Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 9 trên 9
        Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

32px Cr Cháu vừa thất nghiệp. Mong các bác, các chú xem giúp công danh

Cháu là Nam giới

Sinh ngày 02/05/1980 giờ mão

Nơi sinh Miền Bắc VN

Mặt nhìn hơi dài, đầy đặn, da trắng, đã có bằng Cao
        học. Đang làm về IT

Lúc bé có bị chết đuối hụt. Đến năm 2007 đi biển cũng
        suýt chết đuối vị chuột rút (May quá có cái phao trôi ra
        chỗ cháu đang bơi lên thoát)

Chưa vợ chưa người yêu. Đang có một đám được làm mối nhưng liệu có thành công không thì chưa biết. Buồn ghê ah.

Cháu vừa bị thất nghiệp. Công việc cháu khó khăn quá. Nhiều lúc tưởng đã tốt đẹp dài lâu, Nhưng đùng một cái lại bị cho nghỉ việc.
        Tiểu hạn nhiều sao xấu quá phải không các bác.
        Mong các bác (chú) xem giúp từ giờ đến cuối năm công việc cháu có khả quan hơn không ạ. Liệu vào tháng mấy cháu có việc mới.

Đây là lá số của cháu:
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/053002051980/1/nguyetky.jpg[/IMG]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Up......................!

Cảm ơn
        0
        trong 7 bài viết

Tiện qua đây viết cho anh vài dòng.Chứ anh cứ chờ cao nhân thì bao h mới xuất hiện ở đây :)).

Bản mệnh có Thái Âm-Thái Dương-Tuần thì rất thông minh.
        Nếu đúng số thì mắt hơi kém,đẹp trai lắm em mê :)),nhưng tài vận và công danh không ổn.Tiền đến hay bất ngờ.Lắm duyên mà nhiều nợ.

Vì tài bạch rơi vào cung vô chính diệu,Thiên Lương(H) cư quan lộc có Lâm Quan hội đủ tứ đức,phong cáo,đào hồng hỷ tam hợp chiếu thì đây là cách làm công ăn lương và phát hơi chậm.

Bây giờ anh sắp chuyển sang cung Thân thì từ 30 tuổi trở đi hay phải đi nhiều vì Thân Cư Di.Cố gắng chọn người đỡ đầu vì cung Thân hơi yếu.

Cung Thê thì vợ cũng buồn cười lắm :)).

Chúc anh gặp nhiều may mắn.

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Vutronghung" về bài viết có ích này:

nguyetky (22-08-11)

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Mệnh cường thân nhược. Nói chung lá số này chắc chỉ được Phúc và Điền thôi phải không bạn.
        Bạn có thể giải chi tiết cung thê giúp tôi với. Quan lộc có hỏa tinh hành hỏa không đồng hành bản mệnh (Mộc) -> chắc chán lắm.
        Mệnh quan tài di không tốt, thê cũng xấu. Ôi cuộc đời thật lắm bất công. Phúc điền tốt thì để làm gì???

Cảm ơn
        0
        trong 7 bài viết

Chào anh.

Sorry anh vì hôm nay em mới rảnh rỗi để viết cho anh được.
        Anh không có gì phải buồn đâu.Con người được cái này thì mất cái kia anh.Có ai là toàn diện đâu.Cỡ anh làm phó phòng cũng được đấy .

Hôm nọ em xem vội quá,nên chưa thấy hết cái hay trong lá số của anh.Thường người ta bảo Nhật Nguyệt mà đồng tranh tại sửu mùi thì con người không có công danh,phải có tuần triệt thì mới đỡ.Trường hợp của anh là thông minh nhưng trí nhớ không tốt.

Anh muốn công việc ổn định và thăng tiến mạnh thì anh phải chờ đến giai đoạn 36 tuổi trở đi anh nhé.

Anh có 1 cái đầu thì không có gì khó khăn anh ạ.quan trọng là chỉ chờ đến thời để mình phất thôi.Vận hạn là quan trọng nhất trong tử vi mà anh.Em cũng đang vào cái hạn bị đánh te tua,làm cái gì cũng vướng cũng hỏng,mọi điều ngon lành đều dần giã từ em.

Còn chuyện tình yêu thì anh cứ yên tâm đi.Vợ anh nằm ở cung Hợi là phương thiên có thiên đồng thì người nhỏ và tính trẻ con tính cách hay thay đổi,thiên quan và ân quang thì dễ có người giới thiệu làm mối,nói chung là người yêu anh tốt lắm .

Cung Phúc Đức của anh thì có ông chú trong nhà hơi ăn chơi chút,nếu người nhà mà là tuổi tuất thì cực nổi tiếng ,mộ dòng họ nhà anh được nằm ở vị trí đẹp.

Em không có thời gian ,chứ nếu có em viết cho anh từng chi tiết vấn đề của 12 cung luôn.Nhưng nói chung cái gì mà cứ khám phá dần thì nó mới thích đúng không anh ?

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Chắc em ít tuối hơn anh. Nên gọi em xưng anh nhé.
        Rất cảm ơn em, Anh cũng thấy đúng như những gì em nói. Tự nhận là khá thông minh, Nhưng hay quên lắm, Vì anh làm IT mà, nên đầu cứ như thanh ram ấy, Khi dùng thì nhớ, còn khi không dùng xóa nó đi. Cung quan có Thiên Lương (H) thì nên làm giáo viên, giảng viên, Có hỏa tinh ở đó thì làm Giảng viên IT chắc đúng số, Thực sự thì anh có rất nhiều cơ hội làm giảng viên nhưng anh không muốn làm, Bằng cấp thì anh cũng có bằng Master rồi, đang tính làm tiếp Dr. Bây giờ tính chuyện lấy vợ đã Nhưng cung thê dính đủ Cự kỵ, thiên hình, tam ám, liệu có suôn sẻ ko. Chứ lấy phải cô vợ mồm nói tốt hơn giáo sư Xoay thì suốt ngày đi (thân cư di) là đúng số chứ
        Tiện thể em xem hạn kết hôn hộ anh với nhé, Nếu xem được cả 12 cung thì tốt quá
        Mong em nhiều
        thay đổi nội dung bởi: nguyetky, 27-08-11 lúc 11:28

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Đồng chí Vutronghung dạo này đi đâu mất tiêu òi ta

Cảm ơn
        14
        trong 1 bài viết

Emlaugh chuc ban may mắn

Xem qua thấy bạn có lá số thấy có vài điểm sau:
        Tổng thể Mệnh Tuần Thân Triệt
        Mệnh có Nhật Nguyệt tranh huy gặp Tuần
        Thân cư Di VCD thì lại là Nhật Nguyệt chiếu bích gặp Triệt nhưng chưa đắc cách tường vân ấp Nguyệt vì Hóa kỵ không cư Di
        Mệnh như vây có thể nói đường công danh của bạn trắc trở, không xứng ý toại lòng được
        Mênh Khoa, Xương Khúc, Cáo nên Số này học hành khoa bảng bằng cấp thì được chẳng kém bạn bè. Hóa lộc gặp Tuần giảm đi nhiều. Kiếp sát Đại hao cư Quan kiếm tiền bởi công việc công chức lại tiêu tán nhiều. Tài Bạch VCD Kình, Phá, T.Không nên tiền bạc chẳng mấy khi sung túc, thất thường, kiếm tiền chậm chạp khó khăn.
        Tuổi Dương, Nhật ở Mệnh nên mặt dài người dong dỏng cao, da trắng, mắt kém. Tam hợp TDương-TPHù_PĐức, Đào nên thông minh, mưu mẹo có tính cạnh tranh nhưng nên tránh thị phi cám dỗ tu thiện thì hơn. Nên làm con nuôi họ khác. Thân tam hợp Đà -QPhủ-Hỷ, Hao nên có vẻ hào phóng coi chừng thị phi đàm tiếu
        Thân cư Di sau này(36t trở ra) hay phải đi xa, công việc có sự lưu động, thay đổi vị trí công việc nhiều lần, Di có Xương Khúc Đà ra ngoài gặp quý nhân, người sang, có học vấn giúp đỡ, tuy vậy cũng có tiểu nhân dèm pha, ra ngoài ít bạn, tính cô độc, ít giao thiệp. Mưu mẹo tính toán hanh thông nhưng dễ tin vào tâm linh.
        Đại Vận cung Thìn, LNĐại Vậncư Mệnh, Tiểu vận cung Nô Thất Sát ngộ Triệt như thanh kiếm mất lưỡi nên công danh trắc trở, tam hợp Tang-Phá-Khách nên công việc càng khó khăn, bất đắc chí lo toan phiền muộn. Lưu Tang Mã Khốc Đà, Hư. Kiếp hội họp...càng rõ điều này, tuy có sự tháo vát của bản thân và sự bất ngờ đem đến các sao Giải cứu Khoa, Long, Thần, Giải đỡ phần nào nhưng nhìn chung là không tốt lắm. Mã Khốc Khách ngộ Triệt nên cẩn thận đi lại
        T4 này có chút gì được thuận lợi bất ngờ liên quan tới Nữ giới? T11, T10, T12 thuận lợi hơn cả có thể có chuyện tình cảm nam nữ.

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "longdesign74" về bài viết có ích này:

nguyetky (16-05-12)

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi longdesign74 Xem bài gởi
        Xem qua thấy bạn có lá số thấy có vài điểm sau:
        Tổng thể Mệnh Tuần Thân Triệt
        Mệnh có Nhật Nguyệt tranh huy gặp Tuần
        Thân cư Di VCD thì lại là Nhật Nguyệt chiếu bích gặp Triệt nhưng chưa đắc cách tường vân ấp Nguyệt vì Hóa kỵ không cư Di
        Mệnh như vây có thể nói đường công danh của bạn trắc trở, không xứng ý toại lòng được
        Mênh Khoa, Xương Khúc, Cáo nên Số này học hành khoa bảng bằng cấp thì được chẳng kém bạn bè. Hóa lộc gặp Tuần giảm đi nhiều. Kiếp sát Đại hao cư Quan kiếm tiền bởi công việc công chức lại tiêu tán nhiều. Tài Bạch VCD Kình, Phá, T.Không nên tiền bạc chẳng mấy khi sung túc, thất thường, kiếm tiền chậm chạp khó khăn.
        Tuổi Dương, Nhật ở Mệnh nên mặt dài người dong dỏng cao, da trắng, mắt kém. Tam hợp TDương-TPHù_PĐức, Đào nên thông minh, mưu mẹo có tính cạnh tranh nhưng nên tránh thị phi cám dỗ tu thiện thì hơn. Nên làm con nuôi họ khác. Thân tam hợp Đà -QPhủ-Hỷ, Hao nên có vẻ hào phóng coi chừng thị phi đàm tiếu
        Thân cư Di sau này(36t trở ra) hay phải đi xa, công việc có sự lưu động, thay đổi vị trí công việc nhiều lần, Di có Xương Khúc Đà ra ngoài gặp quý nhân, người sang, có học vấn giúp đỡ, tuy vậy cũng có tiểu nhân dèm pha, ra ngoài ít bạn, tính cô độc, ít giao thiệp. Mưu mẹo tính toán hanh thông nhưng dễ tin vào tâm linh.
        Đại Vận cung Thìn, LNĐại Vậncư Mệnh, Tiểu vận cung Nô Thất Sát ngộ Triệt như thanh kiếm mất lưỡi nên công danh trắc trở, tam hợp Tang-Phá-Khách nên công việc càng khó khăn, bất đắc chí lo toan phiền muộn. Lưu Tang Mã Khốc Đà, Hư. Kiếp hội họp...càng rõ điều này, tuy có sự tháo vát của bản thân và sự bất ngờ đem đến các sao Giải cứu Khoa, Long, Thần, Giải đỡ phần nào nhưng nhìn chung là không tốt lắm. Mã Khốc Khách ngộ Triệt nên cẩn thận đi lại
        T4 này có chút gì được thuận lợi bất ngờ liên quan tới Nữ giới? T11, T10, T12 thuận lợi hơn cả có thể có chuyện tình cảm nam nữ.
        Phải nói một câu là chuẩn. Cảm ơn bạn. Mong bạn xem giúp bao h tôi mới có công việc mới ổn định hơn

Đề tài tương tự

1. Các Tuyệt Chiêu của Đoàn Kiến Nghiệp
        By VULONG in forum Tử bình
        Trả lời: 68
        Bài mới: 05-09-17, 09:17
      2. Trả lời: 2
        Bài mới: 22-04-11, 19:57
      3. Tốt nghiệp NGHIỆP TỐT
        By hoa mai in forum Xã Hội - Con Người
        Trả lời: 1
        Bài mới: 15-04-11, 11:49