Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 13 trên 13

Ðề tài: Phá quân tinh

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Lá số của mình Phá Quân ở mệnh nè.
        Mình có post 1 bài bên http://tuvilyso.org/forum/index.php?...u-la-so-tu-vi/ mà chưa có ai giải đáp tận tình hết.
        Mình thấy cũng có cái đúng. :))
        Mà không biết phá quân có bị cô độc ko :(
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

tôi là người có sao phá quân chủ mệnh , phải nói là tử vi nói đúng 99% về tính cách , gia đình , phúc đức,bệnh tật tôi từng trải qua

về sao phá quân : theo tôi thì khi nào người có sao phá quân bị phụ rẫy về tình cảm mới bắt đầu nảy sinh suy nghĩ bất nhân bất nghĩa với người trong nhà thôi

còn như câu " ngồi mát ăn bát vàng . ở hiền gặp lành.. " thì tôi có cảm giác thích làm ngược lại,làm điều ác ngược... ví dụ đọc báo , xem ti vi thấy cảnh chiến tranh , thiên tai thì tôi chả thấy xót gì cả ( ngoại trừ dân nước mình,mà ngay cả đọc nước mình người tôi cũng bốc lên cái cảm giác thích chinh chiến,tàn sát,cướp bóc,trong người nó cứ hừng hực nóng , muốn tiêu diệt người phe bị xâm chiếm.. lúc tôi học lớp 6 nói về Thánh Gióng ,thì tôi đọc ,tôi vừa có cảm giác chống giặc ngoại xâm ,yêu nước nồng nàn,nhưng bên cạnh đó trong người cũng rất phấn khích khi đọc đến đoạn tàn ác của giặc ) còn cảnh tai nạn giao thông thì tôi thấy buồn chia sẻ nỗi đau.. tôi cũng có suy nghĩ trái với luân thường đạo lý,hay suy nghĩ khác người,có những ý tưởng to lớn tầm thời đại,hiếm ai nghĩ ra . mà con người ta cái cung Mệnh đâu phải chỉ mỗi sao phá quân còn có sao này sao khác nữa nên không phải ai cũng bất nhân bất nghĩa cả

tôi là người theo chủ nghĩa cá nhân , cái đoạn mà có chữ TQ thì nói gần đúng hết với tôi , trừ cái xem người thân như thù là không đúng ( không ai điên cả ) và không ai lấy ân báo oán , về việc giúp người là xấu thì đối với tôi chỉ những người tôi chưa gặp bao giờ ở quốc gia khác....chẳng hạn chiến tranh thì tôi cho là xấu, vì dân đông quá rồi ai cũng muốn sống lâu,chữa bệnh thì ngược lại quy luật tự nhiên,

còn về lòng dạ hẹp hòi,chỉ biết mình..( trong thâm tâm họ thì nghĩ như thế,nhưng cách hành động thì khôn ngoan hơn có nghĩa là giúp người để được lợi cho mình,chứ không phải chỉ biết giữ cho bản thân qua hành động chỉ lấy của thiên hạ,chứ không cho đi thiên hạ )

theo tôi thì người xưa làm ra không sai,không ứng với người này thì ứng với người khác

đây là lá số của tôi http://dichvu.lyso.vn/lasotuvi/1/052...minhthetai.jpg

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

mà đối với bố mẹ thì đúng là như nước với lửa,không hợp tý nào

Trang 2/2 đầuđầu 12

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn