ tôi giúp, nếu muốn thì nên kiên nhẫn chờ tới khi nào tôi xuống núi trở lại.

agape
        Cháu ở dưới chân núi chờ bác ạh.

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Yen Binh Xem bài gởi
        Thật tiếc quá, giá như anh Agape chậm tuyên bố lên núi thì cả nhà đã được nghe tuyetmuaha kể chuyện hấp dẫn rồi.
        Vậy tuyetmuaha sớm kể chuyện đi, biết đâu nghe xong chuyện này anh Agape không lên núi nổi. tiên cô đợi lâu không được giận bỏ đi thì diễn đàn tha hồ hỏi tử vi anh agape.

Thân
        YB
        Hôm qua gõ một bài dài ,ngó lại thấy anh Agape tuyên bố leo lên núi , sợ thành kẻ zô zuyên nên em xóa bài.
        Mọi người có ý thì em cũng xin gõ lại câu chuyện của em. Nhưng vì mất trớn tập 1, cộng thêm sao lười nó chiếu nên em xin kể vắn tắt :

Sau khi em về nhà chồng thì em cảm nhận ngôi nhà có gì đó kì kì, hay xuất hiện những tiếng động bất thường ban ngày lẫn ban đêm. Nhưng sống lâu rồi cũng thấy quen.

Đến khoảng thời gian vợ chồng bất hòa, áp lực từ nhà chồng, những giấc mơ kì lạ xảy đến. Ban đầu là những âm thanh mơ hồ ,tiếng gõ cửa, tiếng cào cấu của động vật, rồi những hình ảnh ngày càng rõ dần..Thấy trước được những sự vật, hiện tượng đang và sắp diễn ra với mình, cả những bí mật của chồng. Mọi thứ trong mơ ngày càng giống thực, tỉnh giấc rồi mà ngỡ mình còn đang mơ. Thôi xong, nghĩ phen này mình bị điên rồi, nhưng mọi việc xảy ra đều giống trong mộng, xác minh địa chỉ trong mơ thì mèn ơi nó cũng có thật...

Cơ thể suy nhược dần, đầu óc luôn trong tình trạng đau buốt ..Rồi em khám phá ra, hiện tượng kì lạ chỉ xảy đến khi em ngủ một mình. Zậy là mỗi lần đức chồng về trễ hay qua đêm thì con vợ lại thấp thỏm không dám đi ngủ . Nghĩ là giải quyết xong, đâu ngờ lại xảy đến việc khác. Trong một lần em mơ ngủ, thấy cánh tay mình tự động giật ngược ra khỏi người chồng. Không tin vào mắt mình, choàng tay ôm chồng tiếp, cánh tay lại tự động giật ra. ..Lần thứ ba cũng y vậy...

Sợ hãi, cô đơn và mệt mỏi. Một tuần sau, em đồng ý ly hôn.

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tuyetmuaha" về bài viết có ích này:

Yen Binh (20-06-11)

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tuyetmuaha Xem bài gởi
        Hôm qua gõ một bài dài ,ngó lại thấy anh Agape tuyên bố leo lên núi , sợ thành kẻ zô zuyên nên em xóa bài.
        Mọi người có ý thì em cũng xin gõ lại câu chuyện của em. Nhưng vì mất trớn tập 1, cộng thêm sao lười nó chiếu nên em xin kể vắn tắt :

Sau khi em về nhà chồng thì em cảm nhận ngôi nhà có gì đó kì kì, hay xuất hiện những tiếng động bất thường ban ngày lẫn ban đêm. Nhưng sống lâu rồi cũng thấy quen.

Đến khoảng thời gian vợ chồng bất hòa, áp lực từ nhà chồng, những giấc mơ kì lạ xảy đến. Ban đầu là những âm thanh mơ hồ ,tiếng gõ cửa, tiếng cào cấu của động vật, rồi những hình ảnh ngày càng rõ dần..Thấy trước được những sự vật, hiện tượng đang và sắp diễn ra với mình, cả những bí mật của chồng. Mọi thứ trong mơ ngày càng giống thực, tỉnh giấc rồi mà ngỡ mình còn đang mơ. Thôi xong, nghĩ phen này mình bị điên rồi, nhưng mọi việc xảy ra đều giống trong mộng, xác minh địa chỉ trong mơ thì mèn ơi nó cũng có thật...

Cơ thể suy nhược dần, đầu óc luôn trong tình trạng đau buốt ..Rồi em khám phá ra, hiện tượng kì lạ chỉ xảy đến khi em ngủ một mình. Zậy là mỗi lần đức chồng về trễ hay qua đêm thì con vợ lại thấp thỏm không dám đi ngủ . Nghĩ là giải quyết xong, đâu ngờ lại xảy đến việc khác. Trong một lần em mơ ngủ, thấy cánh tay mình tự động giật ngược ra khỏi người chồng. Không tin vào mắt mình, choàng tay ôm chồng tiếp, cánh tay lại tự động giật ra. ..Lần thứ ba cũng y vậy...

Sợ hãi, cô đơn và mệt mỏi. Một tuần sau, em đồng ý ly hôn.
        Nghe em kể anh không leo núi nữa. Em kể rất có duyên. Anh nhất định ở lại để đẩy em cho có trớn để kể tiếp. Mệnh Thân em có Thai Tọa thì hơi lười cũng phải. Nhưng mà em nên viết câu chuyện này ra đợi lúc 0 giờ, căn phòng để đèn mờ mờ ảo ảo. Anh thuộc loại yếu bòng vía nhưng lại thích nghe...cũng vì thích cái cảm giác ớn ớn lạnh xương sống lúc đi ngủ sợ có người khều chân mình...hehehe. Em có đọc câu chuyện của nick Đào Mai kể cách đây mấy năm rồi phải không? Không biết có rùng rợn đến như thế không?

Thế em nghỉ em có Vong nào đó theo em à? Sau này cái Vong này còn bám theo em nữa không? Kể cho anh biết cái thế giới bên kia thế nào nếu em có thấy qua?

agape

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Hì, Tam thai, Bát tọa: ba đài cao ,tám tòa nhà lớn thì sức anh không đẩy được đâu.
        Ai rồi cũng được du lịch qua thế giới bên kia thì có gì đâu mà tò mò hả anh ? Cái thế giới vong sống này mình còn chưa hiểu hết nữa là. Nếu anh thích đọc chuyện ma, thì bên WTT có topic này :
        http://www.webtretho.com/forum/f118/gap-ma-34466/

Cảm ơn
        2
        trong 3 bài viết

Thưa chú,
        Hôm nay vào lại diễn đàn, biết tin chú sắp lên núi tu luyện lại kiếm chiêu không biết khi nào mới có duyên tái ngộ nên cháu có một số thắc mắc nhỏ mong được chú chỉ bảo nốt ạ:
        1. Cháu thấy lá số của cháu: Mệnh Cự Nhật thân Đồng Nguyệt nhưng hội về đủ lục sát + Hình riêu y thì có đáng ngại lắm không ạ! Liệu Tuần Triệt trên lá số này có đóng vai trò cản hãm được phần nào đám sát tinh không ạ!
        2. Theo Chú thì nhị hợp đóng vai trò như thế nào trong tử vi ạ, và nhị hợp ở vị trí sinh nhập thì có được hưởng cái hay của cung nhị hợp không ạ!
        3. Cháu định đổi sang công tác thanh tra, tiến thân bằng con đường chính trị thì có hợp cách không ạ!
        Cháu xin cảm ơn!
        Link lá số: http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1...1987/1/111.jpg

Trang 9/19 đầuđầu ... 7891011 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn