Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 5/5 đầuđầu ... 345
    kết quả từ 41 tới 47 trên 47
        Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Default datmilpitas

Trích Nguyên văn bởi anhhuy Xem bài gởi
        Cảm ơn các ban da quan tâm và bình luận rất nhiêu. mình sẽ kểm tra lại chính xác độ hướng nhà minh. minh xin lỗi các bạn là bếp trước khi mình sửa nhà vẫn là tọa đông nhìn về bắc chứ không phải đông nam, sau khi sửa mình chuyển nhìn về tây bắc như hiện nay.

Ngày 2 tháng 10 năm 2008 lúc 4h sáng vượng tinh chiếu tại Đông nơi này lại có song tinh đáo tọa vượng đinh chứ không vượng tài, đã vượng càng thêm vượng, thời khắc là lúc này. Có lẽ chuyến tàu 4h sáng đã đánh thức AnHuy nhà ta hay là tiếng xe ba gác máy chở hàng ra phố thị, ồ không nhà trong hẻm nhỏ vậy là tiếng người đi tập thể dụng vậy.

Có điều Đông phương trước đó một ngày Nhật tinh cửu tử sinh tinh tới bếp, lại nhằm ngày thứ vậy là hôm đó có đãi tiệc mời bạn bè, lúc này vợ AnHuy có vẻ không vui mấy, oh vậy là do mấy con sea food mà ra cộng thêm chuyện người vợ bực mình nên 4h sáng hôm sau AnHuy phải dỗ ngọt vậy :) thủ phạm là đây.

Tuy nhiên sau khi cấn thai, AnHuy và vợ xảy ra xích mích nhiều hơn, tiền bạc lúc này cũng hao tốn theo, đây cũng là ý trời.

AnHuy đính chính giúp nhé,

Thân,
        Đạt

To AnHuy: Tôi nhờ mọi người tìm thủ phạm thực ra là đã sớm biết bếp tại Đông rồi, vì nơi này song tinh đáo tọa chỉ có đặt bếp mới vượng đinh mà thôi chứ không phải Đông Nam. Vì vậy tôi nhờ mọi người tìm thủ phạm là vậy :), tuy nhiên bếp đặt tại đây chỉ vượng đinh chứ không vượng tài, nhân đinh nhiều mà tại lộc ít phải hao tài đó là lý.

Đây cũng là phép thử conan, ngó bộ conan múa kiếm ở trên đó nên quên topic này rồi :). Thôi đành dùng tới bùa phép kêu xuống vậy, để coi phép nào linh nghiệm đây. À có rồi :

"Thất tinh trận" cách dụng phép như sau

- Chuẩn bị 1 cái khay tròn, chính giữa để một cái hũ nhỏ viết tên conan trên giấy rồi để vào(nếu xếp giấy thành hình nhân rồi viết tên lên thì nhìn kỳ bí hơn), rắc đường và đậu xanh chung quanh (1 vòng tròn đậu xanh, 1 vòng tròn đường cát), 7 cây đèn cầy màu violet theo lường thiên xích nghịch mà xếp (lý do conan không giống người thường, người thường thì xếp theo lường thiên xích thuận vậy)

- Chuẩn chú để mà khai triển trận pháp (nhớ là phải nín thở, nín càng lâu càng hiệu nghiệm), ngửa mặt lên trời miệng kêu tên người đó
        Nên nhớ chú này chỉ làm vào ban đêm nhìn vào mặt trời thì mới công hiệu, nếu không công hiệu thì do bạn chưa đủ duyên vậy.

Có người làm theo chú này mà đạt cảnh giới thần tiên, hiệu nghiệm vô cùng.

To conan,athienloc, namphong: Các bạn đọc sách nhiều nhưng phải thực hành thì mới tiến bộ, những gì trong sách chưa hẳn là đúng đâu có khi "tam sao thất bản" chỉ khiến thêm điên điên đảo đảo mà thôi. Lý rồi mới luận sẽ hay hơn, và dĩ nhiên lý hay luận cũng phải có kinh nghiệm và sở học vững chắc nhé.
        thay đổi nội dung bởi: datphongthuy, 04-12-11 lúc 05:41 Lý do: datmilpitas
        Nam mô a di đà phật

Cảm ơn
        131
        trong 106 bài viết

Có một quy luật trong sự sống mà ai cũng phải tuân theo , đó là sự chuyển động của vòng quay từ trái sang phải, các bạn cứ nhìn cái hình chuyển động của các hành tinh, thái dương hệ, dải ngân hà đều tuân theo một chiều quay từ trái sang phải, ví dụ như hệ mặt trời nhìn rộng ra nó chỉ là cái chấm nhỏ của dải ngân hà ,nếu quay theo chiều ngược lại tức là từ phải sang trái thì sẽ không tồn tại trong cái dải ngân hà ,nó sẽ bị phá huỷ ngay , con người cũng vậy phải tuân theo sự vận động với thời thế, nói nhỏ hơn thì phải thuận theo quy luật sống của xã hội, của nơi mình sinh sống là láng giềng,nơi làm việc .
        vì thế nên trong phong thuỷ con người cũng phải tuân theo sự chuyển động đó , nếu ngược lại tức là trái với quy luật tự nhiên thì dần dần sẽ bị đào thải, hay gặp nhiều rủi ro
        về nhà cửa thì khi đi ra khỏi nhà là đi cửa bên phải, nếu ta đi ra ngoài mà đi thuận theo nó là đúng với quy luật của tự nhiên, phòng ngủ cũng vậy lấy giường làm trung tâm khi ta bước ra khỏi giường đi ra ngoài phòng rồi từ phòng đi ra ngoài nhà cũng theo quỹ đạo từ trái sang phải, còn nhà bếp thì lấy cái bếp làm trung tâm khi đi từ cái bếp ra ngoài cũng thế ...... cái quy luật này nhiều người biết nhưng áp dụng sai là phần nhiều
        Đây mới thực sự là chân pháp
        thay đổi nội dung bởi: diennien, 04-12-11 lúc 16:35
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        854
        trong 299 bài viết

@Datphongthuy: theo tôi nhà này kiêm hướng tới 4 độ trở lên nên phải dùng thế quái thì nhà này mới Vượng đinh cho nam giới, phá tài và hay bệnh tật, xung đột, nóng nảy, bất an. Cho nên nhà này năm 2009 và 2011 rất kém về tài lộc. Năm 2010 thì còn tạm ổn định. Và năm 2008 mới cấn thai con trai là vậy.
        Còn nếu không kiêm (tức song tinh đáo toạ) thì nhà này đã phá cả tài đinh vậy.

@Anhuy: xác nhận các dự đoán tổng quát ở trên nhé.

thân mến.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

theo bạn thì năm 2012 này có gì đổi khác không. mình chuẩn bị mở công ty mà tình hình nhà cửa như vậy mình cũng rất lo.

Cảm ơn
        854
        trong 299 bài viết

Nếu các dự đoán tài lộc về năm 2009, 2010, 2011 là đúng hay gần đúng thì năm 2012 nhà bạn có thể bị phá tài nặng do niên tinh Vượng khí 8 tới Hướng nhà suy khí 4. Hai ngã ba vào năm này cũng rất hao tài. Cho nên bạn cần xác nhận các thông tin trên có phần nào đúng sai để mọi người cùng nghiên cứu tiếp.
        Tuy nhiên cũng cần xem xét hình thể công ty thì dự đoán mới chính xác hơn được.
        thân mến.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

cam on ban tanlen73 bạn có cach nào để hóa giải giảm bớt những cái xấu ở nhà mình không giúp mình với

Cảm ơn
        131
        trong 106 bài viết

Có phải cái nhà đối diện bên kia đường tốt hơn rất nhiều về tài lộc ?

Trang 5/5 đầuđầu ... 345

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn