Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 9 trên 9

Ðề tài: Gởi anh agape

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Default Gởi anh agape

Theo dõi nhiều bài viết của anh ở nhiều diễn đàn. Nay xin mạo muội nhờ anh quan tâm đến lá số của em. Hy vọng sẽ được duyên với anh.
        thay đổi nội dung bởi: kiwitc, 04-12-11 lúc 16:28
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kiwitc Xem bài gởi
        Theo dõi nhiều bài viết của anh ở nhiều diễn đàn. Nay xin mạo muội nhờ anh quan tâm đến lá số của em. Hy vọng sẽ được duyên với anh. Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc.

Lá số của em:

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/033016091979/1/kw.jpg[/img]
        Chào cô kiwitc

Khi cô có vấn đề gì trong cuộc sống hoặc muốn biết việc gì khiến cho mình hoang mang lo lắng thì có thể dùng khoa Tử vi để tìm ra. Hầu có thể hiểu về mình, hiểu về sự việc tại sao xãy ra như thế và tương lai sẽ ra sao.

Nên nhớ Tử vi chỉ là một cái TOOL thôi.

Như mình có bệnh thì đi tìm Bác sĩ. Còn không có bệnh thì đi khám bác sĩ làm chi. Nhất là bác sĩ khám miễn phí như làm việc thiện. Còn bác sĩ khám lấy tiền thì cái gì cũng khám cả. Miễn sao trả tiền cho họ là được.

Cô đưa lá số cô lên, không biết cô muốn tôi nói gì về cô đây??? Và nếu tôi coi cho cô thì tôi cũng phải coi cho người khác nữa. Như thế mới FAIR cho mọi người. Có đúng vậy không??

Thât tình tôi không có nhiều thời giờ như trước đây. Tuy nhiên, cô có thể hỏi cụ thể cái gì đó về đời mình. Nếu có Duyên, tôi sẽ trả lời cho cô. À, mà tôi không thích coi chuyện tình duyên đâu đấy. Cô có biết rằng trên đời có biết bao nhiêu chuyện đau khổ xãy ra sau khi lấy chồng hay không????

Và cô có chắc lá số của mình đúng giờ hay không??

agape
        thay đổi nội dung bởi: agape, 07-07-11 lúc 02:28

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Kính anh agape,

Cám ơn anh đã quan tâm đến yêu cầu của em. Được anh trả lời, em cảm thấy đã có duyên nên rất hoan hỉ. Chuyện hôn sự có lẽ là vấn đề không nhỏ đối với phụ nữ chúng em; như anh đã nói, không ít người sau khi lập gia đình thì thất vọng về cái thực tế của hôn nhân, riêng em thi nghĩ rằng hôn nhân là một giai đoạn khác của tình yêu, nó phải khác với thời còn yêu đương mà chưa sống chung. Nhưng em vẫn tin rằng, dù thời đại có thay đổi thế nào thì người phụ nữ vẫn đóng một vai trò quan trọng cho hạnh phúc của gia đình, cho nên khi gia đình thiếu hạnh phúc thì trách nhiệm của người vợ thật không phải nhỏ đâu anh. Cuộc sống luôn là những chọn lựa, khi gia đình không vui vẻ, có nhiều phụ nữ chọn lựa cách ngồi xuống cùng chồng để giải quyết tìm hiểu nguyên nhân, rồi cùng hợp tác làm việc cho vấn đề chung, đó là gia đình. Có người thì muốn khống chế chồng, yêu sách này nọ, có người thì chọn lựa hẹn hò bên ngoài để tự mình làm ô uế danh dự của mình và cả gia đình mình. Có người khi lấy chồng về rồi thì bỏ bê gia đình mà chỉ lo chuyện thiên hạ. Vậy làm sao có hạnh phúc được anh? Đó là nói theo thường lý, nhưng vấn đề lý số nó cũng là một vấn đề lớn ảnh hưởng đến hành động của mình.

Thưa anh, em thật sự đang quan tâm đến vấn đề tình cảm. Em chưa từng lập gia đình, có người yêu lớn tuổi hơn em rất nhiều, chuyện tình cảm của em đã 10 năm rồi. Không hiểu có phải vì lý số hay không mà tụi em cứ bị trở ngại về chuyện hôn nhân đến mấy lần rồi, thú thật với anh, đa phần là lỗi của em, và cũng chính nhờ đó mà em cũng học được rất nhiều trong việc cư xử với người mình yêu. Mong được anh tiếp nhận cái duyên này mà xem qua cho em về vấn để tình cảm và cả sự nghiệp.

Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc.

p.s Lá số của em về giờ sanh thì chính xác.

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kiwitc Xem bài gởi
        Kính anh agape,

Cám ơn anh đã quan tâm đến yêu cầu của em. Được anh trả lời, em cảm thấy đã có duyên nên rất hoan hỉ. Chuyện hôn sự có lẽ là vấn đề không nhỏ đối với phụ nữ chúng em; như anh đã nói, không ít người sau khi lập gia đình thì thất vọng về cái thực tế của hôn nhân, riêng em thi nghĩ rằng hôn nhân là một giai đoạn khác của tình yêu, nó phải khác với thời còn yêu đương mà chưa sống chung. Nhưng em vẫn tin rằng, dù thời đại có thay đổi thế nào thì người phụ nữ vẫn đóng một vai trò quan trọng cho hạnh phúc của gia đình, cho nên khi gia đình thiếu hạnh phúc thì trách nhiệm của người vợ thật không phải nhỏ đâu anh. Cuộc sống luôn là những chọn lựa, khi gia đình không vui vẻ, có nhiều phụ nữ chọn lựa cách ngồi xuống cùng chồng để giải quyết tìm hiểu nguyên nhân, rồi cùng hợp tác làm việc cho vấn đề chung, đó là gia đình. Có người thì muốn khống chế chồng, yêu sách này nọ, có người thì chọn lựa hẹn hò bên ngoài để tự mình làm ô uế danh dự của mình và cả gia đình mình. Có người khi lấy chồng về rồi thì bỏ bê gia đình mà chỉ lo chuyện thiên hạ. Vậy làm sao có hạnh phúc được anh? Đó là nói theo thường lý, nhưng vấn đề lý số nó cũng là một vấn đề lớn ảnh hưởng đến hành động của mình.

Thưa anh, em thật sự đang quan tâm đến vấn đề tình cảm. Em chưa từng lập gia đình, có người yêu lớn tuổi hơn em rất nhiều, chuyện tình cảm của em đã 10 năm rồi. Không hiểu có phải vì lý số hay không mà tụi em cứ bị trở ngại về chuyện hôn nhân đến mấy lần rồi, thú thật với anh, đa phần là lỗi của em, và cũng chính nhờ đó mà em cũng học được rất nhiều trong việc cư xử với người mình yêu. Mong được anh tiếp nhận cái duyên này mà xem qua cho em về vấn để tình cảm và cả sự nghiệp.

Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc.

p.s Lá số của em về giờ sanh thì chính xác.
        Hiện tại cô đang làm nghề gì và sinh sống ở đâu? Có còn đang học hành gì nữa không?

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Xin cám ơn anh agape. Hiện em la kế toán trưởng của một công ty nước ngoài, vì vậy mà em cũng thường được công ty đưa đi công tác một vài nước trong khu vực Châu Á thái bình dương. Hiện tại em không đi học thêm anh ạ.

Mong được anh chiếu cố và lý giải lá số giúp em. Cám ơn anh.
        thay đổi nội dung bởi: kiwitc, 04-12-11 lúc 16:31

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Có phải người yêu của cô thường hay thất hứa với cô à? Và ngoài ra còn có ai trong đời thất hứa với cô không? Cô có thường bị người ta cho mình leo cây không?

Anh chị em của cô thế nào? Có ai ở xa như nước ngoài không?

Cô có từng xem thầy Tử vi nào chưa? Và cô có bao giờ phá thai chưa? Có gì cứ kể ra đi. Tâm sự với tôi cũng được. Lá số này là một lá số rất tốt về công danh. Số phú quí .

Tôi sẽ trở lại chủ đề của cô vào tuần tới vì cuối tuần này tôi bận rồi.

agape

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Xin thành thật cám ơn anh. Nay xin cởi mở trả lời những câu hỏi của anh để hy vọng qua đó giúp ích cho việc xem số của em.

Xin thưa anh, trong thời học trò em có yêu một người, nhưng tình yêu của em trong sáng. Khi gặp người em yêu bây giờ thì em vẫn còn là xử nữ, em có niềm tin gần như tuyệt đối và nhân cách người em yêu nên cũng đã trao thân cho anh ấy. Em chưa từng có thai nên cũng không thể phá thai được. Về anh chị em, em là trưởng nữ, trên em có một anh trai duy nhất và dưới em là hai em gái. Anh em của em đều tốt nghiệp đại học và có cuộc sống tương đối ổn định. Riêng về anh trai là con trai duy nhất trong gia đình nên được cưng chiều nhiều nên thiếu tính đấu tranh, như công tử bột vậy đó. Anh ấy là phó giám đốc ngân hàng.

Xin cám ơn anh và chúc anh cuối tuần vui vè với gia đình. Mong được nghe lời bình giảng của anh.

Cảm ơn
        0
        trong 22 bài viết

Cô chưa trả lời hết phần đầu của câu hỏi ở trên.

Học lực của cô thế nào? Cô kể sơ qua về hoàn cảnh cha mẹ của cô được không?

Cô có thích nuôi súc vật không?

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Trích Nguyên văn bởi agape Xem bài gởi
        Cô chưa trả lời hết phần đầu của câu hỏi ở trên.

Học lực của cô thế nào? Cô kể sơ qua về hoàn cảnh cha mẹ của cô được không?

Cô có thích nuôi súc vật không?
        Thưa anh, có phải phần đầu câu hỏi là em có thường bị người ta cho leo cây? Thiết nghĩ ai trong đời cũng có lần bị người này kẻ nọ thất hẹn, bội tín; nhưng điều này nó không xảy ra một cách thường xuyên với em để có thể trở thành một đặc tính của con người; cho nên có thể nói em không thường bị cho leo cây!

- Về học lực thì như em đã nói, em chỉ có trình độ cử nhân, nghĩa là tốt nghiệp đại học rồi đi làm chứ không học thêm lên nữa.
        - Cha mẹ sống với nhau rất hạnh phúc, gia cảnh đời cha mẹ em thì không được khá như đời trước, có nghĩa là tính từ đời cha mẹ em trở về trước thì mỗi lúc mỗi suy; đến đời chúng em thì tương đối khá hơn, tất cả anh em đều tốt nghiệp đại học và công việc làm ổn định.
        - Em cũng thích nuôi suc vật nhưng không mấy thiết tha; điều kiện thời gian không có nhiều nên em không nuôi súc vật nào cả trong lúc này.

Cám ơn anh và mong giải đáp của anh. Chúc anh cuối tuần vui.

Đề tài tương tự

1. Xin các anh chị cô chú cùng anh Agape xem dùm lá số
        By Yen Binh in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 4
        Bài mới: 27-07-14, 07:06
      2. Nhờ anh agape xem tử vi cho em với....
        By aprilmoon in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 9
        Bài mới: 18-07-14, 17:42

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn