Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 2 trên 2
        Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Default Mong bác tuvi cho xin ý kiến

Chào bác tuvi,
        Mong bác bỏ chút thời gian xem giùm cháu lá số. Hiện tại cháu đang lo lắng về sự nghiệp của mình, vì trong tháng 8 (DL) năm nay, cháu có 1 đợt review để lên level và lên lương, nhưng cháu không biết có thể lên được như mong muốn hay không. Không biết theo lá số này thì cháu có thể thành công hay không ạ?
        Vài nét về cháu: Cháu là con 1 trong gia đình, mặc dù có 1 người chị cùng cha khác mẹ nhưng không sống chung. Cháu thân hình cao, không mập, chân tay nhỏ, kém đường tiêu hóa, cận thị. Hiện đang làm tester cho 1 cty nước ngoài.
        Đây là lá số của cháu. Vì mẹ cháu nói là cháu sinh vào 7h sáng, nên cháu không rõ mình là giờ Mão hay Thìn. Do đó cháu xin link 2 giờ lên, kèm theo vài nét về bản thân phía trên, mong bác xem hộ.

Lá số giờ Mão:
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/065911101985/1/Nguyễn Liêu Tú.jpg[/img]

Lá số giờ Thìn:
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/070111101985/1/Nguyễn Liêu Tú.jpg[/img]

Mong bác xem thêm giúp cháu 3 chuyện. Thứ 1 là vấn đề công danh sự nghiệp, thứ 2 là về phụ mẫu, thứ 3 là về tật ách

Trân trọng cám ơn bác, mong tin từ bác
        thay đổi nội dung bởi: giangphingu, 28-06-11 lúc 22:47 Lý do: cập nhật thông tin
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Thấy topic của bác tuvi hơi bị đông người đặt hàng, không biết bao giờ đến lượt mình được bác ghé thăm. Nếu bác quá bận thì em mong các cao nhân khác trong forum coituvi dành chút thời gian vô topic của em và góp ý cho em. Thank nhiều
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn